Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Số bài gửi Số bài gửi : 648
Cám ơn Cám ơn : 0
Sinh nhật Sinh nhật : 05/11/1993
Tham gia Tham gia : 26/09/2010
Đến từ Đến từ : Mỹ Tho, Tiền Giang

Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN Empty
Bài gửiTiêu đề: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyTue Jun 07, 2011 10:04 pm

Loading
Hôm trc mình đã làm quen với Tử Hào (cậu bé đóng tiểu Như Ý) nhờ cậu ấy chuyển lời đến ss Ân về fans của chị ở VN (vì sợ ss Ân sẽ ngại nếu mình nói là fans Mingen) Chiều ngày 3.6 mới đây, sau khi cậu bé đã chuyển lời với ss Ân, ss Ân liền nhờ bé Tử Hào gửi lời nhắn đến fans VN tụi mình, nguyên văn như sau:

谢谢我的越南粉丝,一直爱着我,一路支持我!我爱你们!有你们才是我的幸福和骄傲!因为你们是我的最大财富!希望大家每天可以开开心心!谢谢大家!Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN Love

Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN 7f20eb4fjw1dhu8dhffrhj
sau đó, cậu bé đã xin chụp hình với ss Ân để làm "bằng chứng" là đã hoàn thành nhiệm vụ chuyển lời!!! Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN 12108

nhờ ss Hoa trans dùm các bạn Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN 624184 đọc thoáng qua thì chỉ có 1 cảm giác vui sướng và hãnh diện vì mình là fans vn!
http://t.sina.com.cn/1971305871
vũ thị thiên nga
Member
Member
vũ thị thiên nga

Số bài gửi Số bài gửi : 15
Cám ơn Cám ơn : 1
Tham gia Tham gia : 21/04/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyTue Jun 07, 2011 11:22 pm

Loading
hì thix ss ân nhiều lắm.

Đừng cm 1 dòng bạn nhé
- thân boy-
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Số bài gửi Số bài gửi : 854
Cám ơn Cám ơn : 3
Sinh nhật Sinh nhật : 08/04/1992
Tham gia Tham gia : 02/03/2011
Đến từ Đến từ : Sasunaru fanclub...tebayo!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyTue Jun 07, 2011 11:45 pm

Loading
Đây là nguyên văn lời nói của ss Ân thông qua bé Tử Hào big grin

vtrans : boyzduize _vt

-Cảm ơn những người hâm mộ từ Việt Nam của tôi đã luôn luôn yêu thương tôi, ủng hộ tôi với tất cả tấm lòng ! Tôi yêu các bạn! Các bạn là hạnh phúc và niềm tự hào của tôi! Bởi vì bạn là tài sản lớn nhất của tôi! Hy vọng rằng các bạn có thể hạnh phúc mỗi ngày! Cảm ơn bạn

Iu ss Ân và bé Tử Hào quá laughing . Ko biết ss Ân vào MEV có bị choáng vì 4rum ME mình ko ta laughing

3 Cuốn sách của ss Ân gồm có :
- Joe thấy chưa
- Joe thấy Paris
- Sắp ra mắt là Joe thấy mèo
Nhưng có thể sẽ là Joe thấy VN fan Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN 387442

Được sửa bởi boyzduize_vt ngày Wed Jun 08, 2011 1:03 pm; sửa lần 2.
yukipana21
Sub-team
Sub-team
yukipana21

Số bài gửi Số bài gửi : 230
Cám ơn Cám ơn : 61
Sinh nhật Sinh nhật : 31/12/1988
Tham gia Tham gia : 05/10/2010
Đến từ Đến từ : MEV

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyTue Jun 07, 2011 11:52 pm

Loading
Coi đc lời mess nì của ss sướng rân người , vui j đâu ấy , hi vọng có 1 ngày ss tò mò về VN nên bay qua đây ... ui lúc đó bỏ hết dù có nghèo cũng cố gắng vay mà đi .

mình có blog weibo rồi đó ,cố gắng rep cho ss ấy , có lẽ ss ấy sẽ biết đến rum chúng ta thui

Cảm ơn bé tử hào ấy rất nh , đáng iu lắm :X
https://facebook.com/yukinguyen88
dream_kt
Member
Member
dream_kt

Số bài gửi Số bài gửi : 162
Sinh nhật Sinh nhật : 27/11/1994
Tham gia Tham gia : 26/04/2011
Đến từ Đến từ : Việt Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyWed Jun 08, 2011 7:28 am

