Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

[Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
Tác giảThông điệp
dream_kt
Member
Member
dream_kt

Số bài gửi Số bài gửi : 162
Cám ơn Cám ơn : 1
Sinh nhật Sinh nhật : 27/11/1994
Tham gia Tham gia : 26/04/2011
Đến từ Đến từ : Việt Nam

[Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptyTue May 24, 2011 9:05 pm

Loading
Nhìn mấy tấm hình này giống như là LT và LB tranh cãi nhau việc gì đó ( có liên quan đến HV chăng?)
Tấm cuối cùng ko bik ss đang liếc ai mà nhìn mặt nghiêm trọng thế nhỉ ( chắc là LB rồi :happy: ) confused
Có nhiều thắc mắc wá...mong rằng sẽ sớm đc giải đáp khi xem bộ film này ( mong chờ đến từng phút giây laughing )
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Số bài gửi Số bài gửi : 648
Cám ơn Cám ơn : 0
Sinh nhật Sinh nhật : 05/11/1993
Tham gia Tham gia : 26/09/2010
Đến từ Đến từ : Mỹ Tho, Tiền Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptyTue May 24, 2011 9:29 pm

Loading
có thể là liên quan đến HV thật, trong HSBV thì LT và LB cãi nhau vì LT cứ ép LB phải bội ước, đem quân đánh HV trong khi HV và NC sắp kết hôn ko đề phòng....
còn phim này còn phải xem thì mới biết, hình như LT có phần "lép vế" hơn LB nhỉ laughing

[You must be registered and logged in to see this image.]
http://t.sina.com.cn/1971305871
dream_kt
Member
Member
dream_kt

Số bài gửi Số bài gửi : 162
Cám ơn Cám ơn : 1
Sinh nhật Sinh nhật : 27/11/1994
Tham gia Tham gia : 26/04/2011
Đến từ Đến từ : Việt Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptyTue May 24, 2011 9:40 pm

Loading
Em thấy film này chắc ngược lại wá...nhìn thấy vẻ mặt lo lắng, bồn chồn, căng thẳng của LT kìa...Hình như là cố gắng thuyết phục và năn nỉ LB mà ko được nên thấy nàng lo lắng và bồn chồn wá,,,ko ngủ đc lun kìa...lo lắng cho an nguy của HV hay là pùn vì HV sắp kết hôn với NC ta confused
Xem ra thì film này sẽ khác rất nhiều so với lịch sử đây :happy:
hienq1
Member
Member
hienq1

Số bài gửi Số bài gửi : 247
Tham gia Tham gia : 09/10/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptyTue May 24, 2011 9:56 pm

Loading
Cam ơn bạn thienthannho đưa tin nhé , xem ra phim này đầy nước mắt rùi . Thấy hình ngồi , là LT năng nĩ LB rùi , hiền nghĩ là vậy chuot nini 04 .
my_love143
Member
Member
my_love143

Số bài gửi Số bài gửi : 449
Cám ơn Cám ơn : 6
Tham gia Tham gia : 22/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptyWed May 25, 2011 3:34 am

Loading
phim này nghe đồn HV và LT iu nhau mà...sao HV lấy NC mà mặt 2 người tươi như hoa vậy sad
còn có 1 tấm nhìn giống HV và LT bị chia cắt quá, cái này chắc LT bị ép lấy LB mà trong lòng còn vương vấn HV laughing
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptyWed May 25, 2011 4:47 pm

Loading
Cậu bé Lưu Doanh thái tử này cực kỳ đáng yêu nhá, fans cm blog cậu ấy reply cho từng người lun í, bạn ấy trả lời fans vn :我爱你们!有你们才是我的幸福和骄傲[You must be registered and logged in to see this image.]

(tôi yêu các bạn, có các bạn mới là niềm hạnh phúc và tự hào của tôi [You must be registered and logged in to see this image.])

