Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

[News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

[News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  Empty
Bài gửiTiêu đề: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyTue May 17, 2011 10:14 pm

Loading
Tin này bé hien up bên kia, chị copy lại qua đây để mọi người 8. Và nếu có ai trans được thì trans giúp luôn, rồi chị sẽ edit tiêu đề lại sau [You must be registered and logged in to see this image.]

P/S: lần sau mọi người nhớ làm như vậy nha, vừa up bên kia (no spam) và vừa up bên đúng topic (cứ spam thoải mái) [You must be registered and logged in to see this image.]

[You must be registered and logged in to see this link.]

À, sẵn đây cho chị hỏi, chị sửa tên "người đàn bà của vua" lại thành "nữ nhân của vua", giống bên Dan cho gọn được ko mọi người? [You must be registered and logged in to see this image.]

@ss Ming : sr đã edit bài ss nhé e đổi lại cái tiêu đề cho khỏi phải lập nhìu topic big grin

Được sửa bởi mingenlove ngày Wed May 18, 2011 8:01 pm; sửa lần 1.
https://mingenvietnam.forumvi.com
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Số bài gửi Số bài gửi : 854
Cám ơn Cám ơn : 3
Sinh nhật Sinh nhật : 08/04/1992
Tham gia Tham gia : 02/03/2011
Đến từ Đến từ : Sasunaru fanclub...tebayo!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyTue May 17, 2011 10:23 pm

Loading
cái này e đã up bên kho (ko spam ) rùi mà ss >"< . Vậy h có tin mới là để qua topic này hả ss còn bên kia thì up hình hậu trường thui hả ss >"<

Cái này tuỳ ss sao cũng dc tên nào cũng hay cả laughing

Được sửa bởi boyzduize_vt ngày Tue May 17, 2011 10:37 pm; sửa lần 1.
htech
Member
Member
htech

Số bài gửi Số bài gửi : 50
Cám ơn Cám ơn : 1
Sinh nhật Sinh nhật : 27/03/1991
Tham gia Tham gia : 13/05/2011
Đến từ Đến từ : Hà Nội

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyTue May 17, 2011 10:23 pm

Loading
yesyes vâng ạ.được đó c.như vậy thống nhất tên mới lại hay nữa.
hỳ bên DAN nhà mình vẫn hoạt động nhìu wa'.e ngĩ dọn wa bên này ùi thì mọi ng bỏ bên kia cơ. big grin .từ hùi wa bên này e ko wa bên kia nữa.
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyTue May 17, 2011 11:02 pm

Loading
boyzduize_vt đã viết:
cái này e đã up bên kho (ko spam ) rùi mà ss >"< . Vậy h có tin mới là để qua topic này hả ss còn bên kia thì up hình hậu trường thui hả ss >"<

Cái này tuỳ ss sao cũng dc tên nào cũng hay cả [You must be registered and logged in to see this image.]

bậy, tin mới vẫn up bên topic no spamvẫn up song song bên đây để spam laughing

Còn hình thì vẫn up bên đây bình thường, vì hình chứ đâu phải tin mà up bên kia chi em, bên kia chỉ dành up tin mới (no spam) thui laughing
dream_kt
Member
Member
dream_kt

Số bài gửi Số bài gửi : 162
Sinh nhật Sinh nhật : 27/11/1994
Tham gia Tham gia : 26/04/2011
Đến từ Đến từ : Việt Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyWed May 18, 2011 11:33 am

Loading
p/s: Bài viết này cũng ko liên quan gì nhiều. Nội dung chính là đề cập đến việc truyền bá bộ phim NĐBCV ở Hatton. Bài này Dream chỉ dịch sơ sơ theo sự hiểu biết của mình. Nếu có gì sai sót thì mọi người sửa lại cho hoàn chỉnh nhák!

Tin ngày: 17/05/2011
Nguồn: [You must be registered and logged in to see this link.]
Vtrans: dream_kt

Để quảng bá bộ phim truyền hình Trung Quốc "đi ra ngoài", "phương tiện truyền thông Hatton" như Liên hoan truyền hình tại Busan, Hàn Quốc thực hiện rất nhiều công việc chuẩn bị, mang theo nhiều chất lượng để hạ cánh đẹp ở Busan, trong đó có được cũng nhờ vào đạo diễn và nhà làm phim nổi tiếng sản xuất, kịch bản tốt, thiết kế trang phục đẹp mắt - " Nữ nhân của vua" .

Nhiều người mua ở nước ngoài để thương lượng, về công tác tích cực trong thị trường quốc tế có một sự công nhận rất cao, trong tất cả các nước đạt được xếp hạng cao và ảnh hưởng.

Văn hóa truyền từ Thượng Hải đến Drama, thế kỷ Rui Huan phim và truyền hình, trong trang phục là một studio lớn sản xuất series truyền hình "Nữ nhân của vua" gần đây đã công bố chính thức và được tiếp xúc với diễn viên.

