Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Số bài gửi Số bài gửi : 648
Cám ơn Cám ơn : 0
Sinh nhật Sinh nhật : 05/11/1993
Tham gia Tham gia : 26/09/2010
Đến từ Đến từ : Mỹ Tho, Tiền Giang

Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen   Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 2:58 pm

Loading
hic, vậy thì thuj đi chị Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 49915
http://t.sina.com.cn/1971305871
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen   Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 9:44 pm

Loading
chị đã cm vào blog ME chúc mừng anh chị ấy, hy vọng anh chị ấy sẽ nhận được :happy:

http://t.sina.com.cn/1632798537/zF0w1qawTq

http://t.sina.com.cn/1712539910/5KC5ah2nIgU

Mong là ME sẽ thấy comment của tụi mình big grin
https://mingenvietnam.forumvi.com
Phương Nhi
Member
Member
Phương Nhi

Số bài gửi Số bài gửi : 38
Cám ơn Cám ơn : 3
Sinh nhật Sinh nhật : 11/05/1998
Tham gia Tham gia : 01/10/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen   Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 11:57 am

Loading
ss ming ơi, sao em vào link blog anh chị mà hok xem đc, bảo phải đk, em hok bik đk thế nào, em chẳng biết chữ tiếng bôg nào hết Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 741315
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen   Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 9:48 pm

Loading
đúng rồi em, phải dk mới vào blog anh chị xem cm và cm được. Em nhờ bạn nào biết tiếng bông dk giúp em xem sao, hôm nọ chị cũng nhờ ss Always đấy big grin

Ko biết Mingen có thấy được cm của bọn mình ko nhỉ, hy vọng là thấy :happy:
Phương Nhi
Member
Member
Phương Nhi

Số bài gửi Số bài gửi : 38
Cám ơn Cám ơn : 3
Sinh nhật Sinh nhật : 11/05/1998

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen   Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:06 pm

Loading
Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 417700 hic, anh chị nào bik đk chỉ giúp em với, huhu, em mò 2 tiếng mấy đồng hồ mà hok đk đc gì hết á Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 741315
HoaTulip
Member
Member
HoaTulip

Số bài gửi Số bài gửi : 226
Cám ơn Cám ơn : 8

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen   Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 EmptyMon Jan 03, 2011 9:05 am

Loading
Phương Nhi đã viết:
Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 417700 hic, anh chị nào bik đk chỉ giúp em với, huhu, em mò 2 tiếng mấy đồng hồ mà hok đk đc gì hết á Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 741315

muốn xem blog anh chị, bạn nhìn lên góc trên bên tay phải sẽ thấy có một dòng chữ và hai nút, bạn nhấp vào nút màu xanh lá cây, thấy hiện ra một trang mới có 4 khung cho bạn điền thôg tin:
khung đầu tiên là để điền E-mail, bạn gõ địa chỉ email của bạn vào
khung tiếp dưới là mật mã để bạn đăng nhập
khung thứ 3 là nhắc lại mật mã
khung cuối, bạn thấy có mấy chữ số kế bên, bạn cứ gõ hết mấy chữ số đó vào khung
xong thì nhấn cái nút xanh lá cây to đùng ở dưới là xong phần đăng kí

đăng kí xong web sẽ chuyển trang kêu bạn kích hoạt tài khoản ( phải kích hoạt trog 48h thôi đấy), bạn phải mở email của mình ra tìm cái thư mà sina đã gởi cho bạn, rồi nhấp vào link: http://t.sina.com.cn.....usename=..........gì gì đó
hiện lên trang kêu điền thông tin:
khung đầu tiên là nickname
tiếp là nơi ở ( khỏi chọn cũng được, nó cũng biết bạn ở đâu)
tiếp là giới tính: nam nữ
sinh nhật
nghề nghiệp: đang đi học , đã đi làm , ko muốn nói( mình nghĩ bạn nên chọn "ko nói" cho tiện, nếu chọn 2 cái kia nó sẽ hiện một dọc kêu bạn chọn cụ thể nữa đấy)
xong nhấp nút xanh cuối cùng

Bước tiếp theo này không cần thiết có thể bỏ qua
nhìn hàng đầu tiên có 3 cái nút dài, bạn nhấp cái nút dài thứ 3(có số 3 ở đầu hàng), hoặc bạn có thể nhìn góc dưới bên phải và nhấp vào cái chữ "...>>" để vào blog mình

như vậy là xong phần đăng kí và khai thông tin rồi đó, giờ bạn có thể qua blog mingen mà xem vô tư :happy:

@chị ming: lời chúc của chị bên blog ss Ân hay lắm, em thấy các bạn bên đó khen chị đó hehe , cũng mong anh chị sẽ thấy được yesyes
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen   Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 EmptyMon Jan 03, 2011 7:14 pm

Loading
@ hoa tulip: haha, các bạn bên đó khen gì vậy em winking

Ko biết ổng bả có thấy ko mà im re, hy vọng sẽ thấy big grin
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Số bài gửi Số bài gửi : 648
Cám ơn Cám ơn : 0
Sinh nhật Sinh nhật : 05/11/1993
Tham gia Tham gia : 26/09/2010
Đến từ Đến từ : Mỹ Tho, Tiền Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen   Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 EmptyMon Jan 03, 2011 9:48 pm

Loading
hic, em chỉ sợ anh chị bận quá ko có thgian liếc qua mấy cái cm của mình , bên đó quá trời cm thế cơ mà Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 355973
http://t.sina.com.cn/1971305871
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen   Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 EmptyTue Jan 04, 2011 6:39 pm

Loading
thì chỉ hy vọng mong manh thôi, cứ hy vọng, tuyệt vọng sẽ biến thành hy vọng dù hy vọng mong manh, em ko nhớ phương châm này sao big grin

Nói chứ có ai biết post lên tường bên blog sina ko, cứ post lên để đó thử xem sao big grin
HoaTulip
Member
Member
HoaTulip

Số bài gửi Số bài gửi : 226
Cám ơn Cám ơn : 8

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen   Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 EmptyWed Jan 05, 2011 12:52 pm

Loading
mingenlove đã viết:
@ hoa tulip: haha, các bạn bên đó khen gì vậy em winking

Ko biết ổng bả có thấy ko mà im re, hy vọng sẽ thấy big grin

họ khen bài viết và tấm hình của chị rất có ý nghĩa, còn bình luận rất nhiều trong comment của chị nữa ấy, chị qua mà xem batting eyelashes

em cũng ko biết anh chị có thấy ko nữa, em nghi ko thấy quá, ko thấy ai nói năng gì cả.
mà chị ming nói post lên tường là lên đâu vậy chị? "tường" nghĩa là cái gì hả chị?
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen   Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 EmptyWed Jan 05, 2011 7:00 pm

Loading
@tulip: nghe em nói chị tò mò quá, để nhờ bạn nào xem giúp mới được, chị đâu biết tiếng bông big grin

Em có Facebook ko, nếu em có em sẽ hiểu viết lên tường là gì big grin, thì cũng tương tự anh chị ấy up bài lên blog cùa anh chị ấy vậy đó, vì mình có add blog anh chị ấy vào blog mình nên khi anh chị ấy post bất kì bài viết nào mình cũng thấy, và nếu anh chị ấy có add mình làm bạn thì mình post bất kì bài viết nào anh chị ấy cũng sẽ hay biết, còn nếu ko thì cũng chịu thua big grin
maituyet
Member
Member
maituyet

Số bài gửi Số bài gửi : 375
Cám ơn Cám ơn : 1
Sinh nhật Sinh nhật : 22/10/1997
Tham gia Tham gia : 14/08/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen   Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 EmptyWed Jan 01, 2014 2:41 pm

Loading
mingenlove đã viết:
Năm mới sắp đến rồi, chắc là cũng có nhiều bạn muốn gởi lời chúc đến Mingen. Vậy chúng ta hãy thảo luận xem nên làm gì để gửi lời chúc đến Mingen, để Mingen biết đến sự tồn tại của fans Mingen ở Việt Nam nhé  :happy:

Trước hết chị có ý như vầy, chị sẽ lập 1 topic riêng, topic chỉ dành để fans chia sẻ tấm lòng iu mến của mình dành cho MIngen (có thể là 1 lời chúc, có thể là 1 đoạn clip, có thể là những tấm ảnh, có thể là những tác phẩm khác do chính mình tự làm ra....và tìm cách up vào MEV), rùi mình sẽ qua blog cá nhân của MIngen để link lại, mọi người thấy thế nào. Chứ bây giờ ME ko chung công ty JStar nữa, nên phương án gừi trực tiếp e là ko được  big grin

Hy vọng mọi người cùng nhau cho ý kiến nhé  batting eyelashes
Chị ơi e thích ý kiến này của chị hay năm nay mình lại áp dụng nó nha?
Mọi người thấy thế nào???
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen   Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen - Page 2 Empty

Loading

Thảo luận kế hoạch chúc mừng năm mới Mingen

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2

Similar topics

-
» Tập ảnh "City Memories" fans baidu mừng sinh nhật KA (2009)
» [gameshow] Hỏi & Đáp về phim của Mingen
» Hình Mingen tuyên truyền Níu Giữ (31/12/2009)