Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

[Giải đáp] Cho mình hỏi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
Tác giảThông điệp
thuyleevo
Member
Member
thuyleevo

Số bài gửi Số bài gửi : 9
Cám ơn Cám ơn : 1
Tham gia Tham gia : 01/11/2011

[Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 10 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 10 EmptyFri Nov 23, 2012 11:40 am

Loading
how come i can read fic "will you be my love"? Can anyone help me please?Thank you
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: xtyvhjhkionklolkjoioiu   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 10 EmptyFri Nov 23, 2012 10:38 pm

Loading
thuyleevo đã viết:
how come i can read fic "will you be my love"? Can anyone help me please?Thank you

Here it is: https://mingenvietnam.forumvi.com/t553-topic

However, it is vietnamese :happy:
https://mingenvietnam.forumvi.com
annanguyen
Member
Member
annanguyen

Số bài gửi Số bài gửi : 45
Cám ơn Cám ơn : 2
Tham gia Tham gia : 01/02/2013
Đến từ Đến từ : Canada

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 10 EmptyThu Feb 14, 2013 4:15 pm

Loading
Hi Admin ! Mình có một vấn đề ko hiểu bạn có thể giúp được ko ? Mình bên góc trái của trang có mục Xu4rum - nghĩa là gì vậy và làm sao nó được + và sao nó bị - ?
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 10 EmptyThu Feb 14, 2013 7:29 pm

Loading
à, lúc trước chị để Xu4rum là định làm shop nuôi thú ảo giống mấy 4rum khác chơi, nhưng thấy ko cần thiết với lại hơi phiền phức nên chị ko làm nữa

Còn khi nào trừ khi nào cộng là vầy, chị định dùng Xu để mem mua phim trong box vietsub giống mấy web xem phim của tvb, nên chỉ để chế độ -5xu cho bất kì ai comment trong box vietsub, tiếc là vì 4rum mình free nên ko làm được như mấy web kia. Còn lại toàn bộ ai coment trong bất kì box nào cũng được cộng Xu

Nói tóm lại Xu để cho có chứ cũng chả làm gì đối với 4rum này :happy:
aigooo

aigooo

Số bài gửi Số bài gửi : 2
Cám ơn Cám ơn : 0
Tham gia Tham gia : 10/04/2013

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 10 EmptyThu Apr 11, 2013 11:41 pm

Loading
Chào mọi người, mình là mem mới! Cho mình hỏi xíu nha.
1. Mình thấy web mình có vietsub 1 số phim của MingEn nhưng mà chỗ đó ghi là những mem post trên 30 mới đc vào.
Mình là mem mới nên k post nhiều như vậy (ngại ấy mà ^^), mà comment khen cái gì đó thì thấy giống spam quá nên cũng k biết làm thế nào.

2. Mình cũng thấy web tuyển subber. Mình dù chỉ biết xài sơ sơ aegisub nhưng cũng muốn góp chút sức cho web. Nhưng chỗ đk ghi là "mem của MEV phải có 10 trở lên". Mình k biết 10 ở đây là gì nên cũng ngại đk.

Mình tạm thời thắc mắc có 2 cái đó à. Mong mọi người giúp đỡ. Cảm ơn ^^~
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 10 EmptyFri Apr 12, 2013 12:05 pm

Loading
hi, chào em ^^

1. Vấn đề 30 bài post mới vào được topic vietsub là trước đây, bây giờ chị đã gỡ chức năng đó rồi, nên em vẫn vào bình thường nhé, ko vấn đề gì ^^

2. em biết timing, vậy em timing kara được ko? Dạo này ss Yuki hơi bận nên bao nhiêu dự án của nhà mình đều dứng lại. Nếu em giúp được thì tốt quá ^^

Bây giờ nhà ko có quy định gì cả, nên em cứ vào chơi bình thường nhá, càng đông càng vui. Càng có nhiều đóng góp thì web nhà mình sẽ càng phát triển hơn :happy:
cong_chua_lo_lem
Member
Member
cong_chua_lo_lem

Số bài gửi Số bài gửi : 27
Sinh nhật Sinh nhật : 18/12/1998
Tham gia Tham gia : 25/06/2012
Đến từ Đến từ : Việt Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 10 EmptyFri Apr 12, 2013 6:05 pm