Các diễn viên Minh Đạo , Joe Chen , Tian Liang , Hu Jing , Ferrero Rocher , Luo Jin, Tong Liya , Fan Siu Wong, Li Zhinan, Chen , Li Yaojing, Ren Xuehai và tất cả các ngôi sao đội hình đã đến. Phát huy tích cực các công trình luôn luôn tuyệt mỹ, xinh đẹp, không khí tốt, tinh tế theo phong cách, tên của tình yêu, cho thấy bức tranh toàn cảnh lịch sử của câu chuyện nổi tiếng của cuộc chiến giữa Sở - Hán

Nội dung từ nhà Tần đến triều đại nhà Tây Hán trong bối cảnh lịch sử của thời kỳ này chủ yếu về Hạng Vũ, Lưu Bang, Ngu Cơ, cả tốt và xấu từ Lữ Trĩ sẽ được các diễn viên hóa thân di vào các nhân vật lịch sử trên màn hình TV. Theo nhà sản xuất kịch bản, bối cảnh được công bố trong "Nữ nhân của vua" sẽ gắn liền với bối cảnh lịch sử, là các cung điện nguy nga, tráng lệ và chiến trường thảm khốc

"Nữ nhân của vua" sẽ là bộ phim mang đậm tinh thần của nghệ thuật. Theo nhà sản xuất nói trong bộ phim truyền hình "Nữ nhân của vua" là một bộ phim lịch sử của trang cũ. Theo báo cáo, bộ phim sẽ chính thức tham gia Liên hoan phim Cannes Liên hoan Truyền hình năm nay, Làm thu hút nhiều người mua ở nước ngoài.

Lần sau nếu trans tin rồi thì up bên này bên kia là những tin mới chưa ai trans để ý nhé dream

Được sửa bởi dream_kt ngày Wed May 18, 2011 8:10 pm; sửa lần 1.
dream_kt
Member
Member
dream_kt

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyWed May 18, 2011 7:25 pm

Loading
p/s: cho em ý kiến một tý ( anh chị thông cảm tại vì em thẳng tính lắm, ko nói ra suy nghĩ của mình thì khó chịu lắm, thà mất lòng trước được lòng sau vậy rolling eyes )

Nếu trans rồi úp bên này thì lỡ như có người mới tham gia vào diễn đàn hoặc những người ko thường xuyên ghé thăm thì khi vào làm sao bik đc tin đó bên phần No spam là đã trans hay chưa? Và nếu đã được trans rồi thì phải xem ở đâu? Lúc trước anh chị đã nói là sợ topic loãng, khó xem tin tức mới nên mới lập cả 2 topic thì bây giờ kết quả cũng như thế! Muốn xem kết quả trans thì phải wa đây mà bên đây lẫn lộn cả những cmt t8m với nhau...càng rối hơn nữa!

Nếu topic kia ko đc Spam thì sao lại ko khóa hẳn để mọi người rõ ràng, và chị Mingenlove đã nói : "P/S: lần sau mọi người nhớ làm như vậy nha, vừa up bên kia (no spam) và vừa up bên đúng topic (cứ spam thoải mái) "
=> Topic này ngoài ng` quản lý thì thành viên vẫn đc post bài và 2 bên là song song, vừa post phần trans bên kia vừa post bên đây chứ!

Hoặc có quyết định vì mới thì người quản lý nên thông báo cho kĩ và bàn bạc với nhau cho hợp logic, người nói này người nói kia, người làm thế này người làm thế khác thì...
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyWed May 18, 2011 7:51 pm

Loading
thanks em da góp ý kiến [You must be registered and logged in to see this image.]

Tin nào up bên phần NO SPAM sẽ để kém chữ NO SPAM ở đầu tiêu đề tin, như vậy khi nhìn vào tự khắc mọi người sẽ hiểu.

Và tin nào đã được trans thì BQT có nghĩa vụ phải ghi vào topic NO SPAM hàng chữ "Đã trans"up kèm link bài viết đã được trans để mọi người khi muốn đọc thì vào đó đọc và thảo luận

Em thấy còn vấn đề gì nữa ko [You must be registered and logged in to see this image.]

À, chị quên, thanks em đã trans, nhưng mai mốt em nhớ ghi rõ tiêu đề tin, nguồn link và người trans nha em. Em xem mấy mẫu trans của ss Hoa em sẽ rõ. Sẵn đây em cho chị xin tiêu đề tin đi để chị edit lại
dream_kt
Member
Member
dream_kt

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyWed May 18, 2011 8:03 pm

Loading
Em cũng ko bik tiêu đề là gì nữa! Tại vì bạn Hiền nói trang đó có tin tức mới nên em vào xem thử và kết hợp từ điển + google + suy nghĩ và vốn kiến thức nhỏ của em dịch ra đc như thế...và bài viết đó cũng ko đc tác giả đặt tiêu đề.
Nhưng khi em vào link phía dưới bài viết nữa: [You must be registered and logged in to see this link.]

Thì tiêu đề bài viết đó là : " Hatton mát mẻ để mang lại cho tốt bộ phim truyền hình bộ phim truyền hình bộ phim Busan cửa bãi biển, mời chào của thị trường " - và nội dung chính là giới thiệu về Hatton nên em ko trans ra và chỉ có khúc phía dưới là nói về NĐBCV ( phần đó trùng với phần mà bạn bạn Hiền đã cung cấp - chắc là do fans anh Đạo chọn lọc ra khúc này từ trang đó ) thì em đã thử trans và post lên rồi! Nên cái vụ tiêu đề này thì...chắc em ko giúp gì đc cho chị rồi ^^
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyWed May 18, 2011 8:10 pm

Loading
Ừm, vậy thui để vậy luôn, chỉ cần mai mốt có ai trans tin thì nhớ để đúng quy định của trans tin là được rùi

Vậy ngừng việc thắc mắc ở đây nhé, tránh spam.

Xem ra bộ phim này cũng đang được chào đón ở nhiều nước rồi, mong là phim sẽ thành công tốt đẹp, nhưng ko hiểu sao ở VN mình bị chê quá trời laughing
dream_kt
Member
Member
dream_kt

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyWed May 18, 2011 8:15 pm

Loading
batting eyelashes Cứ theo cái đà này thì chắc film này sẽ đạt được thành quả rất tốt ( giá như phá đc kỉ lục rating lần nữa thì tốt quá )
Chúc cho bộ phim của 2 anh chị khi tham gia Liên hoan phim truyền hình sẽ đạt được nhiều giải thưởng lớn ( sau đó nhiều nhà làm phim mời 2 anh chị nhà mình tiếp tục cộng tác trong phim mới +> Có nhiều cơ hội đến gần nhau hơn)....
p/s: sao mà dzaọ này mình suy nghĩ sâu xa wá dzâỵ trời...mà vẫn ước chi đc thế love struck
Ở VIỆT NAM mình bây giờ chê tại vì chưa đc xem film...hồi hợp chờ đợi xem hiệu ứng của film ở VIỆT NAM sẽ thế nào love struck
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyThu May 19, 2011 4:00 pm

Loading
Vtrans : Boyzduize_vt

Tin tức ngày 18/5

Nguồn : [You must be registered and logged in to see this link.]

p/s: Lâu rồi ko trans nên ko biết có còn chính xác ko big grin nếu sai chỗ nào mọi người bỏ qua chờ ss hoa trans lại cho chính xác hơn nhé big grin

Nghệ sĩ Minh Đạo , từ "Hoàng tử Ếch ", "Anh Dã ba cộng một" tấn công vào đại lục với bộ phim "Níu zữ ánh dương níu zữ em " đồng hợp tác với Trần Kiều ân, và gần đây là một bộ phim hoàn toàn mới "Nữ Nhân Của Vua", cũng với Trần Kiều Ân, nhưng ngày 12 tháng 5 do bất cẩn Minh Đạo đã ngã từ trên ngựa, những tin tức xuất hiện, do đó, những người hâm mộ của anh rất lo lắng cho thần tượng của mình , ngay sau đó Trần kiều Ân đã viết trên trang web cá nhân của mình một vài dòng lo lắng và chúc cho anh sớm bình phục .

Minh Đạo, nói rằng ngày hôm nay, do bất cẩn, nên đã ngã từ yên ngựa của mình, và chân khập khiễng Trần Kiều Ân đã có nói rằng anh đã đi chăm sóc và băng bó lại ! tất cả , những cảnh võ thuật không phải là dễ dàng thực hiện , chúng tôi dùng lòng nhiệt tình của mình để cố gắng hoàn thành thật tốt bộ phim ~ ~ A Ming rất xuất sắc ",. Chúng tôi rất lo ngại về chấn thương của Minh Đạo ( cái này ss ghi là Ming's theo tiếng anh có nghĩa là sở hữu đấy laughing sở hữu lúc nào thế big grin ), Minh Đạo cho biết: ". Tôi lđã tốt hơn rồi, và đã được bác sĩ băng bó, có thể đi lại bình thường , và xin đừng lo lắng ... cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm", sau khi nghệ sĩ Selina bỏng sau khi vụ việc xảy ra, chúng tôi tất cả quan tâm hơn nữa đến các biện pháp bảo vệ riêng của các diễn viên và độ an toàn khi quay phim của diễn viên .

