Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

[Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Số bài gửi Số bài gửi : 854
Cám ơn Cám ơn : 3
Sinh nhật Sinh nhật : 08/04/1992
Tham gia Tham gia : 02/03/2011
Đến từ Đến từ : Sasunaru fanclub...tebayo!!!

[Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV Empty
Bài gửiTiêu đề: [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV   [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV EmptySat Apr 02, 2011 6:27 pm

Loading
Xin chào các bạn hiện nay vấn đề thắc mắc tại sao down phim ko được hay ko thể thấy link dc rất nhiều người hỏi
Vì thế mình lập nên topic này để giải thích với mọi người

B1:
Comment để thấy được link down ( phiền các bạn ko cm dưới dạng spam như : thanksss, cảm ơn,....)
B2:
Sau khi thấy link ta nhấp vào link và sẽ thấy như sau :

[Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV SieuthiNHANH201104029113nmuyytmzmg84441

B3
Chờ 10s

B4:
Bạn thấy được như thế này
[Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV SieuthiNHANH201104029113nddlndq5nm151025

Hãy nhấp vào vùng đã được đánh dấu đỏ và sau đó sẽ hiện ra link down dưới dạng MF cho mọi người

[Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV SieuthiNHANH201104029113ngy0mtyxzm32539

Sau khi down cái file phim tại link MF bạn hãy dùng phần mềm này để ghép cái file lại với nhau mới có thể xem phim được
http://www.softpedia.com/get/File-managers/File-Splitter-and-Joiner.shtml

Đầu tiên sau khi down về bạn giải nén tập tin và dc cửa sổ sau

[Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV SieuthiNHANH201104049314zmi1zdm3nt782934_1

Đóng cửa sổ lại và vào thư mục đã lưu các tập tin tải về khi nãy và nhấp chuột phải vào
tênfile .001, _a .

[Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV SieuthiNHANH201104049314zgq0zjdhzg626742_1

Sau đó bạn nhấp vào dòng Join sẽ có cửa sổ

[Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV SieuthiNHANH201104049314m2i4yjdhzm1058454_1

Nhấp vào vùng khoanh đen và chờ đợi

Mọi hướng dẫn đến đây là kết thúc Chúc mọi người xem phim vui vẻ
P/s: tránh ko spam trong topic này . Vi phạm sẽ bị del bài ko báo trước..
chuot nini 02 chuot nini 02 chuot nini 02

Được sửa bởi boyzduize_vt ngày Sat Jun 04, 2011 10:51 am; sửa lần 3.
Hina
Member
Member
Hina

Số bài gửi Số bài gửi : 7
Cám ơn Cám ơn : 0
Tham gia Tham gia : 04/06/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV   [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV EmptySat Jun 04, 2011 2:18 am

Loading
Sao ko để chế độ hide link cho tiện mà phải làm thế này hả bạn ==" bị phiền phức ý :-<
http://twitter.com/
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV   [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV EmptySat Jun 04, 2011 10:46 am

Loading
đã đặt chế độ hide link phải cm mới thấy dc link dow mà confused cái này có từ lâu rồi mà cái này là mình hướng dẫn thêm cách nối file và link down . Bạn cứ xem hình nhé có đầy đủ đấy . thank
Hina
Member
Member
Hina

Số bài gửi Số bài gửi : 7
Tham gia Tham gia : 04/06/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV   [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV EmptySat Jun 04, 2011 9:04 pm

Loading
Mình lấy link HTE có thấy hide gì đâu 8-}
Ý mình là công đoạn chờ 10s rồi bấm skip ad ý laughing link thẳng đến MF có phải tiện ko hee hee Còn cái join vid thì bạn post bản mới của hjsplit sẽ dễ sử dụng hơn đấy winking
http://twitter.com/
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV   [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV EmptySat Jun 04, 2011 9:35 pm

Loading
Mọi thứ lúc up mình đã hide hết khi bạn cm nó sẽ mở mãi lun ( chỉ đổi với những người đã cm) còn bản slipit and joiner xài bãn cũ đơn giản và dễ xài chủ yếu là joine các part lại để coi phim thôi ko ứng dụng gì nhiều nên cần gì bản mới nhất [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV 387442. Còn cái skip as đó thì chỉ các web có host thì mới đến thẳng link còn các web free như web mình phải có quảng cáo xen vào để bớt chi phí laughing
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV   [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV EmptySat Jun 04, 2011 10:59 pm