Loading
ÔI! Yêu ss Ân wá...người xưa có câu " Có công mài sắt có ngày thành "xà beng" " quả không sao mà :happy:
Hâm mộ người nổi tiếng trong nước đã khó để họ bik đến mình còn đằng này lại là người nước khác batting eyelashes
Chính lòng nhiệt tình của 4rum mình...mong là sẽ có lần ss ghé thăm 4rum và khoảng cách giữa thần tượng và fans được rút ngắn hơn love struck
hoahongvang
Translator
Translator
hoahongvang

Số bài gửi Số bài gửi : 191
Cám ơn Cám ơn : 34
Tham gia Tham gia : 30/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyWed Jun 08, 2011 9:48 am

Loading
@ thienthan : Vậy là cũng bõ công nỗ lực của em và mọi người trong suốt thời gian qua...trong lúc bận rộn mà em vẫn kiên trì được như vậy, chắc hẳn cảm thấy được đền đáp đôi chút rồi...Nếu được thì tiếp tục cố gắng nhé Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN 744957
pechuz6362
Moderator
Moderator
pechuz6362

Số bài gửi Số bài gửi : 243
Cám ơn Cám ơn : 61
Tham gia Tham gia : 29/09/2010
Đến từ Đến từ : Roy house & MEV

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyWed Jun 08, 2011 12:39 pm

Loading
Cái này vip nè, sau bao nhiu nổ lực của mọi người trong MEV, thì cúi cùng ss en đã biết đến những fan hâm mộ chỉ ở VN rùi nhen. Cám ơn mọi người và tất cả BDH trong MEV nhé. Dù em không đăng nhập thường xuyên nhưng cũng theo dõi tình hình 4rum ta. Chúc mọi người luôn thành công nhá!!! laughing
http://dienanh.net/forums/member.php?u=327313
thanhvu7788
Member
Member
thanhvu7788

Số bài gửi Số bài gửi : 118
Sinh nhật Sinh nhật : 07/07/1988
Tham gia Tham gia : 26/11/2010
Đến từ Đến từ : bình dương

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyWed Jun 08, 2011 5:01 pm

Loading
oa oa,cậu bé dễ thương quá,và thienthannho cũng thuyệt quá,
vui thật thế là ss bít tới fan nhà mình rùi!
cố gắng thêm nữa11
chúc cả nhà một buổi tối vui vẻ,hạnh phúc!
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyWed Jun 08, 2011 9:01 pm

Loading
bé ấy thiệt là dễ thương ghê Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN 624184 , kiểu này phải ủng hộ bé ấy rồi. Ước gì bé ấy cũng chuyển lời giúp fans nhà mình tới anh Đạo nhỉ (tham thì thâm laughing)

Mong là 1 ngày anh Đạo cũng sẽ hồi đáp cho tụi mình giống ss Ân, ủng hộ thienthan. Cố lên em Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN 744957
https://mingenvietnam.forumvi.com
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyThu Jun 09, 2011 8:13 pm

Loading
Tử Hào rất đáng yêu, dù là diễn viên nhưng cậu bé rất thân thiện và dễ gần, ai cm blog cậu ấy đều rep cho từng người, thật ra bé Tử Hào có rất ít cảnh diễn tay đôi với ss Ân, chỉ có bé gì đóng vai Lưu Doanh là có nhiều cảnh....nhưng rất khó để "nhờ cậy" cậu ấy whew!
Dù rằng cậu ấy chỉ là đứa trẻ 7, 8 tuổi, nhưng vì nổi tiếng sớm nên "bệnh ngôi sao" của cậu ta khá nặng, ko dễ gì bắt chuyện đc sad
fans của cậu ta lên đến gần 1000, em đã thử cm mấy lần nhưng bó tay, mấy bạn khác cũng qua blog cậu ta cm mấy chục cái mà cậu ta ko thèm đếm xỉa, chỉ rep có mỗi tin của mấy người trong đoàn phim thuj sad em ghét quá nên hok thèm cm nữa....
fans cũng ủng hộ cậu ta nhìêu lắm, ngược lại Tử Hào lại bị nhiều người chỉ trích, bên baidu đó, Tử Hào lập ra 1 topic, cậu ấy post mấy tấm hình của mình trong phim NNCV và nói rằng rất mong đc sự ủng hộ và quan tâm của mọi người, sau đó có mấy bạn zô ko khích lệ thì thôi, ai đời lại đi chê bai cậu ấy đủ thứ, đứa thì chê cậu ấy "ko đáng yêu bằng tiểu thái tử Lưu Doanh, thôi thì đi ủng hộ tiểu Lưu Doanh còn hơn ủng hộ tiểu Như Ý", có đứa còn nói chắc ko dám xem NNCV nữa sad em thấy cậu ấy buồn lắm....dù gì cũng chỉ là đứa trẻ....
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyThu Jun 09, 2011 8:22 pm

Loading
Là dv thì ai cũng vậy đều mong muốn được ủng hộ nhưng kể ra như bé Tử Hào thì tội quá sad . Nếu xét qua những tấm hình MEV đã có thì 2 bé đều rất dễ thương nhưng nếu nói "ko đáng yêu bằng tiểu thái tử Lưu Doanh, thôi thì đi ủng hộ tiểu Lưu Doanh còn hơn ủng hộ tiểu Như Ý" họ nói thế họ có tự suy nghĩ bản thân mình đáng yêu cỡ nào k zậy . Đẹp chỉ là 1 phần nhỏ trong vai diễn cái chính là diễn xuất có hay ko . Bệnh ngôi sao là bệnh thường gặp rồi nên cũng ko thể trách được ,nhưng 1 đứa bé mới 7,8 tuổi thì nó quá sớm , cái gì sớm nở thì mau tàn thôi . Thienthan share cho boy cái link blog của bé Tử Hào nhé cm ủng hộ bé ^^ à mà cm bằng TA hay tiếng hoa thế (TA còn biết chứ tiếng hoa thì chịu thui tongue)
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyThu Jun 09, 2011 8:43 pm

Loading
http://weibo.com/2132863823

laughing cậu bé mới có 7 tuổi à, ko hiểu đc tiếng Anh đâu boyz big grin
nhưng ko sao, boyz chỉ cần cm mấy câu tiếng Hoa đơn giản, vd như: anh/ chị sẽ luôn ủng hộ em, cố lên, anh/ chị yêu em!
như vậy cậu bé đã rất vui rồi winking
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyThu Jun 09, 2011 11:15 pm

Loading
Nhin 3 cái bụ bl0g này rối rắm quá thienthan có thể giup boyz cách nào để cm cho bé dc ko vậy sad nãy h mò mẫm hoài crying . Có hình càng tốt nhé
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyFri Jun 10, 2011 9:59 am

Loading
sau khi đăng nhập blog của bạn bạn vào trang blog của Tử Hào qua đường link: http://weibo.com/2132863823

bạn click vào chữ bình luận như trong ảnh

Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN 12963918881205498266574

sau đó trang sẽ hiện ra 1 ô để gõ cm vào và nút gửi cm như mũi tên số [1] trong hình...vậy là xong phần bình luận, tiếp theo, khi nào bé trả lời, trên góc phải màn hình sẽ hiện 1 bảng thông báo như mũi tên số [2], để xem tin rep của bé, bạn click vào bảng đó....

sau đó trang sẽ đưa bạn đến trang chứa các rep cm,tin đầu tiên chính là rep cm của bé như mình đã đánh dấu số 1
còn ô số 2 là để bạn trả lời lại nếu cần!

nh0ckk0n
Member
Member
nh0ckk0n

Số bài gửi Số bài gửi : 10
Tham gia Tham gia : 28/09/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyWed Sep 28, 2011 3:32 pm

Loading
fans mình tổ chức 1 buổi tham quan đi , mình bay sang bên ss Ân chơi 1 buổi thoả mãn đi , nhưng tớ k bik gì về bên đó các bạn tìm đc vị trí nơi ở của ss Ân đi , để fans mình có thể chứng kiến thấy ss Ân ngoài đời mới thấy vui sướng , chứ xem ảnh hoài cũng ớn gogo """""" nếu các bạn đồng ý thì tạo ra 1 nhóm fans đi "" sống đời người phải có 1 lần cảm nhận đc thú vui , chứ không phãi suốt ngày chỉ bik làm và ăn để sống wa ngày zj thì thật chán lắm ấy!!!!! mong mọi người đồng với ý kiến của mình va tạo ra 1 nhóm để sang đó đi nào """""" nhớ là phãi bik địa chỉ đấy , chứ wa đó k bik là ngu người đấy """"""""""" yesyes yeahyeah hello win chuot nini 02
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyWed Sep 28, 2011 5:20 pm

