Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS Empty
Bài gửiTiêu đề: Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS   Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS EmptySat Jul 06, 2013 11:53 am

Loading
Tới nay mới nhớ up lên cho mọi người xem, đây là tập hợp những cảnh có HK và Adam Bell, cả nhà từ từ "thưởng thức" nhé ^^. Tuy là khác mời nhưng anh Đạo được ưu ái đóng chung nữ chính gần cả tập phim luôn, hô hô laughing

Còn đây là link down

(đang up sẽ cập nhật sau, sr ^^)
https://mingenvietnam.forumvi.com
my_love143
Member
Member
my_love143

Số bài gửi Số bài gửi : 449
Cám ơn Cám ơn : 6
Tham gia Tham gia : 22/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS   Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS EmptySun Jul 07, 2013 12:26 am

Loading
Đẹp đôi quá ahhhh !!!!
Sao 2 người ko là nam nữ chính luôn đi còn khách mời chi nữa vậy ko biết hehee
annanguyen
Member
Member
annanguyen

Số bài gửi Số bài gửi : 45
Cám ơn Cám ơn : 2
Tham gia Tham gia : 01/02/2013
Đến từ Đến từ : Canada

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS   Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS EmptySun Jul 07, 2013 1:56 pm

Loading
Thanks ss Admin đã up :happy:

Nhìn hình kaka miệng cười dễ thương wá, nụ cười toả nắng love struck 
không hiểu sao, khi mình thấy ổng cười là mình tủm tỉm cười theo matcuoi73 
còn nói về clip này hay những cảnh của Adam Bell và Lâm Hiểu Khiết trong flim NHS1, mình mãi mãi ko bao giờ quên vì nhờ xem nó mà mình biết được MingEn và ngôi nhà của chúng ta MEV meo 
còn nhớ khi xem hết flim khoảng tháng 10/2012, mình cứ tua đi tua lại cảnh có 2 ổng pả, bấn bấn dữ lắm.hihihehe_h27 
Trong đầu mình cứ thắc mắc : sao 2 diễn viên này diễn ăn ý wá, rất đẹp đôi, trang phục giống như tình nhân mà dv Nam lại ko phải vai Nam chính???
Thế là mình bắt đầu đi tìm kiếm đọc xem họ là ai, những thông tin liên quan tới 2 dv này... cảm giác đó rất thú vị và từ bất ngờ này đến bất ngờ khác...

ngày kaka xuất ngũ cũng là ngày mình tìm ra được MEV Pages, hôm đó mình vui mừng lắm, gần cả tuần cứ "ôm computer" mà đọc, khi ở chỗ làm cũng tranh thủ luôn laughing 

Love MingEn Forever !!!
minhdao kieuan1
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Số bài gửi Số bài gửi : 377
Cám ơn Cám ơn : 19
Tham gia Tham gia : 31/08/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS   Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS EmptySun Jul 07, 2013 11:15 pm

Loading
minh thich khac ban, thich mingen tu hoang tu ech, den anh da thi cang thich hon, nhung khoanhthoi gian 2012 minh moi phat hien trang nay, luc do minh ban lam chi ranh vao buoi toi chut thoi, vay ma om cai may tinh doc, doc hoai doc mai,.... Cang doc cang co suc hay sao y, den sang hom sau lam viec ma cu gat gu, gat gu bi me la wa troi,,, hihi vay la minh tham gia duoc hon mọt nam roi do, no la khoang thoi giup minh co khoang kgiaitri moisau motngay met nhoc vi cs bon chen
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS   Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS EmptySat Jul 13, 2013 9:52 pm

Loading
annanguyen đã viết:
Thanks ss Admin đã up :happy:

Nhìn hình kaka miệng cười dễ thương wá, nụ cười toả nắng love struck 
không hiểu sao, khi mình thấy ổng cười là mình tủm tỉm cười theo matcuoi73 
còn nói về clip này hay những cảnh của Adam Bell và Lâm Hiểu Khiết trong flim NHS1, mình mãi mãi ko bao giờ quên vì nhờ xem nó mà mình biết được MingEn và ngôi nhà của chúng ta MEV meo 
còn nhớ khi xem hết flim khoảng tháng 10/2012, mình cứ tua đi tua lại cảnh có 2 ổng pả, bấn bấn dữ lắm.hihihehe_h27 
Trong đầu mình cứ thắc mắc : sao 2 diễn viên này diễn ăn ý wá, rất đẹp đôi, trang phục giống như tình nhân mà dv Nam lại ko phải vai Nam chính???
Thế là mình bắt đầu đi tìm kiếm đọc xem họ là ai, những thông tin liên quan tới 2 dv này... cảm giác đó rất thú vị và từ bất ngờ này đến bất ngờ khác...

ngày kaka xuất ngũ cũng là ngày mình tìm ra được MEV Pages, hôm đó mình vui mừng lắm, gần cả tuần cứ "ôm computer" mà đọc, khi ở chỗ làm cũng tranh thủ luôn laughing 

Love MingEn Forever !!!
minhdao kieuan1

Một người chưa hề biết tới Mingen mà khi xem phim này xong đã hoàn toàn bất ngờ trước phản ứng hóa học của Mingen, đủ cho thấy Mingen trong mắt "người ngoài" cũng thật đẹp đôi ko thua gì trong mắt fans đâu nhé love struck

Link gốc down nè mọi người, ai muốn down về máy lưu thì cứ ok nhé ^^

http://www.mediafire.com/folder/tfnm8dsbqwqdo/nh%E1%BB%AFng_c%E1%BA%A3nh_c%E1%BB%A7a_HK_v%C3%A0_Adam_Bell_tr

Xem lại hoài vẫn ko thấy chán, hớ hớ laughing
https://mingenvietnam.forumvi.com
luunhungct
Member
Member
luunhungct

Số bài gửi Số bài gửi : 49
Cám ơn Cám ơn : 0
Tham gia Tham gia : 02/07/2014

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS   Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS EmptyWed Jul 09, 2014 4:51 pm

Loading
Xem phim này thấy 2 anh chị nhà ta đẹp quá, từ quần áo, tóc đến những cảnh quay ở Luân Đôn rất đẹp nữa, vui nhất là cảnh Anh MĐ ăn kem chung chị với KA, thấy ghét quá đi mất. chuot nini 03 
maituyet
Member
Member
maituyet

Số bài gửi Số bài gửi : 375
Cám ơn Cám ơn : 1
Sinh nhật Sinh nhật : 22/10/1997
Tham gia Tham gia : 14/08/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS   Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS EmptyWed Jul 09, 2014 9:23 pm

Loading
ăn chung cây kem mà ko hề ngại ngùng gì hết
nói thiệt dù là đang làm việc nhưng có nhiều người cũng ngại lắm, còn mingen chắc là quen rồi nên rất thoải mái  hihihehe_h93 hihihehe_h93 hihihehe_h93 hihihehe_h93 
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS   Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS Empty

Loading

Tổng hợp nhữn cảnh của HK và Adam Bell trong NHS

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Cảnh kiss trong phim
» Minh Đạo trong các sự kiện khác (tổng hợp)
» Tổng hợp những kiss scenes của Joe Chen trong phim