Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Anh là TẤT CẢ trong em :)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
candysweet9000
Member
Member
candysweet9000

Số bài gửi Số bài gửi : 5
Cám ơn Cám ơn : 0
Tham gia Tham gia : 22/06/2014

Anh là TẤT CẢ trong em :)  Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh là TẤT CẢ trong em :)    Anh là TẤT CẢ trong em :)  EmptySun Jun 22, 2014 9:24 pm

Loading
nh đang sign in bằng ipad, không có máy tính nên bài viết của mình chắc trình bày cũng không được đẹp lắm, mình là mem mới, đến với 4rum cũng chỉ có 1 mục đích, cùng tham gia kết bạn, giao lưu kết bạn với mọi người :happy: và chia sẻ niềm yêu thích MingEn.

Hừm, như tít, mình cũng không muốn làm mất thời gian của mọi người nữa. . .''Anh là tất cả trong em'' đọc vậy chắc các bạn cũng biết chắc ''Anh'' ở đây là anh Ming hửm ? Có thể các bạn nghĩ là mình trẻ trâu, làm quá hay là ''fan cuồng'' ừm, cũng có thể, mình không phủ nhận. . . mình cũng không biết chắc trong lòng mình, anh ấy đứng ở vị trí như thế nào nữa :happy: mình chỉ biết, chỉ cần mình hằng ngày được nhìn thấy anh ấy trên màn ảnh nhỏ, thì mình cũng đã đủ hạnh phúc lắm rồi :happy:

Mình không biết nhiều về anh ấy, có nhiều lắm thì cũng chỉ là những thông tin do Google cung cấp, mình không hiểu về anh ấy, chỉ biết từ lúc anh ấy xuất hiện, dường như mình chỉ nghĩ đến Chàng Hoàng Tử của công chúng. . . mình không hiểu chính bản thân đang nghĩ gì, có thể, chỉ có thể thôi, mình đã yêu anh chăng. . . Nhiều lúc trong đầu hiện lên suy nghĩ đó, nhưng ngay lập tức lại nguầy nguậy lắc đầu với ý nghĩ ngu ngốc của mình. . .

Anh ấy là ai cơ chứ ? Là minh tinh, là diễn viên, là ngôi sao, anh ấy có tất cả, hằng ngày, anh ấy tiếp xúc với biết bao nhiêu Mỹ Nhân ? Đối với anh có thể là một chút động lòng cũng không có, còn mình, mình là ai ? Mình chẳng là ai, không xinh đẹp, không tài năng, không giỏi giang, mình cái gì cũng không có, vậy mà còn dám mơ tưởng đến anh ấy sao ? Mình chính là đang mơ giữa ban ngày rồi, thậm chí gặp nhau cũng không được, tiếng của anh ấy mình còn không hiểu, còn có thể làm gì đây ??? Mỗi lần nhớ lại sự thật ấy, mình thật sự rất đau lòng, phải, anh ấy là thần tượng trong lòng biết bao nhiêu cô gái, :happy: nhưng đối với mình, anh ấy không những thế, vị trí của anh ấy, là Tất Cả :happy:

Lần đầu tiên mình xem phim anh ấy đóng, lúc đó mình chỉ mới 5-6 tuổi mà thôi, mình còn bé lắm, đâu suy nghĩ được gì đâu. . . chỉ có suy nghĩ thơ ngây ''Ước gì anh ấy là Hoàng tử của riêng mình'' nhưng đó cũng chỉ là một bộ phim, đó chỉ là sự giải trí, và tất nhiên mình không hề lưu tâm về điều đó :happy:

Nhưng lớn lên, anh ấy lại một lần nữa nắm chặt trái tim và như trên đã chia sẻ với các bạn, anh ấy đã ''hớp hồn'' mình từ khi nào? Đối với chuyện một nam diễm viên handsome có fan cuồng cũng là chuyện bình thường thôi, nhưng sao mình cứ có cảm tưởng, thiếu anh ấy, mình sẽ không thể thở nữa. . . các bạn nghĩ xem có khi nào mình quá ''cuồng'' rồi hay không ?

Những lúc ở một mình, là lúc mình nhớ anh ấy nhất, những đoạn phim tình cảm mà anh ấy đóng, như tất cả mọi người ở đây, lúc vui lúc buồn, và có những khúc đã lấy đi biết bao nước mắt của mình . . . những đoạn anh ấy đóng, mình đều cố gắng tua đi tua lại biết bao nhiêu lần, chỉ để được nghe lại giọng nói ấm áp của anh ấy, nụ cười thiên thần,. . . tất cả những thứ của anh ấy, . . tất cả. . . mình thật sự đều rất yêu chúng. . .

Ming à. . . anh biết không. . . anh thật sự đã chiếm ngự tim em rồi đấy. . . em thật sự một lần có thể gặp được anh, nhìn một Ming bằng xương bằng thịt, như thế cũng đủ để em hạnh phúc đến chết rồi. . . nhưng em biết, điều đó là không thể. . . mặc dù em yêu anh. . . nhưng em ngày qua ngày chỉ có thể tự căn dặn con tim '' Mày đang yêu một người một người mãi mãi chẳng bao giờ có thể yêu mày đấy'' nhưng, lí trí làm sao có thể thắng nổi con tim hả anh ! Ông trời sao lại để em yêu anh chứ :happy: người chẳng bao giờ thuộc về em :happy:. Này, anh có nghe không trái tim em đang gào thét tên anh đó Ming à !!!!!! Một lần trong đời thôi, em chỉ muốn anh biết..... Wo Ai Ni

Chân thành cảm ơn MEV đã lập ra 4rum này để mình có thể nói những lời này. Chân thành cảm ơn tất cả :happy:  

Anh là TẤT CẢ trong em :)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Kiều Ân trong MV của các ca sĩ
» [OST] Các bài hát trong Nữ Hoàng SOP (mp3)
» Hình ảnh trong phim