Có đứa anti nào dám nói là kk ngã ngựa chỉ là báo động giả .. Ai lại đem sinh mạng ra đùa nói vậy cũng nói à worried

Đây là những hình ảnh mới của kk tại họp báo ( ko bik ngày nào nhưng thấy có cm ghi chân kk khập khiễng chắc là gần đây big grin)

[img][You must be registered and logged in to see this image.][/img]
[You must be registered and logged in to see this image.]
dream_kt
Member
Member
dream_kt

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyThu May 19, 2011 4:52 pm

Loading
Tuy là tai nạn ngoài ý muốn nhưng mà trong cái rủi mới thấy đc cái may...Cái may là thấy đc tấm lòng của chị, chị quan tâm anh quá trời...và đc chị ở bên cạnh chăm sóc nữa chứ! Hoạn nạn mới thấy chân tình mà.
Tự nhiên nhớ lại câu nói của Phúc An trong "phúc khí an khang":
- Khi bị bệnh là lúc hạnh phúc nhất bởi vì thấy được vẻ mặt lo lắng và sự chăm sóc của người nhà....( ko bik có đúng với nguyên văn ko nữa mà đại khái nội dung là thế big grin )
p/s: Boyz trans cũng chính xác và dễ hiểu lắm :happy:

Được sửa bởi dream_kt ngày Thu May 19, 2011 8:01 pm; sửa lần 1.
chiectramvang
Member
Member
chiectramvang

Số bài gửi Số bài gửi : 58
Tham gia Tham gia : 19/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyThu May 19, 2011 5:00 pm

Loading
Ối... tấm hình thứ 2 ai đứng kế anh dzậy, anh lại còn cầm tay cô ấy nữa kìa crying
ss Ân đâu rùi???
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Số bài gửi Số bài gửi : 648
Cám ơn Cám ơn : 0
Sinh nhật Sinh nhật : 05/11/1993
Tham gia Tham gia : 26/09/2010
Đến từ Đến từ : Mỹ Tho, Tiền Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyThu May 19, 2011 7:15 pm

Loading
chiectramvang đã viết:
Ối... tấm hình thứ 2 ai đứng kế anh dzậy, anh lại còn cầm tay cô ấy nữa kìa [You must be registered and logged in to see this image.]
ss Ân đâu rùi???

chị đó đóng trong phim Chung vô diệm với anh Đạo (vai Hạ Nghênh Xuân thì phải), hình như mấy tấm này là hình tuyên truyền Chung Vô Diệm mà? tóc anh còn vàng hoe í
http://t.sina.com.cn/1971305871
hienq1
Member
Member
hienq1

Số bài gửi Số bài gửi : 247
Tham gia Tham gia : 09/10/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyThu May 19, 2011 10:10 pm

Loading
Có tin mới nữa nè ss , ss dịch ra cho mọi người 8 đi , ko biết chị đi đâu qua tận bên thượng hải vậy chòy ko biết có anh theo hộ tống ko ? lâu lắm rùi mới thấy có tin tức dồn dập như thế này , vui gê laughing .

chuot nini 04 chuot nini 03
dream_kt
Member
Member
dream_kt

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyFri May 20, 2011 8:13 am

Loading
hienq1 đã viết:
Có tin mới nữa nè ss , ss dịch ra cho mọi người 8 đi , ko biết chị đi đâu qua tận bên thượng hải vậy chòy ko biết có anh theo hộ tống ko ? lâu lắm rùi mới thấy có tin tức dồn dập như thế này , vui gê laughing .

chuot nini 04 chuot nini 03

Hiền ơi, mấy tin tức đó toàn xoay quanh mấy chuyện như: ss Ân và kk Ming cùng đóng chung trong phim "Nữ nhân và vua", chân anh bị thương, chị ở bên anh ủi, động viên rồi & ngày 18 tháng 5 ss Ân đến Thượng Hải để tham dự chương trình nói về " Người bạn gái". Ss nói là các cô gái trong lĩnh vực giải trí phải chịu nhiều áp lực hơn, ít có những giây phút hiếm hoi để hưởng thụ hạnh phúc, bận rộn quay phim và làm việc kín lịch. Nhưng những lúc rãnh rỗi thì thường gọi điện t8m với bạn bè...Và trong chương trình ấy ss cũng cùng tham gia trò chơi với các bạn gái, chia sẽ với mọi người cách để thể hiện cá tính và "cái tôi" của các bạn gái ^^. Đoạn cuối thế này:
Giải trí trong năm nay, rất nhiều nghệ sĩ nữ đã kết hôn, Trần Kiều Ân cho biết cô đã mong muốn được tình yêu này đến sớm hơn, cô chia sẽ:"Tôi rất ghen tị với họ ,chỉ cần gặp đúng người có thể nhận được kết hôn bất cứ lúc nào." Trần Kiều Ân cũng tâm sự: "Hầu hết mọi người sẽ nghĩ rằng chúng tôi có lẽ rất phức tạp nhưng đó chỉ là trong công việc, trong thực tế, tôi cũng như các cô gái khác . Nếu bạn trai, tôi sẽ cố gắng chinh phục và yêu cầu anh ấy theo cách của mình"
Còn về hình ảnh thì ss Hoa đã post lên rồi:
Nên Dream ko trans lại chi tiết và nguyên văn bài này mà chỉ tóm lược những ý chính thôi. Nếu anh chị nào thấy cần thiết có thể trans chi tiết để mọi người cùng đọc nhák love struck
Nguồn chính thức là ở trang này: [You must be registered and logged in to see this link.]
hoahongvang
Translator
Translator
hoahongvang

