Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

thật ức chế mà.....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Số bài gửi Số bài gửi : 854
Cám ơn Cám ơn : 3
Sinh nhật Sinh nhật : 08/04/1992
Tham gia Tham gia : 02/03/2011
Đến từ Đến từ : Sasunaru fanclub...tebayo!!!

thật ức chế mà..... - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptySat Apr 09, 2011 2:27 pm

Loading
1 đám anti qua MEV nhà mình xem HTE chùa thì thôi còn dám phán ra 1 câu như vầy ý là sao chứ hả matcuoi37

-Jackie không thích những thể loại phim như thế này, nhớ lâu lâu rồi có xem một bộ phim tương tự " Hoàng tử Ếch " tại cái web mingen gì gì đấy thấy mọi cái trong phim đơn giản quá, tổng giám đốc nào cũng trẻ măng.... các nàng diễn viên toàn ăn mặc đẹp công việc chả có gì chỉ suốt ngày lượn lờ ... kinh doanh dễ ợt ... nói chung ngoài mục đích là khoe các loại tình yêu còn đâu thì toàn là phi thực tế cả

-mìng thấy phim này giống như là tôn vinh lên vẻ đẹp trai của các nam ca sĩ thì đúng hơn , cụ thể : có mỗi cái bước ra khỏi xe hơi sang trọng mà cứ làm như là ghê gớm lám âm thanh thì xoẹt xoẹt cứ như phim hành động , mà không hành động nên nhìn thấy mắc .........

- mình thì thấy dàn dv của Hoàng tử ếch quá bt tính tiết phim thái quá hành động tạp nham

-hài đôi khi quá tay nên thành ra vừa hề vừa không bình thường -khùng khùng-. Anh chàng vai chính có gương mặt baby quá nên diển xuất -dù rất được - vẩn thấy không thích hợp với vai trò chức vụ sếp sòng một tập đoàn bự như vậy. Và vô tình khiến cho cô diển viên đóng chung ngó hơi bị...già hơn.

Vậy cho hỏi lúc mấy con người này biết coi flim chùa mà còn mở miệng nói những câu này vậy đừng bao h coi flim DL cái loại coi mà k bik cảm nhận còn đi bêu rếu thì tốt nhất đâm đầu cột điện đi . Ngu mà toàn tỏ vẻ nguy hiểm
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptySat Apr 09, 2011 3:09 pm

Loading
gì mà ức chế dữ vậy boy, hạ hỏa nào, cái cm đó em lấy ở đâu ra vậy winking

cái con người mở miệng ra chê phim người ta thậm tệ, vậy mà cũng căng mắt ra xem thì cũng ko ra gì đâu em, hơi sức đâu mà trách hạng người ko ra gì đó thật ức chế mà..... - Page 2 387442
https://mingenvietnam.forumvi.com
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptySat Apr 09, 2011 3:20 pm

Loading
e đang ngồi sreach tin mới thì cái web này nó đập vô lick vô thì thấy toàn hình HTE tưởng đâu mê HTE kéo xuống cm thấy 4 cái này mới ức chế =.=!
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptySat Apr 09, 2011 3:27 pm

Loading
vậy em cho link web đó xem luôn đi, có gì pà kon nhà MEV sẽ kéo qua bên đó gây chiến hội đồng laughing
https://mingenvietnam.forumvi.com
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptySat Apr 09, 2011 3:55 pm

Loading
nó có 4 cái cm này là phản cảm à còn mí cái # cũng khen mà ko khen như kỉu MEV mình e phán cho câu đã chê thì đừng mở mắt ra coi mà đã coi ké ko làm được thì đừng chê làm dc thì hãy nói ko nói dc im mồm nói cho nghe laughing 5p sau nó close topic laughing
my_love143
Member
Member
my_love143

Số bài gửi Số bài gửi : 449
Cám ơn Cám ơn : 6
Tham gia Tham gia : 22/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptySun Apr 10, 2011 3:21 am

