Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Một số góp ý cho MEV

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Một số góp ý cho MEV - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho MEV   Một số góp ý cho MEV - Page 3 EmptyWed Jun 08, 2011 9:04 pm

Loading
boy: nhiều quá up ko hết được đâu em, với lại up nhiều nó nặng 4rum, em có thể "lọc" bớt lại hem Một số góp ý cho MEV - Page 3 645220, còn ko chị "lọc" đại à nha laughing
https://mingenvietnam.forumvi.com
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Số bài gửi Số bài gửi : 854
Cám ơn Cám ơn : 3
Sinh nhật Sinh nhật : 08/04/1992
Tham gia Tham gia : 02/03/2011
Đến từ Đến từ : Sasunaru fanclub...tebayo!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho MEV   Một số góp ý cho MEV - Page 3 EmptyWed Jun 08, 2011 9:48 pm

Loading
oke ss , được cái nào hay cái đó mà nếu ko e thấy có 1 số icon Yh chat ít ai dùng đến nếu ko thì ss có thể xoá bớt vài cái đi cũng dc big grin
Tiểu Bối
Smem
Smem
Tiểu Bối

Số bài gửi Số bài gửi : 33
Cám ơn Cám ơn : 0
Sinh nhật Sinh nhật : 17/11/1993
Tham gia Tham gia : 19/11/2010
Đến từ Đến từ : Hà Nội

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho MEV   Một số góp ý cho MEV - Page 3 EmptyFri Jun 17, 2011 4:11 pm

Loading
mingenlove đã viết:
@Bối: hôm qua chị cũng vừa mới thảo luận với smod boy về vấn đề này. Do dạo này BDH ai cũng bận, gặp thêm có 1 số bạn cứ up lung tung ko đúng topic, cho nên ko quản và chuyển lại kịp. Chuyển hình nhanh chứ ko phải lâu, nhưng nhưng nếu chuyển hình ko thì 1 số cm của mọi người sẽ bị lẫn lộn, cho nên chị thống nhất tạm thời cứ để mọi người post và cm, khi nào hết phim chị sẽ gộp 2 topic lại làm 1, sau đó lựa hình phân ra hình hậu trường, hình trong phim để lưu trữ để mọi người tiện tìm kiếm. Em thông cảm nha Một số góp ý cho MEV - Page 3 38177

dạ em hiểu rồi ss, hôm trc em có mấy tấm hình muốn up vào mev nhưng ko bik nên up vào top nào, tại vì trong 3 chị admin của MEV thì em chỉ có nick của admin thienthannho, em định pm hỏi ss ấy nhưng ko gặp ss ấy onl nên đành chạy vào đây làm phiền mọi người Một số góp ý cho MEV - Page 3 355973
[K]an™
Member
Member
[K]an™

Số bài gửi Số bài gửi : 35
Sinh nhật Sinh nhật : 22/11/1995
Tham gia Tham gia : 16/06/2011
Đến từ Đến từ : Tp HCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho MEV   Một số góp ý cho MEV - Page 3 EmptyFri Jun 17, 2011 4:57 pm

Loading
em xin chào mọi người ạ. Em là mems mới vào forum. Vì hè này rãnh rỗi nên e lôi ra xem lại HTC và AD3+1 . Lúc trc" có coi nhưg mà k thích a MĐ & KÂ lắm . Nhưng sau khi e xem lại trong hè này thì e rất thích 2 ac. Qua tìm hiểu thì em biết được forum MEV này ^^ big grin Hì hì !
E mới vào forum nên có chút góp ý Nếu sai sót mong anh chị bõ qua cho big grin
E thấy những cái box của forum nó cứ chạy chạy . rất khó để quan sát . mún xem box nào mà nó lỡ chạy qua r` thì fải đợi nó chạy lại r` mình mới xem đựơc . như vậy thì bất tiện quá sad A/c trong 4r có thể bõ bớt fần này cho bớt rối được không ạ big grin
Đây chỉ là góp ý của e big grin Có gì sai xót bõ qa ạ :p
http://weare13.hnsv.com
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Số bài gửi Số bài gửi : 854
Sinh nhật Sinh nhật : 08/04/1992
Tham gia Tham gia : 02/03/2011
Đến từ Đến từ : Sasunaru fanclub...tebayo!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho MEV   Một số góp ý cho MEV - Page 3 EmptyFri Jun 17, 2011 7:02 pm

Loading
Em có thể nói rõ hơn 1 tí dc không ^^ những phần chạy qua chạy lại chỉ là những vấn đề đang quan tâm vd như : tuyển subber , tuyển nhân sự cho các box big grin còn dòng chạy qua gồm mấy tấm ảnh là shortcut đến những album ảnh của ME . E có thể tìm những tấm ảnh đó tại các box khác như : box MĐ hay box KA hoặc lâu đài hạnh phúc mingen big grin ( những tấm hình đó vừa là shortcut vừa dùng để " câu" khách ).Chúc e vui vẻ

- Thân boy-
[K]an™
Member
Member
[K]an™

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho MEV   Một số góp ý cho MEV - Page 3 EmptyFri Jun 17, 2011 7:43 pm

Loading
Dạ em xài opera nên các box nó cứ ntn` ạ big grin [ hỳnh ở dưới ]
Một số góp ý cho MEV - Page 3 1
Một số góp ý cho MEV - Page 3 2
Một số góp ý cho MEV - Page 3 3
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho MEV   Một số góp ý cho MEV - Page 3 EmptyFri Jun 17, 2011 8:08 pm

Loading
à, chị hiểu rồi, 4rum này chỉ chạy tốt trên firefox và chrom thôi, chị có ghi chú bên ngoài trang chủ 4rum đó em, em chịu khó cài 1 trong 2 trình duyệt trên để vào MEV chơi thường xuyên nhé batting eyelashes
[K]an™
Member
Member
[K]an™

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho MEV   Một số góp ý cho MEV - Page 3 EmptyFri Jun 17, 2011 8:16 pm

Loading
mingenlove đã viết:
à, chị hiểu rồi, 4rum này chỉ chạy tốt trên firefox và chrom thôi, chị có ghi chú bên ngoài trang chủ 4rum đó em, em chịu khó cài 1 trong 2 trình duyệt trên để vào MEV chơi thường xuyên nhé batting eyelashes

dạ em hĩu ý chị rồi ạ big grin cám ơn a/c đã zúp đỡ e big grin hj` hj`
e dã cài chrom r` ^^ sau này sẽ vô MEV dài dài :p hi hi big grin
Tiểu Bối
Smem
Smem
Tiểu Bối

Số bài gửi Số bài gửi : 33
Sinh nhật Sinh nhật : 17/11/1993
Tham gia Tham gia : 19/11/2010
Đến từ Đến từ : Hà Nội

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho MEV   Một số góp ý cho MEV - Page 3 EmptyMon Jun 20, 2011 9:40 pm

Loading
ss mingenlove ơi, em có góp ý nhỏ thế này, dạo này mem mới vào 4rum rất nhiều, tổ chức trong BQT có lẽ có nhju bạn chưa nắm, ss có thể lập 1 danh sách mod, smod, admin của mev, mod nào phụ trách box nào, để nếu mem cần sự giúp đỡ hay có việc cần báo cáo thì có thể báo trực tiếp với mod quản lý box đó chẳng hạn, hoặc trên phần chữ ký của các mod cũng có thể thêm ghi chú là mod box nào để mem nắm!
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho MEV   Một số góp ý cho MEV - Page 3 EmptyTue Jun 21, 2011 8:16 pm

Loading
thanks góp ý của em. Lúc trước chị có cho hiện bên ngoài trang chủ ai đảm nhận chức vụ gì, quản lí box nào. Nhưng vì thấy hiện vậy rối mắt quá, ko đẹp 4rum nữa nên chị ẩn nó đi rồi

Chị sẽ lập 1 danh sách về BQT MEV để mọi người biết, đồng thời chị sẽ để dưới chữ kí BQT chức vụ họ đảm nhận cho tiện theo dõi :happy:
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Số bài gửi Số bài gửi : 648
Sinh nhật Sinh nhật : 05/11/1993
Tham gia Tham gia : 26/09/2010
Đến từ Đến từ : Mỹ Tho, Tiền Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho MEV   Một số góp ý cho MEV - Page 3 EmptyTue Sep 27, 2011 11:23 pm

Loading
admin cho em góp ý, em thấy tốt nhất nên có 1 cái "thùng rác" trong MEV để đựng bài bị del, và admin hay smod edit bài viết đó ghi rõ đã vi phạm quy định gì, như vậy sẽ dễ xử hơn :happy: chứ lỡ "del" mất bài thì dù mem có "kháng nghị" thì đâu còn bài để đối chấp nữa.
http://t.sina.com.cn/1971305871
Kyubi
V.admin
V.admin
Kyubi

Số bài gửi Số bài gửi : 65
Tham gia Tham gia : 11/09/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho MEV   Một số góp ý cho MEV - Page 3 EmptyTue Sep 27, 2011 11:50 pm

Loading
4rum mình 1 phần vì cứ del là mất luôn chứ muốn tự động chuyển vào thùng rác thì dạng free k có . Vấn đề này liên quan đến khá nhìu thứ . Nhưng ý kiến cũng có lí như vầy đi khi del bài nào thì admin sẽ trích dẫn lại và kèm theo cã lí do del big grin
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho MEV   Một số góp ý cho MEV - Page 3 Empty

Loading

Một số góp ý cho MEV

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3