Spoiler:
hoahongvang
Translator
Translator
hoahongvang

Số bài gửi Số bài gửi : 191
Cám ơn Cám ơn : 34
Tham gia Tham gia : 30/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptyWed May 25, 2011 9:51 pm

Loading
Ha ha, nhìn hình chị làm bà mai cho Ngu Cơ mà lè lưỡi nhìn anh, anh thì dẩu mỏ nói với chị gì đó, chắc lại đang giở bài trêu nhau giả vờ ghen tuông như hồi 2 người đóng trong Anh Dã, cảnh A Tướng hôn Linda đây mà...
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Số bài gửi Số bài gửi : 854
Cám ơn Cám ơn : 3
Sinh nhật Sinh nhật : 08/04/1992
Tham gia Tham gia : 02/03/2011
Đến từ Đến từ : Sasunaru fanclub...tebayo!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptyWed May 25, 2011 11:04 pm

Loading
cậu bé đó dễ thương gê lun laughing tấm này mà lão nhà mình với ss chụp chắc lại sẽ có 1 khối tin đồn đây laughing nhìn mà vái trời mốt có con dc như zậy laughing
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptyThu May 26, 2011 5:24 pm

Loading

Spoiler:
hoahongvang
Translator
Translator
hoahongvang

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptyThu May 26, 2011 9:25 pm

Loading
Coi ra Hạng Vũ với Ngu Cơ chụp cũng đẹp đôi quá chứ winking nhưng nếu thế thì Lữ Trĩ với Lưu Bang và Lưu Doanh còn là 1 gia đình trông rất xứng đôi big grin

Nhưng xứng đôi nhất vẫn là 2 người này, họ ở bên nhau cảm giác ấm áp và vui vẻ đến kỳ lạ

Credits to Mingen Bar - thanks uploader
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptyThu May 26, 2011 9:42 pm

Loading
2 người này khi ở bên nhau đúng thật là ko gì có thể chen vào được. 1 cảm giác ấm áp, 1 nụ cười tươi rói luôn hiện trên khuôn mặt 2 người [You must be registered and logged in to see this image.]
https://mingenvietnam.forumvi.com
my_love143
Member
Member
my_love143

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptyFri May 27, 2011 4:08 am

Loading
2 người này ở bên nhau vui vẻ ghê ha...có tấm hok bik ss Ân làm j mà anh Đạo cười quá trời laughing
cái này chắc là hậu trường rồi, sao ko có Ngưu Cơ và Lưu Bang mà chỉ có HV vs LT vui vẻ vs nhau thế nhỉ [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 387442
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptyFri May 27, 2011 4:17 pm

Loading

Spoiler:
hoahongvang
Translator
Translator
hoahongvang

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptyFri May 27, 2011 11:25 pm

Loading

" Tuần tới chúng ta sẽ được mãn nhãn với những bức hình tình cảm trong bộ phim "Nữ Nhân của Vua" giữa Lữ Trĩ (Trần Kiều Ân) và Hạng Vũ (Minh Đạo), đây chính là nam nữ diễn viên chính của phim. Trần Kiều Ân và Minh Đạo tính tình đều rất hoà nhã, không những thế lại là những diễn viên vô cùng yêu nghề, mọi người ai cũng yêu quý hai diễn viên này. Xem cảnh hai người họ ôm nhau bên ngoài buổi tiệc Hồng Môn Yến, tôi thấy xúc động tới rơi nước mắt. Chúc các fans cuối tuần vui vẻ "

------Tiểu Khả 0704

Đoạn trích trên chắc từ blog của 1 nhân vật tên Tiểu Khả 0704. Coi ra không chỉ Vu Chính mà còn 1 số người phải rơi lệ trước diễn xuất của Mingen, phim này thật đáng chờ đợi bà con nhỉ

Credits to Baidu Bar - thanks uploader

@ hien: Chị cũng mới nghe bên Baidu nói thôi, khi nào có bài phỏng vấn độc quyền thì chắc chắn không thể bỏ qua rồi em ạ winking
my_love143
Member
Member
my_love143

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptySat May 28, 2011 3:19 am

Loading
hình tình cảm giữa Lữ Trĩ và Hạng Vũ mới ghê chứ [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 387442
nghe nói mà nôn, mún được coi những bức hình đó tình cảm tới cỡ nào laughing
hienq1
Member
Member
hienq1