Loading
1 mình boyz mà đã vậy rồi, nó mà ko close topic sớm, 1 lát nữa MEV mình kéo wa hội đồng chết nó sao laughing
bin bin
Moderator
Moderator
bin bin

Số bài gửi Số bài gửi : 608
Cám ơn Cám ơn : 11
Sinh nhật Sinh nhật : 17/12/1991
Tham gia Tham gia : 07/02/2011
Đến từ Đến từ : Long Xuyên, An Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptySun Apr 10, 2011 11:27 am

Loading
công cáng của boyz lớn quá hé....nói có 1 câu mà nó close topic lun :=D> :=D> :=D>
miao
Member
Member
miao

Số bài gửi Số bài gửi : 16
Tham gia Tham gia : 13/04/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyThu Apr 14, 2011 11:09 am

Loading
mingenlove đã viết:
vậy em cho link web đó xem luôn đi, có gì pà kon nhà MEV sẽ kéo qua bên đó gây chiến hội đồng laughing
admin nhà MEV này dữ quá laughing
miao
Member
Member
miao

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyThu Apr 14, 2011 11:10 am

Loading
mingenlove đã viết:
admin nhà MEV này dữ quá laughing
cái icon sao hok có chịu hiện hình zaj T_T
my_love143
Member
Member
my_love143

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyThu Apr 14, 2011 11:31 am

Loading
admin nhà này vậy là hiền lắm òi đó, ss mingen ha laughing
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyThu Apr 14, 2011 11:34 am

Loading
cứ đứa nào anti chém ráo xử hết laughing matcuoi37 anti ng khác cỗ vũ laughing anti mingen thì .....
miao
Member
Member
miao

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyThu Apr 14, 2011 11:49 am

Loading
smiley^^ đã viết:
Khoảng 8 với khoảng 13 thì đúng là vượt xa rồi, bạn ức chế chi cho tổn hại nhan sắc hee hee.

@the_lord_of_the_cats:
mình lại thấy NKT đẹp trai hơn MĐ peace sign

Cái hình phác họa của bạn Tồn Hy thấy không đẹp lắm, không hợp với nhân vật Tồn Hy của NKT diễn hypnotized

chậc, mình thật tình cũng thấy NKT đẹp trai hơn MD. MD đen quá à ^^
bin bin
Moderator
Moderator
bin bin

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyThu Apr 14, 2011 12:03 pm

Loading
miao đã viết:

chậc, mình thật tình cũng thấy NKT đẹp trai hơn MD. MD đen quá à ^^

haha...bạn miao chui zô lộn topic để comment câu nì òi...coi chừng bị phản pháo nha (nhưng muh mình ủng hộ bạn thật ức chế mà..... - Page 2 387442 chuot nini 02 chuot nini 02 chuot nini 02
smiley^^
Member
Member
smiley^^

Số bài gửi Số bài gửi : 9
Cám ơn Cám ơn : 0
Tham gia Tham gia : 02/11/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyThu Apr 14, 2011 8:03 pm

Loading
@ss: nhờ ss nhờ thumbs up

@bin bin: thế bạn bin bin cũng thấy NKT đẹp trai hơn á batting eyelashes ? winking
bin bin
Moderator
Moderator
bin bin

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyThu Apr 14, 2011 8:43 pm

Loading
Nói chung là mỗi người có nét riêng....mình chỉ là kg thể phủ nhận NKT đẹp zai thui...còn để ss zí anh Đạo thì confused confused confused bên 8 lạng đàng nửa cân í...thix anh Đạo đóng tình cảm zí ss Ân nhưng thix NKT đóng cảnh tếu với ss Ân hơn...
miao
Member
Member
miao

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyFri Apr 15, 2011 4:14 am

Loading
@cún: cái đó gọi là sự thật phũ phàng em à laughing
@binbin: đâu phải mỗi mình MD là đóng đẹp đôi với KA đâu. Khưu Trạch cũng đẹp đôi ấy chứ laughing
bin bin
Moderator
Moderator
bin bin

