Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

[News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6
Tác giảThông điệp
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Số bài gửi Số bài gửi : 648
Cám ơn Cám ơn : 0
Sinh nhật Sinh nhật : 05/11/1993
Tham gia Tham gia : 26/09/2010
Đến từ Đến từ : Mỹ Tho, Tiền Giang

[News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyTue Apr 12, 2011 10:52 pm

Loading
hienq1 đã viết:
Có LÊ Minh nữa hã bạn thiên thần nhỏ ?
Phim này có lý quá ta , có LM có ME hay quá :=D> .
Bạn thiên thần nhỏ ơi , bạn chĩ cách tãi hình và lip trong chuyên mục nào za bạn ? sao hiền tìm hoài ko có thấy bạn ơi .idol là ai za bạn ?.

Lê Minh đóng vai Lưu Bang trong 1 bộ phim khác, cũng lấy đề tài Hán Sở tranh hùng, chỉ trùng hợp thời điểm quay với phim của mingen thuj [You must be registered and logged in to see this image.]
idol có nghĩa là "thần tượng" đó bạn, Lê Minh là thần tượng của ss ming nhà mình mà [You must be registered and logged in to see this image.]
cách tải hình và clip là sao bạn? mình ko hiểu lắm... [You must be registered and logged in to see this image.]
http://t.sina.com.cn/1971305871
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyTue Apr 12, 2011 11:00 pm

Loading
hoho, cùng 1 lúc 2 ido của mình cạnh tranh rating trong cùng 1 phim, thú vị thật [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 387442

@thienthan: ý bạn hiền là bạn ấy muốn up hình và clip vào mev, mà ko biết cách up đó em, chị chưa có thời gian rảnh tạo 1 topic hướng dẫn cách up hình và clip nữa crying
https://mingenvietnam.forumvi.com
mingen26244
Member
Member
mingen26244

Số bài gửi Số bài gửi : 134
Cám ơn Cám ơn : 4
Sinh nhật Sinh nhật : 24/02/1996
Tham gia Tham gia : 08/10/2010
Đến từ Đến từ : HCMC

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyWed Apr 13, 2011 8:15 pm

Loading
A,tìm được rồi.Hồng môn yến này là phim điện ảnh thôi không sợ cạnh tranh.Chỉ sợ nó cùng 1 đề tài thì hơi khôr,chắc cũng bị so sánh với nhau tại thời gian quay cùng nhau thì chắc khi chiếu cũng cách nhau không lâu =.="

Ai muốn xem thông tin thêm về phim này thì ghé DAN nhá.link đây:

[You must be registered and logged in to see this link.]
hienq1
Member
Member
hienq1

Số bài gửi Số bài gửi : 247
Tham gia Tham gia : 09/10/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyWed Apr 13, 2011 9:16 pm

Loading
Báo đất mui số 547 có đăng anh ming dao nhà mình tậu nhà ỡ pari (pháp) anh nhà mình tậu nhà , là do anh tuyên bố với báo hay là nhà báo tự tìm ra hem? .
Hiền hõi bạn thiên thần là hôm bữa bạn thiên thần có chĩ cách úp hình và líp , bạn chĩ trong mục nào , đễ hiền vào xem hiền mới biét cách up mới dc bạn .
anh ming nhà mình ko biết đi du lịch với ai đây ta , ko biết là có chị mình đi chung ko nữa .

hình đẹp trai gê , ko biết có dắt chị mình theo ko nữa .
Em nhờ mấy ss xem coi bài báo viết ji đó mấy ss .

Được sửa bởi hienq1 ngày Wed Apr 13, 2011 9:25 pm; sửa lần 1.
bin bin
Moderator
Moderator
bin bin

Số bài gửi Số bài gửi : 608
Cám ơn Cám ơn : 11
Sinh nhật Sinh nhật : 17/12/1991
Tham gia Tham gia : 07/02/2011
Đến từ Đến từ : Long Xuyên, An Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyWed Apr 13, 2011 9:21 pm

Loading
@hien: trong nhà mình chưa có topic hướng dẫn cách post hình với clip...còn cái zụ mua nhà ở Paris thì là tin chính thức bên box anh Đạo ấy ^^
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyWed Apr 13, 2011 10:07 pm

Loading
@hien: à, mình hiểu rồi, ý bạn là up online zô MEV fải hok?

thienthannho đã viết:

click vô biểu tượng video như trên hình đó bạn, rùi paste link youtube hay daily vào là xong roài [You must be registered and logged in to see this image.]
Nếu ko làm theo cách trên thì chèn link vào cái code này cho nhanh nè (áp dụng cho link từ youtube)

boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Số bài gửi Số bài gửi : 854
Cám ơn Cám ơn : 3
Sinh nhật Sinh nhật : 08/04/1992
Tham gia Tham gia : 02/03/2011
Đến từ Đến từ : Sasunaru fanclub...tebayo!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyWed Apr 13, 2011 10:15 pm

Loading
hien cứ kéo xuống cuối cùng thấy chữ gửi trả lời sẽ hiện ra khung đó rồi thao tác như thienthan đã chỉ hình cũng tương tự như thế ở mí cái icon kế bên thôi

p/s : Lần sau mí cái này vô box cho mình hỏi để hỏi nha cm trong đây 1 hồi lạc đề đó chuot nini 04
bin bin
Moderator
Moderator
bin bin

Số bài gửi Số bài gửi : 608
Cám ơn Cám ơn : 11
Sinh nhật Sinh nhật : 17/12/1991
Tham gia Tham gia : 07/02/2011
Đến từ Đến từ : Long Xuyên, An Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyWed Apr 13, 2011 10:48 pm

Loading
bác boyz dạo nì khó tính quá...mọi người "nghe lời" bác ấy để cóa phim mà xem nhoa ^^ ( kiss kiss kiss xoa giận bác boyz)
hienq1
Member
Member
hienq1

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyThu Apr 14, 2011 8:37 pm

Loading
Hiền cám ơn bạn thiên thần đã chĩ dẫn hiền .
Ok , bạn boy mai mốt hiền muốn hõi hiền sẽ qua phần ( cho mình hỏi) nhé . tại hiền ko biết nên hơi lạc đề .
nhớ lúc cuối năm 2008 , hai anh chị hợp tác với nhau rất vui , jìơ là bạn thân hơn chắc là vui hơn năm 2008 , 2009 .Có nhìu tin hơn nữa , fan mingen se vui hơn nhìu .
hienq1
Member
Member
hienq1

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyWed Apr 20, 2011 9:12 pm

Loading
hôm nay là 20/4 rùi sao chưa thấy ji hết , gần tới ngày quay phim rùi , mấy ss nhớ lên mạng thường xuyên cặp nhật thông tin nha mấy ss , e sốt ruột quá đi
laughing .
hienq1
Member
Member
hienq1

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyFri Apr 22, 2011 10:22 pm

Loading
hôm nay có tin mới rùi mấy ss ơi .
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyFri Apr 22, 2011 10:56 pm

Loading
post ở 1 topic thôi nha hien up nhiều dễ bị nhầm lắm lần sau lấy tin thì có gì xem nó thuộc khúc nào rồi hãy vào topic đó up nhé
hienq1
Member
Member
hienq1

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyMon May 09, 2011 9:28 pm

Loading
Xem ra phim này có nhìu fan hâm mộ rùi , đây là tin tức phim , em nhờ ss nào dịch dùm em , em cám ơn ss nhìu .

Mong sao cho 2 anh chị đóng xong bộ phim này tuyên bố làm đám cưới lun .
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyMon May 09, 2011 9:45 pm

Loading
có mỗi tấm hình là mới thôi hien ạ còn tin tuy là up ngày hôm nay nhưng nd của nó là cop lại của bài trước rùi ^^
nội dung tin thì không khác nhau lắm chỉ nói qua về dàn dv và bối cảnh bộ phim à

nh0ckk0n
Member
Member
nh0ckk0n

Số bài gửi Số bài gửi : 10
Tham gia Tham gia : 28/09/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyMon Oct 03, 2011 8:14 pm

Loading
rất mong phim được chiếu để xem , cảnh mà chị ss Ân chém anh Đạo xối xả hahahha matcuoi37 ma thienthannho cho yahoo đi , cai email smalldemon_tieutinhlinh sao k pm được zậy
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyMon Oct 03, 2011 8:22 pm

Loading
Mới hỏi ss Ân rồi nhưng ngay cả ss cũng ko bik phim khi nào chiếu, ss chỉ nói sắp có trailer rồi, có điều ko bik "sắp" là bao giờ, sao ss ko hỏi Vu bá bá nhỉ, bác ấy chắc phải bik chứ nhỉ?
@nhockon: mình cho bạn rồi mà: [You must be registered and logged in to see this link.] còn cái smalldemon_tieutinhlinh mình ko sử dụng nữa.
hte@
Member
Member
hte@

Số bài gửi Số bài gửi : 54
Cám ơn Cám ơn : 2
Tham gia Tham gia : 30/07/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyWed Oct 05, 2011 11:47 am

Loading
Mình rất mong phim này chiếu nhưng chờ mãi cũng không thấy trailer gì hết buồn ghê, phim anh chị đóng là mình bận lắm cũng phải coi, ủng hộ mingen hết mình luôn,hihi
songnhi
Member
Member
songnhi

Số bài gửi Số bài gửi : 42
Cám ơn Cám ơn : 2
Tham gia Tham gia : 10/03/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyFri Jul 06, 2012 8:42 am

Loading
ai phản đối kệ ai miễn là anh đạo và chị ân đóng là Ok rùi hihihi, mình rất thích xem phim họ đóng với nhau phịm hai anh chị ấy đóng mình xem đi xem lại hoài vẫn ko chán vẫn thích xem love struck
Hannahle2309
Member
Member
Hannahle2309

Số bài gửi Số bài gửi : 23
Cám ơn Cám ơn : 1
Tham gia Tham gia : 20/09/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 EmptyThu Sep 20, 2012 12:11 pm

Loading
Sắp có phim mới coi rùi iu mingen
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới   [News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới - Page 6 Empty

Loading

[News] Minh Đạo và Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác trong phim mới

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 6 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6

Similar topics

-
» [News] Minh Đạo Và Trần Kiều Ân Trong Một Hợp Tác Đầy Tiềm Năng - Phản Ứng Của Fan
» [News] "Hạng Vũ" Minh Đạo và "Lữ Hậu" Trần Kiều Ân... ôm hôn say đắm
» [News] 03/03/2011 Trần Kiều Ân bị fans của Minh Đạo chỉ trích