Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  Empty
Bài gửiTiêu đề: TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".    TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  EmptySat Mar 02, 2013 3:19 pm

Loading

Trần Kiều Ân khoe đồng hồ giống Hoắc Kiến Hoa - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".

Nguồn: kites

TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  G2U63As
Trần Kiều Ân khoe ảnh đeo đồng hồ giống Hoắc Kiến Hoa.

TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  M3KdBuW
Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác cùng Hoắc Kiến Hoa trong "Tân TNGH" sau bộ phim "Ngàn Vàng Tiểu Thư."

TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  NNkeW6m
Ảnh cũ của Trần Kiều Ân và Hoắc Kiến Hoa."

TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  Pxd7D0F
Hình chụp do Trần Kiều Ân up lên tài khoải weibo của cô kèm dòng chú thích:"Thức dậy lúc 6 giờ sáng, em nhớ những chú mèo và em nhớ anh."

Trước kia nhờ đóng chung trong bộ phim "Ngàn Vàng Tiểu Thư." mà
hai người đã thành đôi. Trần Kiều Ân là người duy nhất từ lúc Hoắc Kiến
Hoa ra mắt cho đến nay lên tiếng thừa nhận mối quan hệ của hai người.
Nhưng sau đó đáng tiếc là đã chia tay. 10 năm sau họ gặp lại nhau trong
bộ phim "Tân Tiếu Ngạo Giang Hồ.". Mới đây trên tài khoản weibo của mình
Trần Kiều Ân đã cho đăng một bức ảnh khoe chiếc đồng hồ giống Hoắc Kiến
Hoa và còn ấm áp nói rằng "Em nhớ Anh." Tin weibo này
ngay lập tức đã khiến cư dân mạng sôi nổi bàn tán, liệu rằng Hoắc Kiến
Hoa và Trần Kiều Ân có chuyện tình cũ không rủ cũng đến và đã quay trở
lại với nhau hay không.

Hoắc Kiến Hoa và Trần Kiều Ân 6 năm trước đóng chung "Ngàn Vàng
Tiểu Thư." mà nảy sinh tình cảm, hai người từng bị bắt gặp ở chợ đêm
cùng nhau mua đồ lót. Nên có thể thấy mức độ tình cảm thân mật đến mức
nào. Sau đó hai người đều phủ nhận quan hệ yêu đương. Trần Kiều Ân nói
rằng cô không thân thiết với Hoắc Kiến Hoa, đồng thời trong chương trình
"Khang Hy đến rồi" còn suýt làm vỡ cốc khi nhắc đến chuyện này. Hoắc
Kiến Hoa lúc đó đang làm việc tại đại lục, sau đó 2 người không gặp nhau
nữa và kiên quyết không thừa nhận mối quan hệ này. Tuy nhiên nửa năm
sau trong một bài phỏng vấn Hoắc Kiến Hoa đã thừa nhận mình từng có một
thời gian yêu Trần Kiều Ân. Nhưng bởi vì lúc đó Trần Kiều Ân còn có
nhiều tham vọng trong khi Hoắc Kiến Hoa chỉ chú trọng sự nghiệp. Hai
người nhận thức không giống nhau nên khi quay xong phim tình cảm cũng
chấm dứt.

Độ hot của "Tân TNGH" cũng khiến hai người trở thành cặp tình
nhân được yêu thích rộng khắp trên truyền hình hiện nay. Gần đây trên
weibo của mình Trần Kiều Ân cũng đă đăng một bức ảnh khi đó tay cô đeo
chiếc đồng hồ giống của Hoắc Kiến Hoa còn ấm áp viết "Thức dậy lúc 6 giờ sáng, em nhớ những chú mèo và em cũng nhớ anh."
Tin tức này ngay lập tức thu hút sự quan tâm của cư dân mạng, có một cư
dân mạng còn bình luận rằng :"Duyên phận của họ trong phim không tới
được với nhau, hy vọng duyên hồng đã được se ở ngoài đời thực."