Loading
ôi trời :| cái này là chuz up ep 1 2 3 riêng top fic này để mốt sau khi hoàn thành pj mới add vô h ngoài 3 tập này nếu bạn kiếm dc tập nào khác ko cm mà có link kêu mình worried . Còn cái slipit bạn muốn dùng cái nào tuỳ bạn nếu muốn share có thể vào đây
https://mingenvietnam.forumvi.com/f37-forum
để share những phần mềm của bạn còn mình chỉ up cái đó đơn giản cho mn xài . Phần mềm mới có mỗi ngày mà hôm nay mới có bản này mai đã có bản khác cái hướng dẫn này minh up đã lâu rồi

p/s : spam hơi bị nhiều rồi nếu muốn hỏi hay ý kiến gì phiền bạn vào đây
https://mingenvietnam.forumvi.com/t1-topic

- xin hỏi xem lại cách làm việc của mình như thế nào ? theo ý bạn
-thân boy-
haji
Member
Member
haji

Số bài gửi Số bài gửi : 27
Cám ơn Cám ơn : 1
Tham gia Tham gia : 19/09/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV   [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV EmptyMon Sep 19, 2011 8:24 pm

Loading
Vậy bạn ơi cho mình hỏi là mình không được quyền xem bài viết về film hoangd tử ếch ah, mình đang muốn coi lại mà không sao vào được cả, trả lời hộ mình nha, thanks trước.
JDauXu
Member
Member
JDauXu

Số bài gửi Số bài gửi : 17
Tham gia Tham gia : 29/03/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV   [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV EmptyWed Sep 21, 2011 9:38 am

Loading
@haji: giờ rum có quy định là những mem có bài viết từ 30 trở lên sẽ được set là smem và lúc đó mới có quyền vào sub box download đó bạn big grin big grin hoạt động tích cực lên thì sẽ down được phim big grin:D:D
nho_coi
Member
Member
nho_coi

Số bài gửi Số bài gửi : 10
Tham gia Tham gia : 30/05/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV   [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV EmptySun Nov 20, 2011 5:58 pm

Loading
Thanks ST nhiều nha hướng dẫn tận tình lắm
amibosi
Member
Member
amibosi

Số bài gửi Số bài gửi : 36
Tham gia Tham gia : 24/11/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV   [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV EmptyThu Nov 24, 2011 8:15 pm

Loading
Cảm ơn bạn đã tận tình chỉ dẩn
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Số bài gửi Số bài gửi : 377
Cám ơn Cám ơn : 19
Tham gia Tham gia : 31/08/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV   [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV EmptyThu Nov 15, 2012 10:53 am

Loading
chỉ em cách dowload từ YOku đi chị, e dơ về rồi nhưng mở k được, nếu k thì chỉ dơ được đoạn quảng cáo thôi. e muốn tìm mấy clip của mingen, nhung trong clip youtube bi hỏng rồi k xem được. thấy bên yoku có nhiều clip, khổ nào k dơ được. em muốn sưu tập.
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV   [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV EmptyThu Nov 15, 2012 1:54 pm

Loading
em dùng IDM down nhé, nếu vẫn down ko được có nghĩa là nó ko bắt link down, em đành phải qua mấy trang khác như todou, baidu...tìm lại clip đó mà down ^^
https://mingenvietnam.forumvi.com
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV   [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV EmptyThu Nov 15, 2012 5:31 pm

Loading
nhưng tìm các link đó như thế nào, em đâu rành tiếng hoa. Chị có link k giúp e đi. em cũng dang dùng IDM đó chị. thấy mấy trang có lip chỉ xem trực tuyến thôi, nhưng load lâu và chậm nữa
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV   [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV EmptyThu Nov 15, 2012 10:32 pm

Loading
đây là link todou của ME: http://www.soku.com/t/isearch.do?kw=%C3%F7%B6%F7

clip ME trong đó nhiều lắm. Còn không em search vào google chữ 明恩 mà tìm nhé ^^
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV   [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV EmptyThu Nov 15, 2012 11:00 pm

Loading
cảm ơn chị. e vừa thấy topic tuyển sub, quy định cũng khá khắc khe nha. e rất muốn tham gia, tội một nổi thời gian online ít k đủ yêu cầu, và còn nhiều thứ chưa biết wa. để lúc rảnh nghiên cứu, rồi tham gia mới được. ham hố bài viết của chị ÂN trong quyển sách ảnh wa
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV   [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV EmptyFri Nov 16, 2012 1:59 pm

Loading
em ráng 500 bài viết đi sẽ đọc được thôi ^^. Và ráng học làm sub đi rùi tham gia với nhóm sub cho vui, nhà mình còn thiếu nhân lực nhiều lắm :happy:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV   [Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV Empty

Loading

[Giải đáp] Hướng dẫn download vsub tại MEV

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» [Giải đáp] Cho mình hỏi
» Hướng dẫn up hình bằng photobucket và cách post bài trong MEV
» [Megaupload] Lam sắc giai kỳ 30/32 (up soon) (Raw)