Loading
Ai cũng muốn đc đi gặp ss Ân cả, nhưng vấn đề là fans mình đa số là sinh viên học sinh cả, các chi phí rất đắt, mình có 1 người bạn cũng ở VN năm ngoái đi sang TQ dự tiệc sinh nhật của Bo Bo, bạn ấy nói tiền ăn uống, sinh hoạt, thuê khách sạn và tiền vé máy bay, tổng cộng gần 12tr. Mỗi người ở đây liệu có dám bỏ ra mười mấy triệu ko? vấn đề là người lớn chắc chắn sẽ ko cho chúng ta đi đâu. vừa tiếc tiền vừa lo cho sự an toàn của các bạn nữa.
Lực bất tòng tâm bạn à.
ruakiu

ruakiu

Số bài gửi Số bài gửi : 2
Tham gia Tham gia : 27/09/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyWed Sep 28, 2011 7:48 pm

Loading
nh0ckk0n đã viết:
fans mình tổ chức 1 buổi tham quan đi , mình bay sang bên ss Ân chơi 1 buổi thoả mãn đi , nhưng tớ k bik gì về bên đó các bạn tìm đc vị trí nơi ở của ss Ân đi , để fans mình có thể chứng kiến thấy ss Ân ngoài đời mới thấy vui sướng , chứ xem ảnh hoài cũng ớn gogo """""" nếu các bạn đồng ý thì tạo ra 1 nhóm fans đi "" sống đời người phải có 1 lần cảm nhận đc thú vui , chứ không phãi suốt ngày chỉ bik làm và ăn để sống wa ngày zj thì thật chán lắm ấy!!!!! mong mọi người đồng với ý kiến của mình va tạo ra 1 nhóm để sang đó đi nào """""" nhớ là phãi bik địa chỉ đấy , chứ wa đó k bik là ngu người đấy """"""""""" yesyes yeahyeah hello win chuot nini 02

Hix, được nhìn tận mắt thần tượng của mình tất nhiên là ko gì vui sướng bằng rồi nhưng tiền nong là một vấn đề ko nhỏ. Thêm nữa là sự lo lắng của phụ huynh. sad
nh0ckk0n
Member
Member
nh0ckk0n

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyThu Sep 29, 2011 11:12 am

Loading
nếu kinh phí cao đến zậy thì , hẹn đi khi nào co thể đủ thi fans lap ra vai người đi , có thể là vài tháng cũng có thể là 1 năm , hãy để lại 1 kỷ niệm khó quên đi các bạn nhezz''' nhưng mà chúng ta bik đc cái địa chỉ rồi thì k cần fãi tốn khách sạn đâu với lại tụi mình xin ở lại ít đêm cũng đc màk!!! nếu đi thì tạo nhóm học tiếng Hoa trước <<< mình k rành gì hết , xin mọi người bik gì hết >>>> mọi ng hãy đồng ý đi <<< tui mình tap tiếng Hoa trog vòng 1 năm là 0k , co thể rành rùi >>> zậy nhezz với lại trong vòng 1 năm là đũ kinh phí rồi!!!!
Tiểu Bối
Smem
Smem
Tiểu Bối

Số bài gửi Số bài gửi : 33
Sinh nhật Sinh nhật : 17/11/1993
Tham gia Tham gia : 19/11/2010
Đến từ Đến từ : Hà Nội

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyThu Sep 29, 2011 4:33 pm

Loading
nếu chuyện đơn giản như thế thì đã có ko ít fans VN làm rồi ko tới lượt mình đâu, dù ss Ân có là người tốt đến đâu thì ss ấy vẫn là 1 dv nổi tiếng, gặp mặt ở phim trường còn đc chứ gặp ở ngoài thì khó, khó lắm...
chưa kể mình ko rành đường đi nước bước bên đó, cho dù có địa chỉ trong tay cũng chưa chắc đã tìm đc...lỡ bị ngta gạt đem bán Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN 826588 hay bị ăn cướp, cướp mất trắng tiền của thì .... nguy
mình tính trc tính sau tính phải tính trái vẫn thấy...ko ổn cho lắm.
nh0ckk0n
Member
Member
nh0ckk0n