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyFri Apr 15, 2011 8:30 am

Loading
@miao: nói chung là ss nhà mình đẹp gái đóng zí anh nào điển trai tí cũng đẹp đôi hết (Lam Chính Long cũng dc đóa ^^)
Akiko
Member
Member
Akiko

Số bài gửi Số bài gửi : 36
Tham gia Tham gia : 18/06/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyFri Jul 08, 2011 9:17 pm

Loading
aaaaaaaaaa ra hoạt hình à???? ôi sướng thế laughing nhưng tận cuối năm sau mới có, đợi đến lúc có sub anh, việt thì phải mất nửa năm. Lâu kinh crying
Phim nì hay bởi nội dung hay, diễn viên đóng đạt, nhưng diễn viên nam vẫn còn thua xa anh đạo nhà mình.
Được cái hình tượng kiều ân rất hay, từ nhút nhát sang tự tin, mang phong cách rất mới mẻ
miao
Member
Member
miao

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyWed Oct 05, 2011 2:52 pm

Loading
I feel guilty whenever a MingEn fan tries to contact me. They ask for my help, they ask what's happened with my passion. And I always keep silent. I can't tell them that my passion for MingEn faded long time ago since I moved to the US =.=
I can't tell them that my passion already moved on to another one. I can't tell them I actually don't care what is going on with MingEng anymore
I'm ashamed =.=
annathuy1994
Member
Member
annathuy1994

Số bài gửi Số bài gửi : 124
Cám ơn Cám ơn : 1
Sinh nhật Sinh nhật : 28/08/1994
Tham gia Tham gia : 20/06/2011
Đến từ Đến từ : hà nội

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyWed Oct 05, 2011 4:21 pm

Loading
mình thấy FTLY rất hay cả về nd đến diễn xuất của các diễn viên đều tốt.khi xem phim mẹ và chị mình cứ nghĩ NKT là anh Đạo ko ak?(tại hâm mộ anh Đạo quá nên người xung quanh ai cũng biết đén anh Đạo hehe).Nếu để so sánh 2 phim HTE va FTLY thì phải so sánh thời gian.HTE có từ năm 2005 so vs FTLY có phần thiệt thòi hơn về mọi mặt.còn nói về độ đẹp trai thì mình thấy anh Đạo hơn NKT và những cảnh anh chị đùa vui hay tình củm cũng hay hơn nũa.hehe anh Đạo matcuoi93 ss Ân
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Số bài gửi Số bài gửi : 648
Sinh nhật Sinh nhật : 05/11/1993
Tham gia Tham gia : 26/09/2010
Đến từ Đến từ : Mỹ Tho, Tiền Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyWed Oct 05, 2011 4:25 pm

Loading
@miao: có thể lúc trước niềm đam mê của em đối với họ cũng như chị vậy, họ là những người đầu tiên em yêu thích, có khi em lại nghĩ, họlà thần tượng duy nhất trong lòng em....Đó là 6 năm trc, từ khi xem HTE, em thích Đồng Hao tốt bụng, thật thà, thích sự lạc quan, ngay thơ của Thiên Du.....vô tình áp đặt tính cách nhân vật trong phim lên con người thật ngoài đời của họ. Từ đó em thích ME, cố gắng tìm hiểu họ, dõitheo họ, ủng hộ họ, đã 6 năm rồi, mà em ko bik rằng, đó gọi là mù quáng...sự thật thì khi thích ai đó ta đều mù quáng, dù là họ làm điều gì đó sai đi nữa ta sẽ cũng cho đó là đúng, đến khi tự gạt bản thân ko đc nữa mới phát hiện, thời gian qua thật ra đã lãng phí rồi. Họ đều thay đổi, hoặc là bản chất họ đã như vậy, chỉ là em nhận ra quá trễ, nếu ko vì ss Ân, em đã ko ở lại.
Ss đã ko quan tâm họ nữa thì dù có miễn cưỡng ss ở lại cũng ko còn ý nghĩa, ko có gì phải hổ thẹn cả. sự nghiệp cả 2 đang trên đà thăng tiến, fans lại có hàng triệu, mất 1-2 người họ cũng chẳng buồn.
Gìa rồi, suy nghĩ cũng chững chạc hơn, tình cảm nên đặt đúng chỗ, đúng người, ko còn ở cái tuổi mơ mộng những giấc mơ cổ tích, cái gì cũng tốt, cũng đẹp, với chàng bạch mã hoàng tử đẹp trai hào hoa lịch lãm....sự thật lúc nào cũng phũ phàng!
Chỉ là mấy tháng gần đây, suy nghĩ lại, MĐ đối với em đã ko còn cảm giác, nếu nói ghét cũng ko đúng, có người từng nói, ghét 1 người rất mệt mỏi, bởi ta luôn phải ghi như họ trong lòng, vậy nên em ko ghét, vì ko muốn nhớ tới.
http://t.sina.com.cn/1971305871
my_love143
Member
Member
my_love143