Số bài gửi Số bài gửi : 191
Cám ơn Cám ơn : 34
Tham gia Tham gia : 30/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyFri May 20, 2011 9:34 pm

Loading
Tin tức báo chí hôm nay về phim cũng khá nhiều, có bài báo viết chị Ân và anh
Đạo hợp tác rất ăn ý, cả trong phim lẫn bên ngoài, vừa diễn xong Minh Đạo còn không
quên chọc Kiều Ân " Em trông mềm yếu như vậy mà cũng có thể tạo ra một
cuộc chiến binh đao cơ đấy!" Bài phỏng vấn độc quyền dành cho Minh Đạo và Kiều Ân sẽ ra mắt trong số báo kỳ tới của " New China Press"

Có báo cũng viết tình cảm của Kiều Ân và Viên San San rất tốt, hợp tác ăn ý, hai người
đều thích lên mạng, trả lời blog lúc rảnh rỗi trên phim trường, chị Ân mới đóng phim cổ trang đầu tiên
ở Trung Quốc nhưng thích nghi với ống kính rất nhanh...

Có báo lại viết chị Ân nói quan hệ của chị với anh Đạo chỉ như tình cảm
anh chị em mà thôi --> điều này ko xa lạ lắm, thôi cứ làm bạn trọn
đời chị nhé

Còn nữa, Vu Chính viết trên blog trả lời các fans chị Ân rằng chị Ân là
nữ chính 1 không ai bì kịp vì được cả 2 vị vua đều yêu say đắm...coi ra
càng háo hức xem hơn
purplerose2312
Member
Member
purplerose2312

Số bài gửi Số bài gửi : 33

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptySat May 21, 2011 12:26 am

Loading
Chị Ân mà mềm yếu nôỉ gì,chị ấy chỉ mềm yếu khi có anh Đạo thôi và chỉ anh thấy chị mềm yếu thôi chứ mọi ngươì hình như không thấy thì phải,hôì nhỏ thì lỳ quá trơì,má đánh cũng không coi ra gì,còn khi lớn thì tự lập và mạnh mẽ,từ 1 người bị đóng băng mà làm nên sự nghiệp rực rỡ thế này sao mà mềm yếu được,chị Ân còn được bầu chọn là kiều nữ cóc cần đại gia nữa mà,bình thường pur ghét nhất mấy nữ diễn viên nôỉ tiếng sau đó lo chạy theo đaị gia không,nhất là Triệu Vy đó,hôì đó thích bao nhiêu giờ bực mình bấy nhiêu,nôỉ tiếng là quen toàn đaị gia,bỏ anh Bằng cuả tui ôm môí tình đơn phương tơí 10 năm sau mơí dám noí bóng noí gió,mong là chị Ân đừng để anh Đạo ôm tình đơn phương như anh Bằng là được.
my_love143
Member
Member
my_love143

Số bài gửi Số bài gửi : 449
Cám ơn Cám ơn : 6
Tham gia Tham gia : 22/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptySat May 21, 2011 4:48 am

Loading
cái j mà tình cảm a chị e nhỉ sad
1 mình LT mà được cả 2 vị vua yêu say đắm lun kìa, cái này hấp dẫn nha, nhưng wan trọng là LT yêu vị vua nào đây laughing
Ngoài lề tí: @ Pur: ủa ss hồi đó a Bằng ôm tình đơn phương vs Triệu Vy hả ??? sao e hok bik sad
hienq1
Member
Member
hienq1

Số bài gửi Số bài gửi : 247

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptySat May 21, 2011 3:29 pm

Loading
Uả sao bạn biết tô hữu bằng ôm mối tình đơn phương vậy ? bộ triệu vy và tô hữu bằng có wen nhau ngoài đời sao ?
Theo hiền thấy mỗi người có mối tình khác nhau à bạn , anh mingdao bà kiều ân khác nhau tô hưu bang và triệu vy rùi ,anh chị nhà mình giống Lý Minh Thuận và Pham văn phuong vậy đó , lúc đầu 2 người này khong công khai đâu , sao đó công khai và làm đám cuuới lun đó , anh hci5 minh sẽ như thế đó . Cập anh chị mình còn lãng mạng hơn cập đó nữa laughing .
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptySat May 28, 2011 1:15 pm

Loading
HoaTulip đã viết:
Minh Đạo bị té ngựa, làm kinh động cả phim trường

Tin ngày: 18/5/2011
Vtrans: HoaTulip@MEV

Nam nghệ sĩ Minh Đạo từ bộ phim "Hoàng Tử Ếch", "Anh Dã" đến "Níu Giữ Ánh Dương, Níu Giữ Em" đều là cùng hợp tác với Trần Kiều Ân, và đến bộ phim mới gần đây ở nội địa mang tên "Nữ Nhân Của Vua" cũng là cùng Trần Kiều Ân hợp tác, sự quen biết giữa hai người thì càng không phải đề cập đến. Trong bộ phim Nữ Nhân Của Vua thì việc phải có những cảnh quay cưỡi ngựa là không thể tránh khỏi, nhưng vào ngày 12/5 vừa qua, trong một lần cưỡi ngựa Minh Đạo đã bị té từ trên yên ngựa xuống, khi tin này được truyền ra không những đã làm cho những người hâm mộ rất lo lắng mà cả Trần Kiều Ân cũng ngay lập tức lên wed Weibo viết tin nhắn an ủi Minh đạo.

Cụ thể là hôm 12/5, do bất cẩn Minh Đạo đã bi té từ trên yên ngựa xuống khiến chân anh bị thương phải đi khập khiễn, Trần Kiều Ân lập tức phản ứng: "Hạng Đại Hoàn (gọi Minh Đạo), anh phải cẩn thận chứ! Cảnh quay xong rồi mà anh còn muốn đánh Tần, phim võ thuật nam nhân không phải dễ đánh đâu, mọi người hãy đến cỗ vũ cho đoàn phim yêu quý của chúng ta nào ~ ~ Cố lên nào!", xem ra tình cảm của hai người rất tốt. Mọi người đều rất quan tâm đến vết thương của Minh Đạo, Minh Đạo hôm nay (18/5) đã gởi lời cảm ơn:" Tôi rất tốt,không sao cả, và cũng đã đi bệnh viện, có thể đi bình thường được, xin mọi người đừng lo lắng... và cũng xin cảm ơn mọi người đã quan tâm." Từ sau chuyện bị thương của nữ nghệ sĩ Selena (SHE), mọi người càng thận trọng hơn đến sự an toàn của đoàn phim và an toàn của bản thân mình.

@tulip : đã chuyển big grin
- thân boy -

purplerose2312
Member
Member
purplerose2312

Số bài gửi Số bài gửi : 33

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptySat May 28, 2011 11:03 pm

Loading
hienq1 đã viết:
Uả sao bạn biết tô hữu bằng ôm mối tình đơn phương vậy ? bộ triệu vy và tô hữu bằng có wen nhau ngoài đời sao ?
Theo hiền thấy mỗi người có mối tình khác nhau à bạn , anh mingdao bà kiều ân khác nhau tô hưu bang và triệu vy rùi ,anh chị nhà mình giống Lý Minh Thuận và Pham văn phuong vậy đó , lúc đầu 2 người này khong công khai đâu , sao đó công khai và làm đám cuuới lun đó , anh hci5 minh sẽ như thế đó . Cập anh chị mình còn lãng mạng hơn cập đó nữa laughing .

Vì sao biết đó hả là bơỉ vì anh Bằng noí chứ ai,tơí tận 10 năm sau ảnh mơí đi noí là ngươì ảnh dùng tình cảm thật để diễn chỉ có môĩ Triệu Vy thôi dù anh đã đóng vơí nhiều diễn viên nữ khác,vậy anh đã thổ lộ rõ là năm đó anh yêu thầm rôì còn gì,vơí lại hãy nhìn vào ánh mắt anh ấy nhìn Triệu Vy trong phim ấy,ngươì ta noí ánh mắt là cửa sổ tâm hồn đó,ảnh không có nhìn ai được vậy hết,Ngũ aka đáng yêu chính là ở ánh mắt rất thật nhìn Tiểu Yến Tử đó.
Dù sao thì mấy anh nào hơi nhát tí không dám bày tỏ thì sẽ mất cơ hôị dù họ thật đẹp đôi,trong những cặp đó có anh Đan Trường và Cẩm Ly,anh Trường cũng chờ ngươì ta đi lấy chồng rôì mơí noí ,giờ thì anh tự noí ra luôn rôì nên khỏi giấu gì nữa chứ lúc trước anh thích dù fan biết nhưng có ai dám noí đâu,chờ ngươì ta đám cươí laị ngôì buồn một mình,anh Lý Minh Thuận thì may ắn hơn,anh yêu thầm chị Phương cũng không dám noí luôn vì lúc đó chị ấy có ngươì yêu 7 năm rôì,thiệt may mắn là thằng đó phản bôị chị,chị bệnh một thơì gian nhờ có anh Thuận suốt ngày ở bên cạnh,anh tơí nhà thấy chị toàn ăn lương khô không tốt cho sức khoẻ nên đen quăng hết rôì tự tay nấu cháo cho chị ấy ăn,nhờ chén cháo anh nấu và tình cảm chân thành luôn bên cạnh chị ấy cả thơì gian dài dù yêu mà không dám noí nên cảm động quá chủ động tỏ tình vơí anh luôn.
Qua mấy chuyện tình trên thì mong là anh Đạo không có nhát như thế,có thích thì phải theo đuôỉ ngay chứ để tên nào hớt tay trên thì có mà hôí hận như 2 cái tấm gương trên.
hoahongvang
Translator
Translator
hoahongvang

