Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

[Giải đáp] Cho mình hỏi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next
Tác giảThông điệp
amibosi
Member
Member
amibosi

Số bài gửi Số bài gửi : 36
Cám ơn Cám ơn : 0
Tham gia Tham gia : 24/11/2011

[Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptyWed Nov 30, 2011 12:14 pm

Loading
cảm ơn mod nhiều lắm. Em chờ ngày mod duyệt mà dài cả cổ.
Chúc mod một ngày vui vẻ. Thank you very much!!!
my_love143
Member
Member
my_love143

Số bài gửi Số bài gửi : 449
Cám ơn Cám ơn : 6
Tham gia Tham gia : 22/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptySat Dec 03, 2011 12:25 pm

Loading
mấy ss cho e hỏi cái là vietsub HTE tập 14 sao down ko được gì hết vậy???
đánh password vô rồi mà nó cứ nói sai ko àh, hok bik password có bị vấn đề gì ko...subteam làm ơn check lại password dùm e đi, thanks
Kyubi
V.admin
V.admin
Kyubi

Số bài gửi Số bài gửi : 65
Cám ơn Cám ơn : 3
Tham gia Tham gia : 11/09/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptySat Dec 03, 2011 11:56 pm

Loading
pass vẫn bt mà e xem lại có đánh sai caplock chữ nào ko nhé big grin

Phần nội quy phòng chiếu phim đây nhè e :
https://mingenvietnam.forumvi.com/t515-topic
lovelykitty59
Member
Member
lovelykitty59

Số bài gửi Số bài gửi : 51
Cám ơn Cám ơn : 1
Tham gia Tham gia : 08/05/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptyFri May 11, 2012 2:36 pm

Loading
Chị ơi em bấm vào dòng "HTE vietsub ep 14" chạy ở trên mà không vào được, chỉ thấy bảng thông báo "Người được ủy quyền mới được vào..." là sao vậy chị? Có phải em cần đủ số post mới được vô k? sad
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptyFri May 11, 2012 6:02 pm

Loading
à, mem trên 30 bài viết mới vào được. Tình hình là em vào được rồi, để chị set cho em, nhưng nhà mình chỉ sub HTE được nửa đoạn đường hà, có gì em qua kst xem tiếp nha :happy:
https://mingenvietnam.forumvi.com
lovelykitty59
Member
Member
lovelykitty59

Số bài gửi Số bài gửi : 51
Tham gia Tham gia : 08/05/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptySun May 13, 2012 11:09 pm

Loading
Cám ơn chị nhìu lắm. Ủa vậy là nhà mình không sub nguyên bộ hả chị hay chưa làm xong? Em có nguyên bộ bên kst rồi nhưng em thích cách sub bên này hơn nên định...down thêm bộ nữa big grin
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptyMon May 14, 2012 9:19 pm

Loading
ừm, đội sub nhà mình đạo này bận quá, chắc là ko sub tiếp được rồi em ơi. cũng tiếc, nhưng biết sao giờ =.=

Em thông cảm xem đỡ bên KST đại nhe ^^
maituyet
Member
Member
maituyet

Số bài gửi Số bài gửi : 375
Sinh nhật Sinh nhật : 22/10/1997
Tham gia Tham gia : 14/08/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptySat Aug 18, 2012 8:10 pm

Loading
nhờ chị giúp em cách bình chọn cho mingen và phim hoàng tử ếch nha em không biết ! cám ơn chị trước
maituyet
Member
Member
maituyet

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptySun Aug 19, 2012 9:42 am

Loading
có cách nào có thể trò chuyện với chị Kiều Ân ko? em muốn biết tên blog của chỉ nhờ anh chị giúp em
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptySun Aug 19, 2012 9:50 am

Loading
maituyetdethuong22 đã viết:
có cách nào có thể trò chuyện với chị Kiều Ân ko? em muốn biết tên blog của chỉ nhờ anh chị giúp em

Đây là link weibo của ss Ân, em cứ qua đây cm ủng hộ ss thường, biết đâu ss sẽ add kết bạn với em, lúc đó em có thể trò chuyện với ss rùi ^^

http://www.weibo.com/chenchiaoen
maituyet
Member
Member
maituyet

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptySun Aug 19, 2012 10:26 am

Loading
dạ em cám ơn chị nhưng toàn là tiếng hoa có cách nào dịch được tiếng hoa không chị?
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptySun Aug 19, 2012 12:51 pm

Loading
dạ em cám ơn chị nhưng toàn là tiếng hoa có cách nào dịch được tiếng hoa không chị?

Cái nì thì chị pó tay. Nếu có cách dịch được tiếng hoa chị đã ko cần tìm người trans tin và trans weibo rùi em laughing. Em cứ dùng google dịch thử xem sao nha ^^
maituyet
Member
Member
maituyet

Bài gửiTiêu đề: gfhgfjmbvhjgfhdfhfdfsegsd   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptySat Aug 25, 2012 7:08 pm

Loading
chị ơi em mới tham gia nên chưa biết vào chỗ nào để viết bài nhờ chị giúp em nếu có hình minh họa thì càng tốt cám ơn chị
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptySat Aug 25, 2012 7:34 pm

Loading
chị ơi em mới tham gia nên chưa biết vào chỗ nào để viết bài nhờ chị giúp em nếu có hình minh họa thì càng tốt cám ơn chị

thế em vào đâu để viết câu hỏi nì??? big grin

Nói vui thôi, khi em trả lời 1 bài viết ở bất kỳ tiêu đề nào (hay nói là comment ý), thì cũng có nghĩa là em đã viết bài rùi đấy :happy:
thanhtuyen93
Member
Member
thanhtuyen93