@delete
Nguồn: Sina+weibo

PS: Chiếc đồng hồ mà TKA post lên weibo hôm nay giống của HKH và hiện
tại HKH cũng đã dùng đồng hồ mới. Điều thú vị là hiện nay TKA đang ở
NewYork trên tay cô đeo hai chiếc đồng hồ có múi giờ khác nhau. Theo
phỏng đoán thì có thể một chiếc đồng hồ chỉ giờ ở NY còn một chiếc chỉ
giờ ở TQ nơi HKH đang sinh hoạt TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  12108

TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  6pVdetQ
Đồng hồ mới của Hoắc Kiến Hoa "

Spoiler:
https://mingenvietnam.forumvi.com
annanguyen
Member
Member
annanguyen

Số bài gửi Số bài gửi : 45
Cám ơn Cám ơn : 2
Tham gia Tham gia : 01/02/2013
Đến từ Đến từ : Canada

Bài gửiTiêu đề: Re: TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".    TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  EmptySat Mar 02, 2013 4:01 pm

Loading
Mình ko tin đâu not listening
chỉ yêu và thích ss Ân với kaka Minh Đạo mà thôi ech_xanh3
Trước kia ko biết MingEn là ai mà khi xem phim Nữ hoàng SOP ( chỉ tập 13) mình còn nhìn ra hai người là MỘT CẶP TRỜI SINH nữa, bà con phấn chấn lên hihihehe_h25
MingEn forever chuot nini 03
maituyet
Member
Member
maituyet

Số bài gửi Số bài gửi : 375
Cám ơn Cám ơn : 1
Sinh nhật Sinh nhật : 22/10/1997
Tham gia Tham gia : 14/08/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".    TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  EmptySat Mar 02, 2013 4:33 pm

Loading
sao nghe tin này cảm thấy trong lòng khó chịu wá angry
Minh Dao Kieu An
Member
Member
Minh Dao Kieu An

Số bài gửi Số bài gửi : 93
Cám ơn Cám ơn : 9
Sinh nhật Sinh nhật : 19/12/1985
Tham gia Tham gia : 20/09/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".    TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  EmptySat Mar 02, 2013 5:25 pm

Loading
Thôi hết cách nói bà này rùi, bà muốn rơi vào bể khổ một lần nữa thì mặc xác bả đi. Bux mình, hèn chi bị MĐ bỏ là đúng rùi, hok thể bênh bà này. Nếu bả mà trở về bên cạnh HKH thì mình hok xem bả là thần tượng nữa mà sẽ nói bả chỉ hai từ để diễn đạt: NGU NGỐC
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".    TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  EmptySat Mar 02, 2013 9:22 pm

Loading
mọi người thông cảm, phim TNGH đang chiếu, hơn nữa fans phim đó ai cũng mong Xung Bại là 1 đôi, trong phim ko thành, nên mọi người chịu khó cho họ tí hy vọng đi chứ laughing
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Số bài gửi Số bài gửi : 377
Cám ơn Cám ơn : 19
Tham gia Tham gia : 31/08/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".    TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  EmptySun Mar 03, 2013 8:58 am

Loading
that cung k hieu, dong ho dau phai nha sx chi sx 1 cai dau. nhung chuyen nay chac chan la k co. Thoi gian nay ong Hoa dang o dau, Ong dao va ss o dau, don thoi k co can cu,...
minhtu
Member
Member
minhtu

Số bài gửi Số bài gửi : 331
Cám ơn Cám ơn : 23
Tham gia Tham gia : 13/11/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".    TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  EmptyMon Mar 04, 2013 9:19 am

Loading
Trong làng giải trí, ko thể nói là ko có tin đồn được, thậm chí nhiều là khác. Minh Đạo là vậy, giờ lại là Kiều Ân sad
Cho đến bây giờ, đối với mình họ lấy ai, yêu ai dù là cũ hay mới đều OK, miễn sao họ thấy hạnh phúc :=D>
Còn trong công việc họ vẫn hoàn thành tốt tất cả các vai diễn của mình cho fan xem là được rồi no talking
hoahongvang
Translator
Translator
hoahongvang

Số bài gửi Số bài gửi : 191
Cám ơn Cám ơn : 34
Tham gia Tham gia : 30/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".    TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  EmptyWed Mar 06, 2013 10:24 pm

Loading
Tin đồn đã được giải quyết rồi, mà người đứng ra làm rõ ràng mọi chuyện không phải ai khác mà lại là ... anh Đạo nên nói hai người là bạn trọn đời chắc là không sai chút nào winking

https://mingenvietnam.forumvi.com/t874-topic#11902
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".    TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  EmptyWed Mar 06, 2013 11:12 pm

Loading
cái cách ông Đạo dập tan tin đồn của pà Ân cũng thật là cao tay TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  387442. Mới vô tình đọc được bên kites, ss đi NY là để học 1 khóa ngắn hạn gì đó, hèn chi ko về được là phải ùi, nhưng chắc ở NY có hẹn hò với ai đó cũng nên laughing
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Bài gửiTiêu đề: Re: TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".    TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  EmptyThu Mar 07, 2013 7:14 am

