Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
pechuz6362
Moderator
Moderator
pechuz6362

Số bài gửi Số bài gửi : 243
Cám ơn Cám ơn : 61
Tham gia Tham gia : 29/09/2010
Đến từ Đến từ : Roy house & MEV

Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo?   Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 EmptyTue Feb 08, 2011 5:51 pm

Loading
Em cũng giống như ss mingen ý chả nhớ ra Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 12108
Nhưng hình như cũng có ấn tượng thì fãi, hình như trong fim Chung Vô Diệm fãi kô ss thiên thần Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 387442
Lúc Tề Tuyên tát CVD hay sao ý, xấu xí gì đó Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 496237
http://dienanh.net/forums/member.php?u=327313
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Số bài gửi Số bài gửi : 648
Cám ơn Cám ơn : 0
Sinh nhật Sinh nhật : 05/11/1993
Tham gia Tham gia : 26/09/2010
Đến từ Đến từ : Mỹ Tho, Tiền Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo?   Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 EmptyTue Feb 08, 2011 6:50 pm

Loading
laughing em cũng thấy câu này hơi khó, chắc mọi người cũng ko để ý, bản thân em cũng ko thích phim này sad

vậy để em nhắc mọi người nhớ, Lệnh Nghi vì ko muốn Kế Xuân và Cúc Phấn thành hôn nên nói rằng mình có thai với anh, nhưng sau đó, vì Kế Xuân, Lệnh Nghi chấp nhận điều kiện của ba cô là chia tay với Kế Xuân, cô đã nói thật với anh rằng mình ko có thai, kết quả cô bị anh tát, anh nói vì lời nói dối của cô mà biết liên luỵ bao nhiêu người đau khổ...

Ai ra đề tjp đi nào winking
http://t.sina.com.cn/1971305871
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo?   Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 EmptyWed Feb 09, 2011 10:26 pm

Loading
à, phim nì chị có coi, và cũng có nhớ cái đoạn đó laughing, mà em kể chị mới nhớ ra big grin

Chị ra đề tiếp cho :happy:

Đố mọi người, anh Đạo từng viết câu gì trong sách ss Ân Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 496237
https://mingenvietnam.forumvi.com
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Số bài gửi Số bài gửi : 648
Sinh nhật Sinh nhật : 05/11/1993
Tham gia Tham gia : 26/09/2010
Đến từ Đến từ : Mỹ Tho, Tiền Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo?   Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 EmptyThu Feb 10, 2011 6:07 pm

Loading
laughing sách ss Ân em chưa xem nên câu này xin thua, laughing
http://t.sina.com.cn/1971305871
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo?   Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 EmptySat Feb 12, 2011 8:46 pm

Loading
câu này mặc dù trong sách ss Ân nhưng cũng được mọi người kháo nhau nhiều lắm, chắc có lẽ em ko chú ý đấy, để chị nói cho nghe, đó là câu:

"KA iu quý, Ah Ming luôn ủng hộ em" Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 496237

Ra đề tiếp đây:

Đố mọi người, anh Đạo có lần kể với báo chí, anh từng nói câu gì với ss Ân big grin

Spoiler:
bin bin
Moderator
Moderator
bin bin

Số bài gửi Số bài gửi : 608
Cám ơn Cám ơn : 11
Sinh nhật Sinh nhật : 17/12/1991
Tham gia Tham gia : 07/02/2011
Đến từ Đến từ : Long Xuyên, An Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo?   Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 EmptyMon Feb 28, 2011 9:56 pm

Loading
Ss ơi...câu nì phạm vi rộng quớ...ss thu hẹp phạm vi lại đi...hixhix
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo?   Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 EmptyTue Mar 01, 2011 7:45 pm

Loading
bin bin đã viết:
Ss ơi...câu nì phạm vi rộng quớ...ss thu hẹp phạm vi lại đi...hixhix

Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 387442Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 387442 chị ko nhớ anh nói vào dịp phỏng vấn nào nữa làm sao thu hẹp phạm vi em Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 387442, thui để chị giải đáp luôn vậy big grin

Anh Đạo từng kể với báo chí vầy nè: "tôi từng nói với Kiều Ân con người thật của tôi là Lâm Triều Chương chứ ko phải Lâm Minh Đạo" hee hee

ko hiểu ổng nghĩ sao mà đi nói với pả câu đó hee hee
minhdaono1
Member
Member
minhdaono1

Số bài gửi Số bài gửi : 6
Sinh nhật Sinh nhật : 05/10/1997
Tham gia Tham gia : 01/06/2011
Đến từ Đến từ : viet nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo?   Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 EmptySun Jun 05, 2011 7:25 pm

Loading
Bạn gái đầu tiên của Minh Đạo là cô bạn học cùng lớp Đinh Tịnh Di, hiện giờ, cô đang là người chủ trì khá nổi tiếng trên màn ảnh nhỏ Đài Loan... y' cau hoi? la` the' phai? ko nhi? ><"
Cho em dc do' nha' :Có 1 kiểu tóc khá ấn tượng và phá cách mà anh Đạo nhà ta để trong rất nhiều bộ phim nhưng ko có bộ phim nào ảnh để kiểu tóc đó vs ss ân nhà mình
minhdaono1
Member
Member
minhdaono1

Số bài gửi Số bài gửi : 6
Sinh nhật Sinh nhật : 05/10/1997
Tham gia Tham gia : 01/06/2011
Đến từ Đến từ : viet nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo?   Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 EmptySun Jun 05, 2011 7:34 pm

Loading
hic ha` ! em bị hố rồi ^^ em mới đk vào nên còn nhiều điều chưa biết gì mà tl` lại câu hỏi từ trang 1 ~^^~ [ mong mọi ng` thông cảm và giúp đỡ cho em nhé]
christina_1997
Member
Member
christina_1997

Số bài gửi Số bài gửi : 121
Cám ơn Cám ơn : 2
Tham gia Tham gia : 15/06/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo?   Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 8:23 am

Loading
Há há, vui quá, cho em góp vui với, đố mọi người nha, trong phim nào anh Đạo đã quì xuống trước mặt một cô gái ngay tại vũ trường khi hoàn cảnh đổi thay, anh trở nên giàu có, còn cô ấy thì gia đình sa sút đến mức phải đi làm vũ nữ ???
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo?   Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 9:34 am

Loading
@minhdaono1: có phải kiểu tóc trong phim Khu Vườn Táo và phim Phép Màu ko em. Trong 2 phim đó anh Đạo để kiểu tóc hơi...loăn xoăn, khác hẳn với mấy phim khác big grin

@chris: ko nhớ anh từng quỳ xuống trước mặt cô gái nào trong phim nào nhưng từ 1 cô gái nhà giàu bị sa sút phải đi làm vũ nữ thì chỉ có thể là phim Mộng Ảo Thiên Đường thui winking
Lovemingen
Member
Member
Lovemingen

Số bài gửi Số bài gửi : 34
Sinh nhật Sinh nhật : 30/12/1998
Tham gia Tham gia : 26/05/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo?   Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 EmptyMon May 28, 2012 11:24 pm

Loading
Minh xin đố nhé :
Minh Đạo bị mắc bệnh gì giống cha anh ý ( câu này dễ wa nhĩ ) hee hee
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo?   Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 EmptyTue May 29, 2012 7:14 pm

Loading
bệnh "hói đầu" Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 387442

ko biết tương lai có ko, sao nghi quá, mà ko tưởng tượng ra nỗi ổng bị hói đầu , hic...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo?   Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo? - Page 2 Empty

Loading

Bạn có fải là fan ruột của anh Đạo?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2

Similar topics

-
» Bạn có phải là fans ruột Kiều Ân?