Loading
Thế hình như chỉ còn mỗi Đặc biệt của ME là vẫn giữ quy định phải không sis?
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 10 EmptyFri Apr 12, 2013 9:06 pm

Loading
à, đúng rồi em, đặc biệt của ME vẫn bắt buộc phải đủ 500 bài viết mới được :happy:

Thật ra cũng ko có gì, chỉ là trích 1 đoạn nhỏ trong sách ss Ân viết về anh Đạo thui, nếu bạn nào muốn đọc thì chị tin 500 bài viết đó ko quá khó đâu nhỉ :happy:
aigooo

aigooo

Số bài gửi Số bài gửi : 2
Tham gia Tham gia : 10/04/2013

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 10 EmptySat Apr 13, 2013 2:17 pm

Loading
À cảm ơn ss đã trả lời thắc mắc của em.
Em thì không biết timing kara nhưng nếu ss cần gì có thể hướng dẫn cho em làm cũng đc.
Hiện tại em đi học buổi sáng nên chiều tối mới onl đc! (Thông tin thêm ^^~)
iloveethan
Member
Member
iloveethan

Số bài gửi Số bài gửi : 90
Sinh nhật Sinh nhật : 23/12/1995
Tham gia Tham gia : 09/10/2010
Đến từ Đến từ : VN

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 10 EmptyTue Jul 23, 2013 2:55 pm

Loading
cả nhà ơi cho mình hỏi cái clip khoảng gần 2 tiếng chương trình đại bản doanh vui vẻ có ss và Nguyễn Kính Thiên tham gia ai có link không cho mình với tìm hoài trn youtube không thấy. Đợt trước save rồi mà sửa máy tính mất tiêu luôn. Ai có share cho mình mình cảm ơn trước
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Số bài gửi Số bài gửi : 377
Cám ơn Cám ơn : 19
Tham gia Tham gia : 31/08/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 10 EmptyWed Jul 24, 2013 7:06 pm

Loading
kaka vi tinh yeu mingen nen co gang nhieu them ban oi, minh cung tham gia lau roi nhung se tham gia vi la fan ma, mo mot giac mo dep k ai danh thue ca. vi the cu mo, cu hoang duong cung chang sau, vi cuoc song qua bon chen va phuc tap
iloveethan
Member
Member
iloveethan

Số bài gửi Số bài gửi : 90
Sinh nhật Sinh nhật : 23/12/1995
Tham gia Tham gia : 09/10/2010
Đến từ Đến từ : VN

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 10 EmptyMon Jul 29, 2013 12:50 pm

Loading
cả nhà ơi cho mình hỏi cái clip khoảng gần 2 tiếng chương trình đại bản doanh vui vẻ có ss và Nguyễn Kính Thiên tham gia ai có link không cho mình với tìm hoài trn youtube không thấy. Đợt trước save rồi mà sửa máy tính mất tiêu luôn. Ai có share cho mình mình cảm ơn trước
cong_chua_lo_lem
Member
Member
cong_chua_lo_lem

Số bài gửi Số bài gửi : 27
Sinh nhật Sinh nhật : 18/12/1998
Tham gia Tham gia : 25/06/2012
Đến từ Đến từ : Việt Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 10 EmptyMon Jul 29, 2013 5:29 pm

Loading
mn ơi cho mình hỏi làm sao để up ảnh từ máy tính lên vậy. Mình đã thử nhiều lần rồi mà vẫn ko được. Mình cảm ơn nha!  
maituyet
Member
Member
maituyet

Số bài gửi Số bài gửi : 375
Cám ơn Cám ơn : 1
Sinh nhật Sinh nhật : 22/10/1997
Tham gia Tham gia : 14/08/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 10 EmptyMon Jul 29, 2013 11:21 pm

Loading
@cong_chua_lo_lem: bạn vào link này nè
https://mingenvietnam.forumvi.com/t586-topic
trong này có hướng dẫn chi tiết luôn đó!!!:happy: 
hy vọng sẽ giúp được bạn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 10 Empty

Loading

[Giải đáp] Cho mình hỏi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 10 trong tổng số 10 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10

Similar topics

-
» [Clip] Liveshow của Minh Đạo và Kỷ Giai Tùng
» [Pics] Minh Đạo và Giai Tùng tuyên truyền album ở Vũ Hán
» [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV