Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Một góc riêng....[Marty - mingen26244]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
mingen26244
Member
Member
mingen26244

Số bài gửi Số bài gửi : 134
Cám ơn Cám ơn : 4
Sinh nhật Sinh nhật : 24/02/1996
Tham gia Tham gia : 08/10/2010
Đến từ Đến từ : HCMC

Một góc riêng....[Marty - mingen26244] Empty
Bài gửiTiêu đề: Một góc riêng....[Marty - mingen26244]   Một góc riêng....[Marty - mingen26244] EmptySun Jan 30, 2011 9:06 pm

Loading
hic hic,plus mà khoá bài viết thì không xả xì-trét được mà mở thì lại bị mọi người soi mói.IOE bây h cũng đã bị lấn,ngay cả facebook bây h cũng không dám viết gì lên nữa.Mỗi lần có tâm trạng lại không biết tìm trang mạng nào mà xả tự nhiên sực nhớ MEV nhà mình có cái box Nhật ký member thế nên vào đây là an toàn nhất,ở lớp chả có đứa nào biết trang này,tha hồ mà bày tỏ cảm xúc rồi. winminhdao

Để xem hôm nay,20h55',ngày 30/1/2011

Từ sáng giờ chờ đợi tin nhắn của một người và thật sự rất nhớ người đó,tối nay onl thấy người ta định viết câu I miss u trên stt yahoo nhưng chưa viết thì đã lo lang thang trên facebook,kếwquar là gặp 1 lời bình luận khiến ta mất tâm trạng và rồi nhìn lên trên qua những dòng bình luận ấy là những tấm hình ta không hề muốn gặp lại,nếu xét cho hợp tình hợp lý thì những tấm hình ấy chả có gì to tát cả cũng chỉ là bạn bình thường thôi nhưng mà .... có chuút gì đó ghen tuông chăng? Bởi vì ta không phải là người trong tấm hình đó,được ở đó,để rồi cùng làm tất cả những chuyện mà "người ta" đã làm cùng "người khác" (mặc dù người khác chỉ là bạn bình thường của "ngưòi ta" =.="),họ chơi trò uống rượu giao bôi,chia sẻ nhau từng cây xiên que,nói chuyện cười đùa rất vui vẻ.Ta đang ghen đây,bởi vì ta đã tự phá huỷ kế hoạch của ta.Vâng,với cái kế hoạch ấy thì ta sẽ là người được làm tất cả những chuyện đó,sẽ là người bên cạnh truyện trò với ng` ta.Nhưng mà tại sao kế hoạch lại bị phá huỷ nhỉ?Ta nhớ rất rõ nhưng đây không phải lúc kể lại quá khứ vài ngày trước ấy.Trong "trang nhật ký" ngày hôm nay ta chỉ muốn nói đến cái cảm giác ta đang cảm nhận:

*Tức giận,bực bội,ừ,thật sự là rất rất rất GIẬN!!!!!! chuot nini 06

[trang nhật ký đầu tiên của Marty đấy crying ]
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Số bài gửi Số bài gửi : 648
Cám ơn Cám ơn : 0
Sinh nhật Sinh nhật : 05/11/1993
Tham gia Tham gia : 26/09/2010
Đến từ Đến từ : Mỹ Tho, Tiền Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Một góc riêng....[Marty - mingen26244]   Một góc riêng....[Marty - mingen26244] EmptyTue Feb 01, 2011 11:36 am

Loading
Một góc riêng....[Marty - mingen26244] 38177 mình hy vọng bạn sẽ ko vì chút trở ngại trc mắt mà đánh mất sự bình tĩnh của mình, bình tĩnh, là của bạn thì sẽ là của bạn, cái gì đến sẽ đến, nếu nó đến rồi thì ko cản đc, đừng để mình đi vào con đường của Hà Phi bạn nhé Một góc riêng....[Marty - mingen26244] 49915
Mình cũng có 1 người bạn, nhưng bạn ấy lại là người thứ 3, tâm tình của người thứ 3 ko phải dễ chịu đâu Một góc riêng....[Marty - mingen26244] 355973
Rất vui là người đầu tiên cm cho bạn trong "blog" của Mev Một góc riêng....[Marty - mingen26244] 624184
http://t.sina.com.cn/1971305871
mingen26244
Member
Member
mingen26244

Số bài gửi Số bài gửi : 134
Cám ơn Cám ơn : 4
Sinh nhật Sinh nhật : 24/02/1996
Tham gia Tham gia : 08/10/2010
Đến từ Đến từ : HCMC

Bài gửiTiêu đề: Re: Một góc riêng....[Marty - mingen26244]   Một góc riêng....[Marty - mingen26244] EmptyTue Feb 01, 2011 6:12 pm

Loading
không biết sẽ như Hà Phi hay không nhưng hiện tại trước mắt thì đnag dính vào tình cảnh như Dương Duệ đây.Đã từng thích 1 người,nói chung là không thành nhưng tới giờ vẫn chưa thể quên được,vẫn còn rất rất thích người ta,có thể nói người ta đứng ở ví trị số 1 trong tim mình.Vậy mà bây giờ lại có 1 người khác bỗng dưng thích mình mà mình cũng có cảm tình với người đó,nếu như bỏ thì mình sẽ tiếp tục đơn phương người kia mà thực sự cũng cảm thấy có chút tiếc,có chút đau.Còn nếu chấp nhận tình cảm ấy thì không hoàn toàn dành trái tim mình cho ng` ấy được,lý do:vẫn chưa quên được người cũ.Bởi vậy h đang tự làm khổ mình cũng như làm khổ cái người đang thích mình ấy sad,vô cùng nãn =.="
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Một góc riêng....[Marty - mingen26244]   Một góc riêng....[Marty - mingen26244] EmptyTue Feb 01, 2011 10:02 pm

Loading
ko nên ôm mãi những gì trong quá khứ, hãy sống cho hiện tại và tương lai big grin

có câu này trong sách ss Ân mà chị rất thích, tặng em nè :happy:

"Hãy là 1 Thiên Lý Mã vui vẻ, tin rằng sẽ có 1 Bá Lạc, 1 Bá Lạc mà bản thân tự tìm thấy"

Một góc riêng....[Marty - mingen26244] 475168
https://mingenvietnam.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một góc riêng....[Marty - mingen26244]   Một góc riêng....[Marty - mingen26244] Empty

Loading

Một góc riêng....[Marty - mingen26244]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Happy birthday to mingen26244