Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

[Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Số bài gửi Số bài gửi : 377
Cám ơn Cám ơn : 19
Tham gia Tham gia : 31/08/2012

[Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13) Empty
Bài gửiTiêu đề: [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13)   [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13) EmptyMon Nov 12, 2012 11:54 pm

Loading
[You must be registered and logged in to see this link.]
chi mỉngen ơi. tìm người trans giup nha chi. ah chi nói chỉ em up hinh, nhung gio em online hạn chế lắm, nếu được chị post một bài trên muc giải đáp thắc mắc giúp em được k chị
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13)   [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13) EmptyTue Nov 13, 2012 1:06 pm

Loading
Tin này có lẽ đành nhờ ss hoa xem giúp thôi big grin

Còn em nếu ko có thời gian ra yh gặp chị, thì em chịu khó tham khảo cách up hình bên đây nhé, như nhau cả

https://mingenvietnam.forumvi.com
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13)   [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13) EmptyTue Nov 13, 2012 2:23 pm

Loading
cảm ơn chị nhiều nha. nếu có thông tin gì mới em sẽ tham gia tích cực. chị ơi để sub clip của mingen có khó không chị. làm việc cả ngày, cũng có nhiều việc k vui trong cuộc sống, nhưng khi tham gia vào mingen love, em có thêm được niềm vui mới, và wen được nhiều bạn có cùng sở thích nữa.
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13)   [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13) EmptyTue Nov 13, 2012 10:02 pm

Loading
chị cũng vậy, buồn buồn vô đây chơi tự dưng thấy thoải mái hơn, có lẽ vì được 8 với mọi người :happy:

Làm sub ko khó lắm, hồi đầu chị ko biết làm cũng tưởng là khó, hóa ra ko phải, chỉ là hơi tốn thời gian chút thôi. Để ra được 1 ep phim phải trải qua mấy khâu, và cần rất nhiều thời gian. Nếu em muốn học hỏi thì vào đây nghiên cứu nha

Em cứ từ từ tham khảo và tập làm, khi nào rành rùi thì tham gia nhóm sub nhà mình cho vui nha :happy:
hoahongvang
Translator
Translator
hoahongvang

Số bài gửi Số bài gửi : 191
Cám ơn Cám ơn : 34
Tham gia Tham gia : 30/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13)   [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13) EmptyWed Nov 14, 2012 9:24 pm

Loading
Trang này bên baidu chỉ là thảo luận thôi, một số mem báo rằng phim đã được chiếu, tuy nhiên rất nhiều mem khác nói không xem online được, hiện Hoa thấy tìm bên mạng TQ cũng chưa có thấy xem online đâu.
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13)   [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13) EmptyWed Nov 28, 2012 9:56 am

Loading
Mới đọc được 1 tin, 2/12 này đài truyền hình Thượng Hải sẽ phát sóng bộ phim vào lúc 7h tối, cả nhà nhớ đón xem nhá

Link xem trực tuyến đây:

Hy vọng lần này sẽ xem được và mau chóng có raw ^^

@Hoa: khi nào bà thấy trang nào up raw thì cho tui biết nha, để sub laughing
thanhtuyen93
Member
Member
thanhtuyen93

Số bài gửi Số bài gửi : 100
Cám ơn Cám ơn : 9
Sinh nhật Sinh nhật : 07/11/1993
Tham gia Tham gia : 12/08/2012
Đến từ Đến từ : TP Hồ Chí Minh

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13)   [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13) EmptyWed Nov 28, 2012 11:11 am

Loading
:happy: mong là thật để được xem flim . matcuoi36 Mấy bữa trước ngồi xem mấy clip NVCV hỏng hiểu nói gì mà cứ cười suốt [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13) 387442 hỏng biết là do lâu quá kg xem anh chị nên vui hay là gì thấy Hạng Vũ -Lữ Trí yêu nhau mà tức cười .Làm đứa e nó bảo khìn hay sao coi kg hiểu gì mà cứ cười mãi hypnotized
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13)   [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13) EmptyWed Nov 28, 2012 11:30 am

Loading
thật hả chị, sợ nó phóng tin dịch, hay co chiếu mà coi k được thì đành để cái cổ dài thêm mà thôi
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13)   [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13) EmptyWed Jan 23, 2013 2:55 pm

Loading
trans by Yuki ^^

Đây là phim nói về 1 thời chiến tranh loạn lạc , anh hùng mỹ nhân , giang sơn , thà yêu làm sụp đỗ thiên hạ ..... là tác phẩm của Vu Chính , Minh Đạo , Trần Kiều Ân , La Tấn , Viên San San . Các dv này góp phần tạo nên nhân vật dc chuyển thể từ huyền thoại lịch sử Trung Cổ lớn <> , Đài Hồ Nam 730 , Sang tân xuân năm rắn , sẽ làm cho khán giả thấy dc sự tráng lệ của nó

[You must be registered and logged in to see this image.]
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13)   [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13) EmptyFri Feb 01, 2013 2:29 pm

Loading
Đài Hồ Nam sắp chiếu rồi cả nhà ơi, phen này sắp có raw đẹp coi sub rồi, mừng quá đi chuot nini 02

Nhân đây, ai muốn tham gia đội sub phim này vào đăng kí nha, nhà có nhìu nhân lực thì càng mau chóng có phim cho chúng ta xem :=D>: thumbs up

coi clip rõ mà khoái ghê :=D>:
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13)   [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13) EmptyTue Feb 05, 2013 1:01 pm

Loading
Tối nay đài truyền hình Hồ Nam bắt đầu chiếu phim nì, vào lúc 8h. Cả nhà đón xem nhé (8h bên đó thì là 7h bên mình đó nha mọi người) :happy:

Link xem trực tuyến:

Mong sẽ mau chóng có raw đẹp love struck
minhtu
Member
Member
minhtu

Số bài gửi Số bài gửi : 331
Cám ơn Cám ơn : 23
Tham gia Tham gia : 13/11/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13)   [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13) EmptyTue Feb 05, 2013 3:30 pm

Loading
mong chờ sub thôi chứ, hoa ngữ hiểu gì đâu mà xem giờ.
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13)   [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13) EmptyTue Feb 05, 2013 9:38 pm

Loading
đài Hồ Nam chiếu rõ đẹp lắm cả nhà ơi, có đều chả biết có ai trans để làm sub ko sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13)   [Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13) Empty

Loading

[Thảo luận] Tối nay TV Hồ Nam lên sóng NNCV (5/2/13)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» [Thảo luận] MD comment tấm hình và del ^^
» Minh Đạo quảng cáo đồ thể thao (cực đẹp đây ^^)
» Ngôi Nhà Nhỏ Trên Thảo Nguyên - Laura Ingalls Wilder