Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

[gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
christina_1997
Member
Member
christina_1997

Số bài gửi Số bài gửi : 121
Cám ơn Cám ơn : 2
Tham gia Tham gia : 15/06/2011

[gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 8:14 am

Loading
Hình như là đúng rồi đó, vậy để mình đố tiếp nha : Trong phim Níu giữ, khi Tiểu Hàn mới bị tiệm thức ăn nhanh đuổi việc, cô đã gặp Dương Duệ trên đường, đếm đến 3, cả 2 cùng chạy lên cầu vượt, vậy câu đầu tiên trên cầu vượt của Dương Duệ nói với Tiểu Hàn là gì, Tiểu Hàn nói lại như thế nào ?
annanguyen
Member
Member
annanguyen

Số bài gửi Số bài gửi : 45
Tham gia Tham gia : 01/02/2013
Đến từ Đến từ : Canada

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptyFri Apr 05, 2013 12:01 pm

Loading
Hi các bạn :happy:
Mấy hôm nay mình luyện phim của 2 ổng pả quá chừng luôn laughing
và đây là câu hỏi của mình : có bạn nào đáp được lời thoại này của MingEn ở tập mấy trong phim nào ko?
Ss Ân nói : Bọn họ thật hạnh phúc
Kaka trả lời : Sau này chúng ta cũng hạnh phúc như họ
Ss lại nói : Em tin lời Anh love struck

MingEn Forever!!!! kieuan1 minhdao

mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptyFri Apr 05, 2013 10:05 pm

Loading
dùng lí luận suy đoán thì có phải AD 3 + 1 ko zạ? laughing. Còn ở tập mấy thì chịu thua, làm sao nhớ nỗi, nhớ được phim nào là hay lắm rùi đó laughing
https://mingenvietnam.forumvi.com
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Số bài gửi Số bài gửi : 377
Cám ơn Cám ơn : 19
Tham gia Tham gia : 31/08/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptyFri Apr 05, 2013 10:10 pm

Loading
hinh nhu day la phim hte ma. Luc ma 2nguoi ngoi ngua go, nhung tap may thi chiu thua, kka
annanguyen
Member
Member
annanguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptySat Apr 06, 2013 2:21 pm

Loading
@ ss và " Chu ve mua ha" : không đúng yesyes
Câu trả lời : Tập 6 của flim NNCV
Là lời thoại của cảnh sau khi lên khỏi hố bẫy thú, ổng pả đi đến ngôi làng và thấy cặp vợ chồng ở ngôi làng nhỏ sống rất hạnh phúc. ( đoạn này 2 ổng pả dễ thương ghê luôn ) chuot nini 03

vậy mình đố tiếp nữa nha laughing
Câu hỏi : cũng là trong flim NNCV có cảnh " ss Ân nói mắt bị bụi vào" và kaka đã làm gì ??? [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 387442

minhdao kieuan1

tieu_Du
Sub-team
Sub-team
tieu_Du

Số bài gửi Số bài gửi : 126
Cám ơn Cám ơn : 7
Tham gia Tham gia : 04/04/2012
Đến từ Đến từ : Đà Nẵng

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptySun Apr 07, 2013 6:25 pm

Loading
kaka đã ôm nàng và hôn thắm thiết phải ko hè [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 387442
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptyMon Apr 08, 2013 8:27 pm

Loading
@anna: trả lời ko đúng là do trong câu hỏi của em có "vấn đề" laughing

Ban đầu chị cũng nghĩ đoạn đó trong NNCV, nhưng từ câu hỏi của em

Trích dẫn :
ss Ân nói : Bọn họ thật hạnh phúc
Kaka trả lời : Sau này chúng ta cũng hạnh phúc như họ
Ss lại nói : Em tin lời Anh

làm chị nghĩ phải là phim hiện đại mới đúng laughing

Nếu là phim này em phải ghi là "muội tin lời huynh" [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 387442. Mà em ghi như vậy hóa ra là chẳng khác nào em đã công khai kết quả [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 387442

Đúng là đố mẹo, chịu thua [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 387442
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptyMon Apr 08, 2013 10:15 pm

