Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
christina_1997
Member
Member
christina_1997

Số bài gửi Số bài gửi : 121
Cám ơn Cám ơn : 2
Tham gia Tham gia : 15/06/2011

Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn" Empty
Bài gửiTiêu đề: Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn"   Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn" EmptyTue Jun 28, 2011 11:23 pm

Loading
Hình scan lên, các bác chịu khó đọc nhé batting eyelashes

Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn" 23

Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn" 25

Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn" 26

Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn" 27
hienq1
Member
Member
hienq1

Số bài gửi Số bài gửi : 247
Cám ơn Cám ơn : 0
Tham gia Tham gia : 09/10/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn"   Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn" EmptySun Jul 03, 2011 2:32 pm

Loading
Bài báo này có lâu chưa dạ các bạn , thấy bài báo phõng vấn anh , anh trã lời rất chân thành , nhưng có câu hỏi anh
Trong các diển viên tin đồn dương nhả truc và trần kiều ân anh nghĩ thế nào ?
Anh trã lời là : Tôi ko thích nũ diễn viên .
Ko biết có thật lòng anh chưa , hay trã lời đễ cho qua thui Dương Nhã Trúc thì ko thễ nào rùi con Trần Kiều Ân ko lẽ ko có chúc tình cãm sao ?
christina_1997
Member
Member
christina_1997

Số bài gửi Số bài gửi : 121
Tham gia Tham gia : 15/06/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn"   Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn" EmptySun Jul 03, 2011 5:14 pm

Loading
ah`, bài báo này cách đây khoảng 1 năm mấy
Mà phỏng vấn với báo chí mà bạn, không nói vậy sao yên thân đc, anh cũng muốn anh vs chị Ân đc yên chứ đâu muốn phanh phui vs báo chí làm j`
my_love143
Member
Member
my_love143

Số bài gửi Số bài gửi : 449
Cám ơn Cám ơn : 6
Tham gia Tham gia : 22/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn"   Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn" EmptyMon Jul 04, 2011 6:33 am

Loading
thix bài bào này ghê, thix cách trả lời của anh Đạo, khiêm tốn nhưng chân thành...nói j nói mình thấy a Đạo vẫn đang rất nổi tiếng mà tongue
a nói lúc đóng HTE, a ko cảm thấy nguyên nhân thành công của phim là do a đẹp trai nhưng mình lại thấy là đó là 1 nguyên nhân to lớn cho thành công của bộ phim ấy chứ, đương nhiên còn có cả khả năng diễn xuất của a nữa love struck
còn về chuyện vs ss Ân thì mình nghĩ a nói vậy thôi chứ chắc trong lòng sẽ nghĩ khác tongue nếu mà nói thiệt thì lo cả a và ss Ân đều ko được yên ổn đấy chứ laughing
bess
Member
Member
bess

Số bài gửi Số bài gửi : 35
Cám ơn Cám ơn : 3
Tham gia Tham gia : 10/08/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn"   Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn" EmptyThu Aug 11, 2011 12:53 pm

Loading
thích con người của anh ý lắm
Anh ý lúc nào cũng là tấm gương sáng đối với mình
Chỉ cần nghĩ đến những nô lực của anh ý để có thể từ một cậu bé tật nguyền trở thành một ngôi sao giàu có là mình đã thấy xúc động và khâm phục anh ý vô cùng.
Anh ý còn là một con người bình dị nữa,hùi nhóm 183 club snag việt nam mình đã được gặp anh ý rồi.Dân dã bình dị vô cùng,nhưng khi cần thiết thì lại bảnh bao và tỏa sáng. love struck
vothantuongvy
Member
Member
vothantuongvy

Số bài gửi Số bài gửi : 39
Sinh nhật Sinh nhật : 19/11/1993
Tham gia Tham gia : 16/07/2011
Đến từ Đến từ : SenWell

Bài gửiTiêu đề: Re: Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn"   Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn" EmptyTue Aug 30, 2011 9:05 am

Loading
Hic hic, anh bên ngoài thực tế khác xa sự lãng mạn trong phim. Nhưng hình như cách anh nói về cuộc sống và quan điểm rất giống hình tượng Châu Kế Xuân đúng ko. Ko bon chen, ko ham danh ảo dù biết thực lực chính là của mình. Chỉ hi vọng mẹ và gia đình có 1 cuộc sống tốt hơn bằng tiền mình làm ra.
Mình nghĩ ở đâu cũng vậy, giới giải trí cũng như 1 "thiên đường ảo vọng" vậy. Để đứng vững đc cần có 1 quan điểm kiên định. VÀ anh MD đã làm đc điều đó.
Luôn yêu anh nhưng hi vọng đừng cứ kiếm tiền nhiều quá mà quên đi hạnh phúc riêng mình. Chị Ân luôn chờ đợi anh chứ nhỉ!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn"   Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn" Empty

Loading

Minh Đạo: "Không nổi tiếng, kiếm được nhiều tiền hơn"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» [Ngôn tình HĐ] CHỜ EM LỚN LÊN ĐƯỢC KHÔNG?
» Minh Đạo quảng cáo EMINU (ko đẹp ko ăn tiền ^^)
»  Trần Kiều Ân được chọn làm “minh tinh Trái Đất bản Trung”