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyThu Oct 06, 2011 4:39 am

Loading
@thienthannho: sr cho mình hỏi cái nha, tại sao bạn nói là MĐ đối với bạn ko còn cảm giác nữa ??? a Đạo đã làm gì để cho bạn phải thất vọng sao ??? có lẽ mình cũng như bạn cũng thix họ từ HTE, cũng đã từng là 1 người mơ mộng, thix những cái j đó như cổ tích vậy...nhưng với thực tại thì mình thấy 2 người vẫn như vậy mà, ko hiểu sao bạn và ss miao lại nói như thế, ko lẽ đã có những vấn đề gì sao ???
hte@
Member
Member
hte@

Số bài gửi Số bài gửi : 54
Cám ơn Cám ơn : 2
Tham gia Tham gia : 30/07/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyThu Oct 06, 2011 10:35 am

Loading
Các bạn ơi! Thần tượng một người nào đó nghĩa là dù người đó như thế nào mình cũng không quan tâm có thể bạn đã nghe ai nói về họ như thế này như thế kia nhưng họ vẫn mãi là thần tượng của chúng ta không phải vì họ thay đổi mà tình cảm mình cũng không còn như vậy thật bất công cho các anh chị ấy, Thật ra để tồn tại trong môi trường đó là họ đã thật sự hy sinh rất nhiều như tình cảm, sự riêng tư, Và thời gian, và để đánh đổi với những đam mê nghệ thuật của mình để cống hiến cho công chúng như vậy là họ đã hy sinh nhiều rồi, nếu như một người bình thường chắc họ sẽ không làm được như vậy, neu bạn nói là họ không như lúc trước vì bây giờ họ đã nổi tiếng được nhiều người mến mộ và cảm thấy hình tượng lúc trước sẽ không còn phù hợp nữa nên họ muốn thay đổi hình tượng để phù hợp hình tượng bây giờ điều này chỉ chứng tỏ là họ sẽ cống hiến cho công chúng những thước phim hay mà chúng ta sẽ đuợc xem thôi, có một thời gian mình cũng như bạn vậy nhưng bây giờ nhận ra rồi vẫn yêu mến họ như xưa. Một vài điều gởi đến bạn Miao hihihehe_h16
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Số bài gửi Số bài gửi : 648
Sinh nhật Sinh nhật : 05/11/1993
Tham gia Tham gia : 26/09/2010
Đến từ Đến từ : Mỹ Tho, Tiền Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyThu Oct 06, 2011 11:05 am

Loading
@mylove: bạn cảm thấy họ vẫn như vậy à? mình nói thay đổi ở đây là thay đổi cái khác, ko phải là họ già đi hay đại loại thay đổi về vẻ bên ngoài, mình thật ko muốn nhắc, hôm qua mình đã liệt cả 1 bài dài về những cái mình ko thể chấp nhận thần tượng như thế, nhưng lại cảm thấy ko thích hợp để nói ra, vì đọc lại chẳng khác nào 1 bài của antifans cả, cho nên mình del nó đi. Xin đính chính, việc mình thật sự ko còn cảm giác với họ đã là 3 tháng trước, nhưng ss Ân đối xử quá tốt với mình, nên mình chỉ xem ss ấy là 1 người bạn, người chị, chứ ko phải là 1 thần tượng của mình.