Loading
da la game show, sao co meo o tronb cau hoi vay ban. K chiu dau... Minh cung nho hinh nhu phim hte cung co canh do ma... Hihi, k chiu co meo nua dau nha ban
maituyet
Member
Member
maituyet

Số bài gửi Số bài gửi : 375
Cám ơn Cám ơn : 1
Sinh nhật Sinh nhật : 22/10/1997
Tham gia Tham gia : 14/08/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptySun Apr 14, 2013 6:40 pm

Loading
mình mới xem phim NNCV nhưng ở cuối phim rốt cuộc lại mingen có thành đôi không sao thấy ss đứng với người khác rồi hết phim không hiểu gì hết! nhờ bạn nào giải đáp giúp mình nha?
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptySun Apr 14, 2013 8:32 pm

Loading
theo doj dj roj se bjet
annanguyen
Member
Member
annanguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptyWed Jul 10, 2013 1:25 pm

Loading
Dạo này Nhà mình vắng lặng wá vì 2 ổng pả ko có tin gì hết matcuoi82 
Mình nghỉ chắc cũng gần có News rồi vì :
Seems quiet now, but eventually there will be a big surprise, just you wait.kiss 
( thấy im lặng bây giờ, nhưng sắp tới sẽ là sự bất ngờ lớn, hãy đợi nhá)love struck 

Các bạn vào ủng hộ cho vui há yesyes 
Đây là câu hỏi của mình :
* Trong các Clip phỏng vấn của MingEn, Clip nào có đoạn ss Ân " thừa nhận" mình là nhân chứng về sự CÔ ĐƠN ( Lonely) của kaka.

Love MingEn Forever!!!
minhdao kieuan1
maituyet
Member
Member
maituyet

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptyWed Jul 10, 2013 7:53 pm

Loading
mình xin trả lời nha
theo mình là clip anh ss cùng quảng cáo áo cưới, chị kể là khi ss đi chung với anh trên xe hay máy bay gì đó anh nói với ss là anh đang cô đơn... chi tiết trong clip này nè
https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=0fDZIM6Ozjw
ko biết đúng ko nữa hiii:chuot nini 03: 

đến mình hỏi nha (không phải là đố mà là mình thắc mắc nên hỏi)

Trong phim HTE, ở đoạn anh ss khêu vũ khi giới thiệu hết 1 tập phim, anh ss có kiss 1 cái nhưng ss ÂN lại giơ chân lên ko biết có ý nghĩa đặc biệt gì ko???
trong clip này: https://www.youtube.com/watch?v=og9AHrMN-xA
cong_chua_lo_lem
Member
Member
cong_chua_lo_lem

Số bài gửi Số bài gửi : 27
Cám ơn Cám ơn : 0
Sinh nhật Sinh nhật : 18/12/1998
Tham gia Tham gia : 25/06/2012
Đến từ Đến từ : Việt Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptyThu Jul 11, 2013 9:18 am

Loading

đến mình hỏi nha (không phải là đố mà là mình thắc mắc nên hỏi)

Trong phim HTE, ở đoạn anh ss khêu vũ khi giới thiệu hết 1 tập phim, anh ss có kiss 1 cái nhưng ss ÂN lại giơ chân lên ko biết có ý nghĩa đặc biệt gì ko???
trong clip này: https://www.youtube.com/watch?v=og9AHrMN-xA[/quote]

Mình nghỉ là ss làm vậy cho đẹp hơn và nhìn xứng với anh hơn (vì giữa hai người có chênh lệch chiều cao mà) , tại mình xem có 1 bộ phim khi hôn nhân vật nữ cũng giơ chân lên như vậy.
annanguyen
Member
Member
annanguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptyThu Jul 11, 2013 12:24 pm

Loading

@Maituyet : bạn trả lời đúng rồi đó votay 

còn về thắc mắc của bạn là :
trong clip này: https://www.youtube.com/watch?v=og9AHrMN-xA[/quote]

* Mình nghĩ là Đạo diễn muốn làm tăng thêm nét khôi hài khi được hạnh phúc của nv Diệp Thiên Du và " chiếc giày cao gót"  tượng trưng cho Hoàng tử - Cô nàng lọ lem là một phần nội dung của bộ flim.
la-kute-13 

MingEn Forever!!! minhdao kieuan2

maituyet
Member
Member
maituyet

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptyThu Jul 11, 2013 1:46 pm

Loading
:happy: @annanguyen và @cong chua lo lem
cảm ơn 2 bạn kieuan1 , nhưng sao không ai vào tham gia gameshow hết vậy chỉ có 2 người có vẻ ko được náo nhiệt kieuan3

Được sửa bởi maituyet ngày Mon Jul 15, 2013 7:29 pm; sửa lần 1.
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptySat Jul 13, 2013 9:27 pm

Loading
người trả lời ko ra câu đố tiếp theo, làm sao mà chơi đây?winking  hehe, thui để mình mở hàng lại vậy laughing

Lúc anh Đạo đến phim trường Định Mệnh Anh Yêu Em, anh nói lý do gì đến thăm ss?

Trả lời đi nào pà kon, xem ai còn nhớ nào ^^
maituyet
Member
Member
maituyet

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptySun Jul 14, 2013 1:59 pm

Loading
em nhớ không rõ lắm hình như anh Đạo nói là anh có hẹn ghi âm thử giọng gì đấy rồi tiện đường ghé thăm, sau đó ss Ân lại tự khai là mình rủ anh Đạo đến
Không biết đúng ko nữa
matcuoi83
lại thêm 1 câu thắc mắc: có ai biết tờ giấy nợ mà DTD viết kêu ĐQH kí tên vào ghi những gì ko???
annanguyen
Member
Member
annanguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptySun Jul 21, 2013 12:46 pm

Loading

@MingEn love : mình chịu thua câu hỏi của bạn laughing 
@maituyet : thắc mắc của bạn mình cũng "mậu lúi" luôn, xem HTE được gần 2 lần (coi nghe MV thì ko nhớ nổi bao nhiêu lần ) big grin , nhưng toàn là lo để ý ánh mắt và gương mặt tình củm của 2 ổng pã ko à ech_xanh3 

Còn đây là câu đố mới của mình :
* Tôi có trong Ming và cũng có trong Ân, tôi có trong Núi và cũng có trong Sông, tôi có trong ánh Trăng và cũng có trong ánh Đèn.
Vậy Tôi là gì???

yesyes yesyes yesyes 

MingEn Forever!
minhdao kieuan2

maituyet
Member
Member
maituyet

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptySun Jul 21, 2013 1:05 pm

Loading
@annanguyen: không sao nếu bạn ko biết thì mong những mems khác trả lời giúp mình hihihehe_h25
còn câu đố của bạn thì mình ko biết hiii, nhưng cũng đoán thử cho vui tôi là TRÁI TIM đúng ko?=> chắc sai wálaluot_08
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptyMon Jul 22, 2013 8:26 pm

Loading
@maituyet: em nói đúng rồi đó, hoan hô chuot nini 02 

Có phải DTD kêu DQH ký tên ghi nợ DTD 1 nụ hôn đúng ko??? :-p

@anna: câu chị đố em có post trong fb MEV luôn rồi, hehe, em nghĩ chắc ko ai trả lời được :-p

Hỏi tiếp nhá ^^

Câu slogan MD nói với KA là câu gì??? (gợi ý: câu anh viết trong sách của ss á, mặc dù sách ko tiện được tuyên truyền nhưng câu này chị nghĩ ai cũng biết:D )
maituyet
Member
Member
maituyet

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 EmptyMon Jul 22, 2013 11:26 pm

Loading
@mingenlove: phải rồi ss là tờ giấy đó không biết DTD viết gì nữa thắc mắc wá???
còn câu hỏi của ss: anh Đạo nói nhiều với ss Ân lắm, e thì cũng chưa đọc qua quyển sách đó nhưng e nghĩ nếu nhắc đến những câu nói ò anh thì e nhớ nhất câu" Bởi vì làm nghệ thuật mà..." cái gì mà "bản thân ko còn là của mình nữa" e nghỉ là câu đó ko biết đúng ko???
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen   [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen - Page 2 Empty

Loading

[gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2

Similar topics

-
» Hình hậu trường phim (chỉ riêng Mingen)
» Một đoạn cut hài hước trong phim cũ (không biết là phim gì)
» [Gameshow] Trò chơi "3 chữ"