Số bài gửi Số bài gửi : 191
Cám ơn Cám ơn : 34
Tham gia Tham gia : 30/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptyThu Jun 02, 2011 9:17 pm

Loading
Hồ Tịnh và Trần Kiều Ân xinh ngất ngây trong phim mới

Hai mỹ nhân của điện ảnh xứ Trung khoe sắc trong dự án phim truyền hình cổ trang Nữ nhân của vua.

Nửa đầu năm 2011, ngoài bộ phim Khuynh Thành Tuyết (với sự tham gia của Đổng Khiết và Trương Gia Nghê), biên kịch nổi tiếng Vu Chính còn thực hiện bộ phim cổ trang Nữ nhân của vua. Đây là tác phẩm đánh dấu sự tái ngộ của "cặp đôi vàng" trên màn ảnh xứ Đài Trần Kiều Ân và Minh Đạo. Bên cạnh đó, Nữ nhân của vua còn có sự góp mặt của nhiều nữ diễn viên nổi tiếng khác như Hồ Tịnh, La Tấn, Viên San San, Điền Lượng, Phan Thiếu Hoàng...

Mới đây, Nữ nhân của vua đã giới thiệu hàng loạt ảnh mới, nổi bật là hai người đẹp Hồ Tịnh và Trần Kiều Ân. Nữ nhân của vua đánh dấu sự trở lại màn ảnh nhỏ của Hồ Tịnh sau khi lấy chồng, sinh con. Trong phim, cô vào vai mỹ nhân Thanh Liên và có tạo hình vô cùng thướt tha, quyến rũ. Các cư dân mạng đều để lại lời nhắn khen ngợi. "Hồ Tịnh thật không hổ là mỹ nhân cổ trang. Trông cô ấy vẫn xinh đẹp rạng ngời như chưa lập gia đình vậy".

Thể hiện vai nữ chính Lữ Trĩ (Lữ Hậu), Trần Kiều Ân vô cùng được chăm chút về tạo hình. Trong phim, cô diện nhiều bộ váy khác nhau và đặc biệtgây chú ý với tạo hình Lữ Trĩ thời thiếu nữ. Các khán giả đều nhận xét những tạo hình trên của Trần Kiều Ân rất xì-tin.

Hai nam chính trong Nữ nhân của vua lần lượt do Minh Đạo và La Tấn thể hiện. Nếu như tạo hình của Minh Đạo toát lên vẻ oai phong của Hạng Vũ thì La Tấn đem đến cho khán giả cảm giác một Lưu Bang trẻ trung, xì-tin nhất từ trước đến nay trên màn ảnh. Cư dân mạng cho rằng tạo hình của cặp đôi Lữ Trĩ (Trần Kiều Ân) và Lưu Bang (La Tấn) rất xứng đôi.

Một nhân vật quan trọng khác trong Nữ nhân của vua là Ngu Cơ - vai diễn do gương mặt mới Viên San San thể hiện. Tuy cũng được chăm chútvề tạo hình với rất nhiều trang phục bắt mắt nhưng Viên San San không ghi điểm đối với khán giả. Nhiều cư dân mạng nhận xét Viên San San vẫn chưa đủ đẹp để hóa thân thành mỹ nhân Ngu Cơ.

Lấy bối cảnh cuối đời Tần, đầu thời Hán, Nữ nhân của vua tiếp tục khai thác câu chuyện hấp dẫn về Hán Sở tranh hùng. Tuy nhiên, câu chuyện này sẽ có nhiều điểm đổi mới, tập trung khắc họa khía cạnh tình cảm, lãng mạn, giống như nhiều tác phẩm khác của biên kịch Vu Chính. Được biết, nhân vật nữ chính Lữ Trĩ của Trần Kiều Ân sẽ có nhiều điểm đổi khác so với các bộ phim trước. Nếu như các tác phẩm trước đều khắc họa Lữ Trĩ là một người vô cùng hiểm độc thì trong Nữ Nhân Của Vua, cô lại là một người giàu tình cảm và vô cùng thông minh. Ban đầu, Lữ Trĩ đem lòng yêu Hạng Vũ, sau này do hoàn cảnh đưa đẩy, trở thành phu
nhân của Lưu Bang. Sau khi Lưu Bang đăng cơ, Lữ Trĩ trở thành hoàng hậu đầy quyền lực. Bộ phim Nữ Nhân Của Vua sẽ dành nhiều thời lượng khai thác chuyện tình yêu giữa Lữ Trĩ và Hạng Vũ.