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyFri Sep 30, 2011 8:52 am

Loading
ôi trời!! zậy thì chán wá , 1 tuần lễ nay online 20/24 ===>> mà chĩ có kết cục là chĩ gặp trong phim vs viết log trên mạng thôi , chán wá no talking laluot_08 not listening
nh0ckk0n
Member
Member
nh0ckk0n

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyFri Sep 30, 2011 8:58 am

Loading
cái đó ng ta đi SN thì chi phí cao đúng rồi!!! tụi mình chỉ đến nhà vui chơi thôi chứ có ăn uống gì ngoài lề đâu!!! k đi chắc phãi it online web MEV rồi ..... xem phim loser mỗi ngày có online nhưng ít lại thôi crying
sunday_fun16

sunday_fun16

Số bài gửi Số bài gửi : 2
Tham gia Tham gia : 02/12/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyThu Dec 08, 2011 10:53 pm

Loading
Chào cả nhà ! ^ ^
Không biết tại vì sao mà dạo gần đây mình lại tìm những bộ phim của 2 anh chị đã từng đóng để xem....cảm thấy rất thích thú dù đã rất lâu rồi...Lúc đầu chỉ là tìm trên youtube để xem các video dù không vietsub nhưng thấy 2 anh chị là mình lại cười, rồi ngẫu nhiên tìm thấy link địa chỉ forum dành riêng cho các fan của mingen VN mình sung sướng đến phát cuồng lên được, vì từ đây có thể xem và hiểu được những gì các anh chị nói cũng như theo dõi từng hoạt động của 2 người thông qua chiếc cầu nối là forum. Mình thật sự rất vui và rất hân hạnh được làm quen cùng mọi người ..... ^^
Fun9h1h1
Member
Member
Fun9h1h1

Số bài gửi Số bài gửi : 7
Sinh nhật Sinh nhật : 06/05/1989
Tham gia Tham gia : 05/11/2011
Đến từ Đến từ : Namdinh City

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyTue Jan 03, 2012 11:22 am

Loading
ss Ân ui, mong ss đến VN vào 1 ngày ko xa, fan meeting c~ đc, hay là quảng cáo sản phẩm c~ đc ^^

sunday_fun16 đã viết:
Chào cả nhà ! ^ ^
Không biết tại vì sao mà dạo gần đây mình lại tìm những bộ phim của 2 anh chị đã từng đóng để xem....cảm thấy rất thích thú dù đã rất lâu rồi...Lúc đầu chỉ là tìm trên youtube để xem các video dù không vietsub nhưng thấy 2 anh chị là mình lại cười, rồi ngẫu nhiên tìm thấy link địa chỉ forum dành riêng cho các fan của mingen VN mình sung sướng đến phát cuồng lên được, vì từ đây có thể xem và hiểu được những gì các anh chị nói cũng như theo dõi từng hoạt động của 2 người thông qua chiếc cầu nối là forum. Mình thật sự rất vui và rất hân hạnh được làm quen cùng mọi người ..... ^^
Hân hạnh chào đón bạn đến với MEV!!! Good Luck!
Alice Nguyen
Member Vip
Member Vip
Alice Nguyen

Số bài gửi Số bài gửi : 525
Tham gia Tham gia : 30/08/2013

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyWed Apr 09, 2014 2:08 pm

Loading
ngồi lượn vài vòng trên 4rum phát hiện ra topic này
đọc lời nhắn của Ân tỷ mà mún rơi nước mắt, phải công nhận tỷ viết văn hay thật, cảm động quá <3
maituyet
Member
Member
maituyet

Số bài gửi Số bài gửi : 375
Sinh nhật Sinh nhật : 22/10/1997
Tham gia Tham gia : 14/08/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN EmptyWed Apr 09, 2014 7:54 pm

Loading
lên rum gặp cái topic này có người vào cmt e tưởng là ss Ân mới gửi cho rum món quà gì nữa chứ
@Alice: đúng thật là ss Ân viết văn rất hay, ss thường lên weibo nói những câu vô cùng ý nghĩa  thumbs up 
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN   Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN Empty

Loading

Chị Ân gửi lời nhắn đến fans của chị tại VN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next

Similar topics

-
» [Cảm nhận] Bình loạn về phim Nữ Nhân Của Vua
» Blog Weibo fans Kiều Ân
» Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ?