Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Thông báo về việc lập MEV

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Thông báo về việc lập MEV Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo về việc lập MEV   Thông báo về việc lập MEV EmptyWed Sep 29, 2010 4:03 pm

Loading
Tình hình là MEV cũ die, ko biết có khả năng tiếp tục sống sót ko, nếu phục hồi lại được thì hay biết mấy. Nhưng tạm thời chị cứ lập MEV mới này, để còn có nhà cho mem MEV chúng ta sinh hoạt :)). Vì là free nên chắc chắn ko nhiều chức năng như MEV cũ, nhưng được cái nếu bỏ trôi sông thì cũng ko sao :))

Vì đang trong quá trình gây dựng, chắc chắn nhà còn đang lộn xộn và chưa được như ý cho lắm, mong mọi người thông củm và cùng chung tay góp sức xây dựng lại MEV khác để ME fans chúng ta có nơi sinh hoạt nhé.

Mong các mem MEV cũ hãy tiếp tục với ngôi nhà mới này cho nhà mới càng đông vui :P

Cám ơn mọi người Thông báo về việc lập MEV 960414

Admin
https://mingenvietnam.forumvi.com
HoaTulip
Member
Member
HoaTulip

Số bài gửi Số bài gửi : 226
Cám ơn Cám ơn : 8
Tham gia Tham gia : 01/10/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc lập MEV   Thông báo về việc lập MEV EmptyFri Oct 01, 2010 7:23 pm

Loading
vậy em sẽ đăng kí topic hình của ss Ân,hình ss thì em có hơi nhiều nên em đăng kí topic đó, nhưng mà em ko lên mạng thường được,lúc nào rãnh em mới lên nên việc chuyển có lẽ hơi bị............lâu, nếu mấy ss đồng ý thì em sẽ gắng chuyển phần đó:happy:
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc lập MEV   Thông báo về việc lập MEV EmptyFri Oct 01, 2010 7:29 pm

Loading
ok! Vậy chị sẽ để phần hình ss Ân dành cho em, em yên tâm há,khi nào rảnh em cứ phụ mọi người, ko cần gấp : :>:

À, em có thể qua box 7f bên Dan mà chuyển dữ liệu về, có đầy đủ bên dó hết đó em ^^
https://mingenvietnam.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc lập MEV   Thông báo về việc lập MEV Empty

Loading

Thông báo về việc lập MEV

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Thông báo tuyển nhân sự
» Thông báo về việc set mem!
» Thông báo về nội quy trong MEV (mem mới nên xem)