Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Thông báo khẩn ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
bin bin
Moderator
Moderator
bin bin

Số bài gửi Số bài gửi : 608
Cám ơn Cám ơn : 11
Sinh nhật Sinh nhật : 17/12/1991
Tham gia Tham gia : 07/02/2011
Đến từ Đến từ : Long Xuyên, An Giang

Thông báo khẩn ^^ - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo khẩn ^^   Thông báo khẩn ^^ - Page 2 EmptyMon Jul 23, 2012 4:39 pm

Loading
@tieu_Du: ok bạn...mà bạn quăng lại giúp mình tên các nhân vật trong phim nha (tại mình chưa có thời gian coi tập 1)

có em nè ss Mingen tongue

Á...tình hình rất ư là tình hình...cái link phim hum wa mọi người đưa sao em zô k dc nữa rồi:(
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo khẩn ^^   Thông báo khẩn ^^ - Page 2 EmptyMon Jul 23, 2012 7:22 pm

Loading
link eng sub hả em, vô bình thường mà, chắc lúc đó mạng nhà em có vấn đề, đây nè em, vào lại thử xem ^^

http://www.viki.com/channels/6229-sop-queen/videos/74151/1
https://mingenvietnam.forumvi.com
tieu_Du
Sub-team
Sub-team
tieu_Du

Số bài gửi Số bài gửi : 126
Cám ơn Cám ơn : 7
Tham gia Tham gia : 04/04/2012
Đến từ Đến từ : Đà Nẵng

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo khẩn ^^   Thông báo khẩn ^^ - Page 2 EmptyMon Jul 23, 2012 8:26 pm

Loading
@bin bin: tên nhân vật 4 nhân vật chính là Lâm Hiểu Khiết (Trần Kiều Ân), Thang Tuấn/ Tom (Trương Hàn)- nam chính, Cao Tử Tề - bạn trai cũ của Lâm Hiểu Khiết, Bạch Lý Tịnh - người yêu của Cao Tử Tề. Nếu có gì thắc mắc thì bạn cứ tham khảo cái poster do sis mingenlove design nha big grin : https://mingenvietnam.forumvi.com/t750-topic#9878
à mà khi nào trans xong tập 4 thì la lên 1 tiếng để mình phân chia trans tiếp nha :happy: . cảm ơn sự góp sức quý giá của bạn love struck
Kyubi
V.admin
V.admin
Kyubi

Số bài gửi Số bài gửi : 65
Cám ơn Cám ơn : 3
Tham gia Tham gia : 11/09/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo khẩn ^^   Thông báo khẩn ^^ - Page 2 EmptyTue Jul 24, 2012 1:26 am

Loading
Nếu lực lượng trán hùnh hậu thế này thì biết đâu có thể khởi động lại cái PJ HTE đang còn mốc meo ( có thể thui nhé )
@ss yu : 2 host đó e hơi khò down vì 1 phần là tốc độ k cao = MF và crack acc predium cũng khoai nên nếu được ( nếu thui nhé ) ss có thể up dùm e 1 bản chất lượng kém chỉ cần audio rõ để tiện timing là được về font và eff e hiện có nhiều font mới và eff mới nếu ss cần thì cứ kêu nhé

Các fan lưu í dạo này mediafire làm rất mạnh tay . Những Fan nào đang hoặc sắp sử dụng phần mềm get link mediafre Yêu cầu không nên dùng vì nếu dùng sẽ làm cho Link mau die . Thanks các fan !

yukipana21
Sub-team
Sub-team
yukipana21

Số bài gửi Số bài gửi : 230
Cám ơn Cám ơn : 61
Sinh nhật Sinh nhật : 31/12/1988
Tham gia Tham gia : 05/10/2010
Đến từ Đến từ : MEV

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo khẩn ^^   Thông báo khẩn ^^ - Page 2 EmptyTue Jul 24, 2012 9:55 am

Loading
@kyu : vậy em down trên YTB đi , trang raw nó có up lên YTB , down về làm cũng đc big grin , eff và font thì thủng thẳng có Mv đã rồi tính

https://www.youtube.com/user/ckkelvinzl?feature=g-all-u

Ngoài ra còn HTE , hiện tại ss vẫn còn giữ ep 15 vietsub , có gì ss sẽ up vào rum cũng đc , còn có làm típ hay kh thì phải coi tìm đc raw hem , mí cái trc kia ss bị mất link và raw cũ rồi ...==" ....

Ui mới vào trang raw coi crying nó up đến ep 15 rồi khoá bảo là phải donate cho nó rồi mới thấy link crying chết rồi , ai rảnh thì tìm link raw khác cho mình với ... down = YTB ở channel của nó cũng đc nhg nó up đến 15 rồi nhảy lên 19-21 rồi crying , 16-18 hem thấy ....crying

Thông báo khẩn ^^ - Page 2 387442 há há laughing vui yeahyeah yeahyeah tìm đc nơi có raw up lên YTB , down về rất ổn laughing mới đây mà film đã chiếu đến 21 rồi nhanh thật laughing
https://facebook.com/yukinguyen88
Kyubi
V.admin
V.admin
Kyubi

Số bài gửi Số bài gửi : 65
Cám ơn Cám ơn : 3
Tham gia Tham gia : 11/09/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo khẩn ^^   Thông báo khẩn ^^ - Page 2 EmptyTue Jul 24, 2012 11:05 am

Loading
ss yên tâm raw HTE e còn giữ đủ bao đẹp lun laughing bản engsub để trans thì kiếm dễ chủ yếu k có ng timing thui laughing
bin bin
Moderator
Moderator
bin bin

Số bài gửi Số bài gửi : 608
Cám ơn Cám ơn : 11
Sinh nhật Sinh nhật : 17/12/1991
Tham gia Tham gia : 07/02/2011
Đến từ Đến từ : Long Xuyên, An Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo khẩn ^^   Thông báo khẩn ^^ - Page 2 EmptyTue Jul 24, 2012 2:45 pm

Loading
@tieu_Du: ok bạn...tớ dịch nhưng chắc cần bạn edit lại đó (vì tớ chưa xem tập nào nên k bik mọi người dùng cách xưng hô của các nhân vật ra sao)...bạn add nick yahoo salamander_1712 nha...mình gởi cho bạn xem qua phần mình đã dịch (oảt 1 của tập 4)

@bác boy: làm tiếp HTE đi bác...mà bác còn lưu bản raw hả...hum nào up lên cho tui down zìa để dành zí nghe big grin

@ss mingen: chắc là do mạng thật rùi ss, hum ni em zô lại bình thường rùi :">
tieu_Du
Sub-team
Sub-team
tieu_Du

Số bài gửi Số bài gửi : 126
Cám ơn Cám ơn : 7
Tham gia Tham gia : 04/04/2012
Đến từ Đến từ : Đà Nẵng

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo khẩn ^^   Thông báo khẩn ^^ - Page 2 EmptyTue Jul 24, 2012 4:13 pm

Loading
@bin bin: mình đã add nick của bạn rùi đó,
nếu bạn nhận được tin nhắn rùi thì mình sẽ gửi cho bạn 1 tập mà mình đã trans để bạn tham khảo cách xưng hô của các nhân vật nhé :happy:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo khẩn ^^   Thông báo khẩn ^^ - Page 2 Empty

Loading

Thông báo khẩn ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2

Similar topics

-
» Thông báo về việc quản lí bài viết ( mọi người nên xem)
» Thông báo về việc set mem!
» Thông báo tuyển nhân sự