Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Thay đổi phương thức yêu em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
lucky
Member Vip
Member Vip
lucky

Số bài gửi Số bài gửi : 2094
Cám ơn Cám ơn : 36
Tham gia Tham gia : 23/09/2010

Thay đổi phương thức yêu em Empty
Bài gửiTiêu đề: Thay đổi phương thức yêu em   Thay đổi phương thức yêu em EmptyMon Nov 08, 2010 10:36 pm

Loading
Nghe bài này chỉ muốn khóc, tâm trạng buồn nghe xong chắc khóc luôn quá [You must be registered and logged in to see this image.]

Fung từng nói khi Fung hát bài này là khóc luôn ấy [You must be registered and logged in to see this image.]

HoaTulip
Member
Member
HoaTulip

Số bài gửi Số bài gửi : 226
Cám ơn Cám ơn : 8
Tham gia Tham gia : 01/10/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi phương thức yêu em   Thay đổi phương thức yêu em EmptyTue Nov 09, 2010 2:21 pm

Loading
cái nút thank đâu rồi nhỉ, tìm quài ko thấy phải vô comment luôn
thanks chị lucky nha, bài hát này hình như em đã nghe nhưng ko nhớ đã nghe ở đâu, nghe hay lắm và rất có cảm xúc, cảm ơn chị đã share nha :happy:
lucky
Member Vip
Member Vip
lucky

Số bài gửi Số bài gửi : 2094
Cám ơn Cám ơn : 36
Tham gia Tham gia : 23/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi phương thức yêu em   Thay đổi phương thức yêu em EmptyTue Nov 09, 2010 6:59 pm

Loading
Trước tiên cho chị đính chính với cả nhà 1 chút, thật ra nick lucky chính là mingenlove đấy, lúc trước tạo MEV chị tạo thêm nick lucky là để chuyển dữ liệu về nhà thôi, mà chưa chuyển hết nữa, dạo này bận quá crying, đôi khi lười chuyển qua chuyển lại nick nên để sử đụng luôn. Mai mốt cứ gọi là ss ming luôn cũng được big grin

4rum free nút thanks nó ko giống như 4rum tính phí nên chị ko có cài vào. Thôi thì ai muốn thanks cứ vào thanks 1 tiếng ko sao đâu, còn ko thanks cũng ko sao mà :happy:

Đúng là ko hiểu sao nghe bài này cảm xúc dễ sợ [You must be registered and logged in to see this image.]
Andrew Pine
Smem
Smem
Andrew Pine

Số bài gửi Số bài gửi : 107
Cám ơn Cám ơn : 3
Tham gia Tham gia : 12/12/2010
Đến từ Đến từ : the_lord_of_the_cats

Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi phương thức yêu em   Thay đổi phương thức yêu em EmptyFri Dec 24, 2010 12:40 pm

Loading
Mình nghĩ dịch là chữ "phương thức" nghe nó sao sao ấy, dù đúng nghĩa, thể hiện hết được ý nghĩa bài hát, nhưng nghe nó nặng nề quá.
pechuz6362
Moderator
Moderator
pechuz6362

Số bài gửi Số bài gửi : 243
Cám ơn Cám ơn : 61
Tham gia Tham gia : 29/09/2010
Đến từ Đến từ : Roy house & MEV

Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi phương thức yêu em   Thay đổi phương thức yêu em EmptySat Dec 25, 2010 10:16 pm

Loading
Công nhận em khâm phục những ai sub clip hồng kông quá ss mingen ơi laughing
Em chịu, tiếng HK em đâu có biết đâu, mà xem chừng có thể khó hơn TQ thì sao nào
Em chỉ sub đc TQ à, mà thôi hy vọng mọi người luôn ủng hộ em nhá Thay đổi phương thức yêu em 387442
http://dienanh.net/forums/member.php?u=327313
Andrew Pine
Smem
Smem
Andrew Pine

Số bài gửi Số bài gửi : 107
Cám ơn Cám ơn : 3
Tham gia Tham gia : 12/12/2010
Đến từ Đến từ : the_lord_of_the_cats

Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi phương thức yêu em   Thay đổi phương thức yêu em EmptySat Dec 25, 2010 10:25 pm

Loading
Siêu, HK hay TQ thì mình đều thua vì chẳng hiểu gì cả. Phải nói là khâm phục những ai sub tiếng trung chuot nini 02
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi phương thức yêu em   Thay đổi phương thức yêu em EmptySat Dec 25, 2010 11:29 pm

Loading
pechuz6362 đã viết:
Công nhận em khâm phục những ai sub clip hồng kông quá ss mingen ơi laughing
Em chịu, tiếng HK em đâu có biết đâu, mà xem chừng có thể khó hơn TQ thì sao nào
Em chỉ sub đc TQ à, mà thôi hy vọng mọi người luôn ủng hộ em nhá Thay đổi phương thức yêu em 387442

sub được TQ là siêu lắm rùi đó em, còn hơn chị ko biết gì, hehe la-kute-03
https://mingenvietnam.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thay đổi phương thức yêu em   Thay đổi phương thức yêu em Empty

Loading

Thay đổi phương thức yêu em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Thông báo tuyển và thay đổi nhân sự
» HÌnh ảnh Đông Phương Bất Bại trong phim TNGH
» KA vẫn chưa tìm thấy đối tượng của mình