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptySat May 28, 2011 9:41 pm

Loading
Em cám ơn chị hoa hồng vàng nhé ,anh chị diễn đạt tới mức nào đây mà làm nhìu ngươi rơi lệ quá . hai ông bà này lấy tình cảm chân thành cũa mình ra diễn làm cho người ta , nam nhi còn phãi rơi nước , huống chi phận nữ nhi như fan chúng mình đây ......Nghe nói thui mà crying .
Độc xong bài fan cũa chị hoa em thấy thương hai anh chị vô cùng ( Xem cảnh hai người họ ôm nhau bên ngoài buổi tiệc Hồng Môn Yến, tôi thấy xúc động tới rơi nước mắt ) Quay cãnh này hiền nghĩ là anh ( Hạng Vũ ) ko muốn rời xa chị , nhưng có 1 lý do nào đó nên anh đã buôn tay cho nàng ra đi . crying .
hoahongvang
Translator
Translator
hoahongvang

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptySun May 29, 2011 7:56 pm

Loading
Hôm nay là series ảnh "tình củm" giữa Lã Trĩ và Lưu Bang, Ngu Cơ và Hạng Vũ

Anh Đạo viết trên blog " Trời đẹp, tâm trạng tốt" (post hình anh và Gino cưỡi ngựa)

Viên San San viết " Trời đẹp, tôi rất cảm động" @ Minh Đạo "tâm trạng của anh đương nhiên là tốt rồi, vì có Ngu Cơ bên cạnh mà ha ha......."

Coi bộ đôi này cũng hứa hẹn diễn khá ăn ý...

mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptySun May 29, 2011 8:05 pm

Loading
ko ngờ anh chị nhà mình được nhiều người khen diễn xuất cảm đông ghê, làm mình cũng cảm thấy vinh hạnh theo big grin

Mong chờ phim này, mà khi phim này ra phim nếu được vietsub thì hay biết mấy nhỉ big grin. Còn xa mà mơ mộng rùi batting eyelashes
bin bin
Moderator
Moderator
bin bin

Số bài gửi Số bài gửi : 608
Cám ơn Cám ơn : 11
Sinh nhật Sinh nhật : 17/12/1991
Tham gia Tham gia : 07/02/2011
Đến từ Đến từ : Long Xuyên, An Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptySun May 29, 2011 9:11 pm

Loading
Hehe...ss San nói thế muh hem sợ có người ghen à batting eyelashes

2 anh chị nhà mình mà hợp tác thì phải hay thui... tại hợp nhau quớ đó ss chuot nini 03

Dạ...em xin lỗi ss ming và bác boyz...h em đã "rặn" ra thêm 1 dòng nữa rùi đóa ^^
Bin đừng cm 1 dòng nhé big grin

Được sửa bởi bin bin ngày Sun May 29, 2011 9:37 pm; sửa lần 1.
hienq1
Member
Member
hienq1

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptySun May 29, 2011 9:31 pm

Loading
Chị hoa hồng vàng ơi , ãnh thân mật cũa anh chị còn tấm nào nữa ko chị ?
Sao anh ming dao lại viết dòng blog mình như thế , ko biết là anh viết cho ai với tình cãm tràn trề đến như vậy ta . Theo em nghĩ anh vui là phãi rùi bỡi vì ỡ bên chị mà còn đóng bộ phim kịch bãn hay , vậy là tâm trạng tốt là phãi rùi .

Mấy ss xem dùm em tấm này , có phãi KA ko ? sao em nhìn hoài ko ra dc .
bin bin
Moderator
Moderator
bin bin

Số bài gửi Số bài gửi : 608
Cám ơn Cám ơn : 11
Sinh nhật Sinh nhật : 17/12/1991
Tham gia Tham gia : 07/02/2011
Đến từ Đến từ : Long Xuyên, An Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptySun May 29, 2011 9:39 pm

Loading
bạn hien hiểu lầm rùi...blog của anh Đạo chỉ có câu trên thui, câu dưới là của ss San (Ngu Cơ í)

Hình nì là của Ngu Cơ hay gì í, mình cũng hem có nhìn ra là ss Ân nữa
Tiểu Bối
Smem
Smem
Tiểu Bối

Số bài gửi Số bài gửi : 33
Sinh nhật Sinh nhật : 17/11/1993
Tham gia Tham gia : 19/11/2010
Đến từ Đến từ : Hà Nội

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptySun May 29, 2011 9:44 pm

Loading
@hien: Người đó là chị San San, 2 người đang khiêu vũ laughing
@bin: câu đó là của anh Gino trêu anh MĐ thôi, ko phải của chị San San đâu [You must be registered and logged in to see this image.]
nguyên văn thế này:

Anh MĐ gửi anh Gino:
明道: @GINO宇 好天氣,好心情 (@Gino thời tiết tốt, tâm tình tốt)

Anh Gino gửi anh MĐ
GINO宇: @明道
你心情當然好,有虞姬陪你啊哈哈........我跟"馬姬"出去走走啊~~~
(@MĐ tâm tình của anh đương nhiên tốt rồi, có Ngu Cơ ở bên anh mà haha....tôi cùng con ngựa đi đây~~~)

Chị San gửi anh Gino:
袁姗姗: [b]@GINO宇
我们在翩翩起舞~^_^马姬儿怎么和你起舞啊[You must be registered and logged in to see this image.]
(@Gino chúng tôi đang khiêu vũ~^_^ngựa thì làm sao cùng anh khiêu vũ đc [You must be registered and logged in to see this image.])

@all: hình như em bị lạc hậu rùi, hôm nay em vừa hoàn tất chương trình học, mấy hôm nay ko lên MEV, vừa lên đã thấy rất nhìu hình của anh chị mình rùi
hoahongvang
Translator
Translator
hoahongvang

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptyMon May 30, 2011 10:52 pm

Loading
@ all Vậy là anh Gino viết cho anh Đạo chứ không phải Viên San San viết câu đó... Thanks Tiểu Bối đã làm rõ chứ bên baidu viết hơi mập mờ.

Viên San San có post hình cười anh Đạo ôm nam diễn viên đóng thế vì San San không biết bơi mà chắc trong phim có cảnh bị ngã xuống sông laughing

Có khi nào đây là toàn cảnh của con sông

Còn đây là dáng dấp giả trai của chị Ân

Lưu Bang La Tấn trông cũng khá duyên

Có clip trong đó anh Đạo chia sẻ thêm về vai Hạng Vũ và tiết lộ nhân vật Hạng Vũ sẽ yêu Lữ Trĩ [You must be registered and logged in to see this link.] (clip này load lâu quá nên Hoa chưa coi được hết winking )
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptyTue May 31, 2011 10:58 am

Loading
vậy là dân tình đồn đoán ko sai, Hạng Vũ và Lữ Trĩ có iu nhau, Bá Vương biệt Trĩ [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 387442

ủa mà có đoạn LT giả trai hả ta [You must be registered and logged in to see this image.] , nhớ xem phim tvb thì ko có. Đúng là phim của Vu mama rồi laughing
hienq1
Member
Member
hienq1

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 EmptyTue May 31, 2011 9:47 pm

Loading
Nhìn cãnh thấy lãng mạng quá , Chị KA chắc là ko co quay cãnh này rùi , mong là chị sẽ theo cùng anh ngắm cảnh .Hình như là trong các bộ phim cổ trang cũa trung quốc , là điều quay phim tại hoành điếm .Anh cũng đã quay phim tại đây nhìu lần rùi , nên anh củng có biết nhìu nơi , mong là anh sẽ dẫn chị đi chời vòng vòng tại hoành điếm love struck .
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua   [Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua - Page 3 Empty

Loading

[Pics] Hình ảnh trong phim Nữ Nhân Của Vua

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 8 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

Similar topics

-
» [Pics] Hình ảnh trong phim (rõ nét)
» Hình ảnh phim Mỹ Nhân Thiên Hạ
» Hình ảnh trong phim