Theo - 2Sao
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptySat Jun 04, 2011 4:06 pm

Loading
hoahongvang đã viết:
Công bố những bức hình tình cảm trong phim “Nữ Nhân của Vua” – Minh Đạo Trần Kiều Ân tiếp nối mối tiền duyên

Tin ngày : 03/06/2011
Nguồn : [You must be registered and logged in to see this link.] - thanks uploader
Vtrans: Hoahongvang

(bài dịch nếu có được sử dụng để đăng tải hoặc trích dẫn dưới bất kỳ hình thức nào trên báo hoặc các diễn đàn khác, vui lòng ghi rõ nguồn và tên người dịch. Thanks)

Minh Đạo Trần Kiều Ân nắm tay , tiếp nối mối tiền duyên đã tạo nên
“ Minh Ân luyến”

Sau bộ phim “ Mỹ Nhân Thiên Hạ” hợp tác rất thành công với Vu Chính, “Nữ Nhân của Vua” là bộ phim cổ trang lớn thứ hai Minh Đạo tiếp tục hợp tác với nhà biên kịch này. Hơn nữa đây là lần đầu tiên anh vào vai nhân vật nổi tiếng trong lịch sử - Tây Sở Bá Vương Hạng Vũ - vừa mang khí chất của Bá Vương lại hết sức nặng tình. Trong phim, Minh Đạo sẽ đóng chung với nữ diễn viên Đài Loan – Trần Kiều Ân. Đây là lần đầu tiên Trần Kiều Ân hợp tác với Vu Chính trong bộ phim cổ trang lớn, cô sẽ vào vai vị hoàng hậu nổi tiếng nhất trong lịch sử - Lữ Hậu. Sau khi những bức hình trong phim được công bố, rất nhiều cư dân dân mạng đã bày tỏ “ Minh Ân luyến” phối hợp vô cùng ăn ý. Thực ra, nếu nhìn lại và tìm hiểu kỹ một chút sẽ thấy sự hợp tác ăn ý của hai người bắt nguồn từ rất sớm – ngay vào thời điểm khi bộ phim “Hoàng Tử Ếch” được phát sóng và đón nhận nồng nhiệt. Trong “Hoàng Tử Ếch”, Minh Đạo và Kiều Ân vào vai một đôi tình nhân. Vu Chính cho hay, ý tưởng đưa một đôi tình nhân thời hiện đại vào một bộ phim cổ trang của Trung Quốc, tạo nên một bộ phim thần tượng cổ trang, chắc chắn sẽ rất thú vị; chính vì vậy anh đã quyết định mời Minh Đạo và Trần Kiều Ân diễn “Nữ Nhân của Vua”.

Theo phóng viên tìm hiểu, trong kịch bản “Nữ Nhân của Vua”, mối tình giữa Hạng Vũ và Lữ Trĩ rất sâu nặng, không thể chia cắt và từ tấm chân tình sâu sắc của tuổi thanh xuân mà Lữ Trĩ dành cho Hạng Vũ, tới lòng dũng cảm theo đuổi tình yêu và hạnh phúc, tới ý niệm vì theo đuổi vũ đài chính trị mà chia ly, chạy đến bên vòng tay của người khác…có thể nói, trong bộ phim cổ trang này, Minh Đạo và Trần Kiều Ân diễn vô cùng nhập vai, rất nhiều cư dân mạng đã thực sự xúc động khi coi những tấm hình tình cảm giữa hai người.

Mấy đề tài về HV- LB người ta đều xoay quanh 2 nv này nhưng bây giờ Vu ma ma chuyển hệ sang đề tài " Bá Vương biệt Trĩ " laughing HV với LT ở dưới mộ cũng phải chui lên  [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  387442 Mong chờ coi phim này quá laughing Phim này về VN mình chắc đổi từ " Nữ Nhân của vua" thành " thời niên thiếu của Vũ- Trĩ " quá laughing
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  EmptySat Jun 04, 2011 7:28 pm

Loading
Spoiler:

lấy tình cảm ngoài đời thực diễn mà, sao ko cảm động được laughing. Giỡn chứ, ko hiểu sao mỗi khi xem hình 2 người kiss nhau thì chỉ thấy 1 cảm giác rất thực batting eyelashes
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày     [News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày  Empty

Loading

[News] Tin NNCV cập nhật mỗi ngày

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next

Similar topics

-
» [News]18/06/2011-Top 10 gương mặt gợi cảm nhất Đài Loan 2011
» MD ngay 27/4
» Minh Dao trong ngày lễ của Taiwan