@hte: mình ko phủ nhận họ đã cống hiến và hy sinh rất nhiều, cũng ko phải vì có người nói xấu họ mà mình có thành kiến hoặc ko còn thích họ, nói cho đơn giản, mình vd: bạn đi mua đồ, 1 chiếc áo rất đẹp, mặc lại vừa nữa, nhưng chất liệu thì quá kém, có 1 chiếc áo khác cũng đẹp nhưng ko đẹp bằng cái áo kia nhưng nó mặc vừa và chất liệu tốt....Bạn sẽ chọn cái nào? 1 chiếc áo mặc 1, 2 lần rồi đem bỏ, hay 1 chiếc áo bền bĩ? Tốt gỗ hơn tốt nước sơn, mình ko bik bạn sẽ chọn cái nào, vì có nhìu người chỉ quan trọng vẻ ngoài mà ko quan tâm đến bên trong, mình quan trọng là tình cảm bên trong, thật lòng hay dối trá! Có thể bạn vẫn chưa hiểu, những gì mình bik về họ cũng như các bạn, ko hơn ko kém, nhưng những gì mình gọi là xấu, ko thể chấp nhận ở họ thì các bạn lại cho là đúng, rất đáng hoan nghênh, ko phải sao? như vậy cho dù mình nói ra những cái đó, chẳng phải đều bị phản bác cả sao? Ban đầu mình nghĩ, diễn viên nào cũng vậy, đc cái này mất cái khác, cho nên mình tự trấn an, nhưng kể từ khi mình biết đến 1 người, anh ấy cũng là dv, tại sao ko mất đi những thứ ấy, anh ấy lại ko nổi tiếng, vì sao? vì anh ấy ko đánh mất mình! mỗi người 1 suy nghĩ, mình cũng ko muốn áp đặt suy nghĩ của mình cho ai cả, và cũng ko ai có thể thay đổi suy nghĩ của mình!
http://t.sina.com.cn/1971305871
miao
Member
Member
miao

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 EmptyThu Oct 06, 2011 11:58 am

Loading
chuyến này chắc mình lại bị tam đại đỉnh đỉnh sư tỷ dạy dỗ quá. Lâu lâu lại chạy về chọc phá thế này laughing

@thienthannho: ss ko ghét MĐ, KA hay MingEn. Con người ss ko tận tâm tận lực đến mức đi ghét người khác. Em đừng hiểu lầm tấm chân tình ss mà tội. Pà Ming lại xách dao chém ss mất laughing

@mylove: ko có chuyện gì đâu, chỉ là vật đổi sao dời, lòng miao thay đổi thôi. Em đừng lo. Miao ko bik tình hình của mingen ra sao nhưng chắc ko có gì động trời xãy ra đâu. Nếu có thì cho dù miao cố tình ko nghe cũng có người thông báo à laughing

@hte: ngay từ ngày đầu tiên làm MEV, miao đã nói rõ là mingen ko phải là thần tượng của miao. Lúc đó chỉ vì ss ming và mọi người, tính miao ham vui nên nhảy vào thôi. Bản thân miao chỉ là thấy hết vui rồi nên rút lui thôi. Chuyện tâm tình cá nhân, ko liên quan gì đến mingen và fandom cả

Bớ ss Ming, ss nên vui hay nổi máu khi thấy em đây? hahahahaha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thật ức chế mà.....   thật ức chế mà..... - Page 2 Empty

Loading

thật ức chế mà.....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next