Loading
lai len may nua, moi lan co tin vui gi la fans cung len may nhu chi vay. e cug tuong tuong luc sn ong roi. nhung tuong tuong thoi, k biet thuc hu the nao, ....
iusaomudauthe
Member
Member
iusaomudauthe

Số bài gửi Số bài gửi : 9
Cám ơn Cám ơn : 0
Tham gia Tham gia : 06/03/2013

Bài gửiTiêu đề: Re: TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".    TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  EmptyThu Mar 07, 2013 10:32 pm

Loading
K quan tâm Ân yêu HKH hay MĐ , cái mình thích là con người của cô ấy , khả năng diễn xuất của cô ấy thật sự quá tuyệt với , mình từng thật sự hâm mộ 3 người trong đời [ k tính bố mẹ nha laughing bố mẹ là nhất rồi TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  387442 ]:" Hồ Ca là 1 , Lưu Thi Thi là 2 , và sau khi xem phim của Ân cô nương thì TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  387442 Ân Ân là ng thứ 3 nhưng vị trí trong lòng thì là số 1 matcuoi73 Kiều Ân yêu ai k quan trọng , mình sẽ k ghét bỏ Ân vì cô ấy thích 1 ng mà mình k thích , mình thấy có bạn bảo là nếu KA thích HKH thì k xem KA là thần tượng , nếu vậy bạn đó k hề coi Ân là thần tượng 1 chút nào bạn chẳng qua là thích MĐ thấy KA và MĐ là bạn thân , và cũng khá đẹp đôi nên bạn lầm tưởng rằng bản thân cũng hâm mộ KA =.=! Như mình nè nam dv thì mình chỉ hâm mộ mỗi Hồ Ca nhưng mà HC và KA căn bản k quen nhau vậy chẳng nhẽ KA k yêu HC thì mình sẽ ghét bỏ KA à =.=! k bao h =.=! 1 fan chân chính sẽ k vì ng mà thần tượng yêu mà bản thân mình k thích nên ghét bỏ . Thật sự là mình rất thích KA và rất mong KA sẽ đóng với Hồ Ca 1 phim cho mình mãn nhãn nhưng đó cũng chỉ là muốn thôi chứ k thành sự thật đc . chuot nini 06
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".    TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  EmptyThu Mar 07, 2013 11:22 pm

Loading
thật ra ko phải đâu bạn, mọi người trong đây ai ai cũng đều thích cả KA lẫn MD, chứ ko phải thích người này rồi lây qua thích người kia đâu, tại bức xúc quá nên nói chơi vậy thôi. Bạn vô đây chơi thường sẽ rõ ^^

Còn việc ss thích ai tất nhiên mọi người vẫn tôn trọng quyền lựa chọn của ss và luôn ủng hộ ss, tuy nhiên vì là fans ME nên vẫn hy vọng ss chọn MD ùi ^^. Mình hỉu lời bạn nói, vì mình cũng giống bạn mà, ngoài Mingen ra mình vẫn còn thích rất nhiều người, nhưng mình ko quan tâm trong mắt người khác họ đẹp đôi với ai, mình chỉ cần họ vui vẻ hạnh phúc là được. Và mình tin với bất kỳ ai, khi đã xem là thần tượng thì đều có suy nghĩ giống mình và bạn ^^

Còn việc ss đóng chung HC e hơi khó thiệt...vì cảm thấy 2 người này ko xứng đôi cho lắm . Nhưng biết đâu được, cứ hy vọng đi...^^
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Bài gửiTiêu đề: Re: TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".    TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  EmptySat Mar 09, 2013 11:05 pm

Loading
ho ca ha, k hop dau, 2nguoi nay chi hop dong chi e ma thoi. Rieng ss an chi dong voi kk dzo la dep doi nhat thoi. Y kien ca nhzn thoi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".    TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".  Empty

Loading

TKA khoe đồng hồ giống HKH - Ấm áp nói "Em nhớ Anh".

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» [News]8/11/2010-TKA tham gia hoạt động thương hiệu quốc tế-Không ngừng chuyển hoạt động đến Đại Lục
» [Hạnh phúc ngày nắng] và [Định mệnh anh yêu em] giống hay khác?
» [News]24/11/2010-Trần Kiều Ân nôn ra máu-Trương Dung Dung khuyên bảo: Phải giữ gìn sức khỏe!