Số bài gửi Số bài gửi : 100
Cám ơn Cám ơn : 9
Sinh nhật Sinh nhật : 07/11/1993
Tham gia Tham gia : 12/08/2012
Đến từ Đến từ : TP Hồ Chí Minh

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptyFri Sep 14, 2012 1:03 am

Loading
matcuoi36 chị ơi chỉ e cách ép hình có chữ "chữ kí cá nhân "đi matcuoi84 mò mẫm mãi kg ra laluot_08
yukipana21
Sub-team
Sub-team
yukipana21

Số bài gửi Số bài gửi : 230
Cám ơn Cám ơn : 61
Sinh nhật Sinh nhật : 31/12/1988
Tham gia Tham gia : 05/10/2010
Đến từ Đến từ : MEV

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptyFri Sep 14, 2012 10:03 am

Loading
@Thanhtuyen : em vào chữ profile ở phía dưới banner đó , rồi phía dưới có 1 dãy đổi ảnh đại diện , chữ ký , thông tin cả nhân v.v.... em vào chữ ký rồi làm thui big grin
https://facebook.com/yukinguyen88
thanhtuyen93
Member
Member
thanhtuyen93

Số bài gửi Số bài gửi : 100
Cám ơn Cám ơn : 9
Sinh nhật Sinh nhật : 07/11/1993
Tham gia Tham gia : 12/08/2012
Đến từ Đến từ : TP Hồ Chí Minh

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptySat Sep 15, 2012 12:57 am

Loading
hihihehe_h26 tình hình là e đã vào profile mà chỉ nhìn thấy lý lịch chứ đâu thấy chữ kí và ảnh đại diện gì đâu crying chỉ lại cho e với crying
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptySat Sep 15, 2012 11:33 am

Loading
em bấm vào chữ "profile" ở ngay phía dưới banner MEV, nó sẽ ra khung này

[Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 97253391

Và em bấm vào hình chữ ký màu xanh lá cây đó, cứ làm theo từng bước trong đó

P/S: nhắc em nhớ là phải tuân theo quy tắc để hình dưới link chữ ký nha em ^^

https://mingenvietnam.forumvi.com/t431-topic
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Số bài gửi Số bài gửi : 377
Cám ơn Cám ơn : 19
Tham gia Tham gia : 31/08/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptyFri Oct 19, 2012 12:24 am

Loading
cho minh hỏi. sao vo cac đường link bên china mình vào k được , k biết có cần phần mền hổ trợ k.
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptyTue Oct 23, 2012 11:59 pm

Loading
tin cua mingen ở một số trang bên TQ, máy của mình k vô được, giống facebook cần có phần mền hổ trợ k biết để vào được những trang đó mình phải lam sao???
minh rat thich MInh Đạo và KIều Ân, nhưng những tin về 2 người thì càng ích. Tuy k biết tiếng Hoa nhưng vào google dịch thì cung lỏm bỏm hiểu tí xíu.. mong moi người giúp với!!!
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptyWed Oct 24, 2012 11:06 am

Loading
chu ve mua ha đã viết:
tin cua mingen ở một số trang bên TQ, máy của mình k vô được, giống facebook cần có phần mền hổ trợ k biết để vào được những trang đó mình phải lam sao???
minh rat thich MInh Đạo và KIều Ân, nhưng những tin về 2 người thì càng ích. Tuy k biết tiếng Hoa nhưng vào google dịch thì cung lỏm bỏm hiểu tí xíu.. mong moi người giúp với!!!

Mingen bar, MD bar hay KA bar vô bình thường mà em, đâu cần nick gì đâu? Chỉ có weibo thì mới cần nick thôi, vì weibo cũng gần giống fb, có nick mới vào được.

Link Mingen bar đây nè em: http://tieba.baidu.com/f?kw=%C3%F7%B6%F7

Trong đó có link của KA bar và MD bar nữa đó. Nếu em thích ME thì qua đó phụ chị tha tin về hén laughing

Tin ss Ân thì thỉnh thoảng có, còn tin anh Đạo thì chỉ liên quan quân đội, nhà mình thiếu người trans nên ko ai trans tin
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptyWed Oct 24, 2012 8:56 pm

Loading
e vào không được chị ơi. khi clik vào thì nó báo lỗi. vì vậy e k biết là cần phần mền hổ trợ k. báo lỗi k ha.
nó báo ( 502 Bad Gateway)
(nginx/1.0.6 ). em cũng k hiểu nữa. em rất sẵng lòng. nhưng vào k được vậy thì bó tay luôn
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptyWed Oct 24, 2012 10:05 pm

Loading
chị vẫn vào được bình thường mà, chắc là do mạng nhà em. Hay em ra ngoài trang chủ, kéo xuống phía dưới cùng, chỗ có mấy logo chạy chạy đó, chị có để logo MEB, em click vào đó thử xem vào được không?

P/S: em có dùng utral vào fb ko? Nếu có thìn hiều khi do cái utral của em chặn lại đó
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptyWed Oct 24, 2012 11:21 pm

Loading
e đã vào rồi, weibo thi vào được nhưng lúc được lúc k. e k dung ultra mà dùng hotspot shield thoi chị à.
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 EmptyThu Oct 25, 2012 8:25 pm

Loading
dù sao thì chị cũng nghĩ do cái phần mềm đó nó làm cho máy em bị lỗi đó, thỉnh thoảng chị cũng bị hoài à, nhìu lúc bực muốn gỡ bỏ để khỏi vào fb nhưng rùi cũng phải cài lại, vì ghiền fb quá ^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 9 Empty

Loading

[Giải đáp] Cho mình hỏi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 9 trong tổng số 10 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next

Similar topics

-
» [Clip] Liveshow của Minh Đạo và Kỷ Giai Tùng
» [Pics] Minh Đạo và Giai Tùng tuyên truyền album ở Vũ Hán
» [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV