Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

[Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 

Vậy bạn thích phim nào của Kiều Ân nhất?Tại sao?
Hoàng tử ếch
[Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? Vote_lcap62%[Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? Vote_rcap
 62% [ 23 ]
Định mệnh anh yêu em
[Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? Vote_lcap19%[Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? Vote_rcap
 19% [ 7 ]
Yêu phải tiểu thư
[Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? Vote_lcap3%[Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? Vote_rcap
 3% [ 1 ]
Ngàn vàng tiểu thư
[Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? Vote_lcap11%[Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? Vote_rcap
 11% [ 4 ]
Oẳn tù tì
[Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? Vote_lcap0%[Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Níu giữ ánh dương níu giữ em
[Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? Vote_lcap5%[Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? Vote_rcap
 5% [ 2 ]
Người tình MVP
[Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? Vote_lcap0%[Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Lam sắc giai kỳ
 0% [ 0 ]
Hạnh phúc an khang
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 37

Tác giảThông điệp
moon
Moderator
Moderator
moon

Số bài gửi Số bài gửi : 47
Cám ơn Cám ơn : 0
Tham gia Tham gia : 10/10/2010

[Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? Empty
Bài gửiTiêu đề: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptySat Oct 16, 2010 9:56 pm

Loading
Những bộ phim với các nhân vật khác nhau từ ngoại hình đến tính cách đã đưa tên tuổi Kiều Ân ngày càng nổi tiếng, đến với các giải thưởng.Phim nào đó đã để lại cho bạn ấn tượng khó phai, nhiều cảm xúc? Đã làm bạn khóc hay cười cùng nhân vật?
pechuz6362
Moderator
Moderator
pechuz6362

Số bài gửi Số bài gửi : 243
Cám ơn Cám ơn : 61
Tham gia Tham gia : 29/09/2010
Đến từ Đến từ : Roy house & MEV

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptySun Oct 17, 2010 1:37 pm

Loading
Cho dù như thế nào, đối với ss En HTE vẫn là No.1, nên em vote cho HTE [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? 49915
Bởi vì đây là bộ fim đầu tiên mà các fan fát hiện ra sự yêu thích và dần dần yêu quý ME
Cách diễn xuất cúa ss En rất là tự nhiên. Nói chung là rất hoàn hảo
Em nghĩ chắc mọi người cũng có chung ý kiến với em nhỉ? [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? 12108

Được sửa bởi pechuz6362 ngày Sun Oct 17, 2010 7:52 pm; sửa lần 1.
http://dienanh.net/forums/member.php?u=327313
pinkimoon
Member
Member
pinkimoon

Số bài gửi Số bài gửi : 33
Sinh nhật Sinh nhật : 03/03/1992
Tham gia Tham gia : 30/09/2010
Đến từ Đến từ : sky

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptySun Oct 17, 2010 4:47 pm

Loading
tất nhiên là HTÊ rồi love struck love struck
iloveethan
Member
Member
iloveethan

Số bài gửi Số bài gửi : 90
Sinh nhật Sinh nhật : 23/12/1995
Tham gia Tham gia : 09/10/2010
Đến từ Đến từ : VN

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptyMon Oct 18, 2010 8:15 am

Loading
Chí lí
HoaTulip
Member
Member
HoaTulip

Số bài gửi Số bài gửi : 226
Cám ơn Cám ơn : 8
Tham gia Tham gia : 01/10/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptyMon Oct 18, 2010 10:28 am

Loading
Nếu nói bộ phim nào của ss Ân làm mình khóc cười cùng nhân vật thì có tới 3 bộ là : Định Mệnh Anh Yêu Em, Anh Dã và Hoàng Tử Ếch, tuy nhiên ấn tượng sâu nhất với mình thì vẫn là Hoàng Tử Ếch
Rita
Member
Member
Rita

Số bài gửi Số bài gửi : 93
Sinh nhật Sinh nhật : 10/11/1991
Tham gia Tham gia : 29/09/2010
Đến từ Đến từ : Cần Thơ

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptyMon Oct 18, 2010 11:46 pm

Loading
Mình ta một đường ^^...

Bạn Ri lại iu nhất Ân Ân từ Ngàn vàng tiểu thư... lần đầu biết đến nàng là từ phim nì...
Lần đầu nhìn thấy nàng là mê tít rùi... iu Tiểu Phụng rất nhìu...

Thế nên mới có chuyện khi HTÊ ra mắt, có đứa ngồi vắt chân cười cợt vì thấy ngừi iu mềnh được bà con khen không tiếc lời... hehe...
http://selenafc.forum-viet.com
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptyMon Oct 18, 2010 11:59 pm

Loading
có chị chung với em nè Rita, chị cũng thích vai Tiểu Phụng trong Ngàn Vàng Tiểu Thư của ss Ân nhất. Phim đó là lúc ss bắt đầu nổi thôi, nhưng ss đóng rất xuất sắc. Lúc Tiểu Phụng cười là chị cười theo laughing, lúc Tiểu Phụng khóc là chị khóc theo crying
https://mingenvietnam.forumvi.com
my_love143
Member
Member
my_love143

Số bài gửi Số bài gửi : 449
Cám ơn Cám ơn : 6
Tham gia Tham gia : 22/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptySun Mar 20, 2011 11:49 am

Loading
e thì thix HTE nhất, nhờ có HTE mà e mới bik tới ss Ân và MingEn big grin
mà hình như trong này thíu Anh Dã rồi thì phải mấy ss ơi sad
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Số bài gửi Số bài gửi : 854
Cám ơn Cám ơn : 3
Sinh nhật Sinh nhật : 08/04/1992
Tham gia Tham gia : 02/03/2011
Đến từ Đến từ : Sasunaru fanclub...tebayo!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptySat Mar 26, 2011 10:07 pm

Loading
Anh Dã cũng rất hay e là con trai nên hồi đó e gét coi mấy phim đài loan sắm sướt mướt , sến mà khi coi HTE e lại mê quá trời kiss 1 vote cho HTE e thix nhất cái cảnh ss Ân khiêu vũ với a Đạo matcuoi83
my_love143
Member
Member
my_love143

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptyFri Apr 01, 2011 12:14 pm

Loading
HTE hok những hay mà còn có những lời thoại ý nghĩa nữa, đó là những điều mà hok phải phim thần tượng nào cũng làm được
=Nat=
Translator
Translator
=Nat=

Số bài gửi Số bài gửi : 32
Sinh nhật Sinh nhật : 01/11/1990
Tham gia Tham gia : 27/03/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptyFri Apr 01, 2011 1:13 pm

Loading
bỏ 1 phiếu cho HTE, phim đầu tiên nat coi của ss Ân nhất
còn mấy phim nat chưa coi lận: người tình MVP, níu giữ... T.T
Akiko
Member
Member
Akiko

Số bài gửi Số bài gửi : 36
Tham gia Tham gia : 18/06/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptySat Jul 02, 2011 10:48 pm

Loading
Đúng là không ngoài dự đoán của mình [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? 387442, HTE vấn là nhất. Mỗi tội mình chưa xem được phim anh dã 3+1(download được bản xấu quá, chán chẳng muốn xem) với phim níu giữ ánh dương níu giữ em nên cũng không biết bình chọn thế nào nữa.
Phim định mệnh anh yêu em cũng hay nhưng nếu nhân vật nam chính mà là MĐ thì còn hay hơn love struck
my_love143
Member
Member
my_love143

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptySun Jul 03, 2011 1:18 am

Loading
Hoàng tử ếch đứng nhất là điều hiển nhiên rồi, phim kinh điển mà, fans MingEn ai cũng có thể đoán được điều này love struck
chỉ có điều h mới để ý, là sao trong này ko có AD thì phải sad
bichhop94
Member
Member
bichhop94

Số bài gửi Số bài gửi : 35
Tham gia Tham gia : 03/08/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptyFri Aug 05, 2011 12:28 am

Loading
Hầu như bộ nào của ss Ân mình cũng thích ( mặc dù có vài
bộ hoàn toàn hông biết big grin or chưa xem qua) nhưng thích
nhất vẫn là HTE ^^ tình tiết nội dung hay + hài khỏi nói lun.
bess
Member
Member
bess

Số bài gửi Số bài gửi : 35
Cám ơn Cám ơn : 3
Tham gia Tham gia : 10/08/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptyThu Aug 11, 2011 12:37 pm

Loading
mình thích nhất phim yêu phải tiểu thư nhất .Phim đó nhân vật chị ý đóng vô cùng dễ thương.Nội dung phim ngắn gọn và vui vẻ hết xảy hihi
vothantuongvy
Member
Member
vothantuongvy

Số bài gửi Số bài gửi : 39
Cám ơn Cám ơn : 2
Sinh nhật Sinh nhật : 19/11/1993
Tham gia Tham gia : 16/07/2011
Đến từ Đến từ : SenWell

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptyMon Aug 29, 2011 2:47 pm

Loading
Hoàng Tử Ếch muôn năm

Ko cm 1 dòng nhé
- thân boy-
hte@
Member
Member
hte@

Số bài gửi Số bài gửi : 54
Cám ơn Cám ơn : 2
Tham gia Tham gia : 30/07/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptyFri Sep 30, 2011 11:33 am

Loading
Đây là bộ phim mình rất thích rất thích, từ bộ phim này mà mình rút ra nhiều kinh nghiệm sống và cũng từ đó mình tin vào tình yêu đích thực điều mà từ trước tới giờ mình không có niềm tin!nên mình sẽ mãi mãi vote cho HTE
maituyet
Member
Member
maituyet

Số bài gửi Số bài gửi : 375
Cám ơn Cám ơn : 1
Sinh nhật Sinh nhật : 22/10/1997
Tham gia Tham gia : 14/08/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptyFri Jan 04, 2013 7:26 pm

Loading
mãi iu HOÀNG TỬ ẾCH la-kute-08
maituyet
Member
Member
maituyet

Số bài gửi Số bài gửi : 375
Cám ơn Cám ơn : 1
Sinh nhật Sinh nhật : 22/10/1997
Tham gia Tham gia : 14/08/2012

Bài gửiTiêu đề: VOTE HOÀNG TỬ ẾCH   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptyFri Jan 04, 2013 7:27 pm

Loading
mãi iu HOÀNG TỬ ẾCH la-kute-08
Su
Member
Member
Su

Số bài gửi Số bài gửi : 19
Tham gia Tham gia : 03/06/2014

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? EmptyTue Jun 03, 2014 11:50 am

Loading
Mình vẫn thích bộ phim HTÊ nhất. Kịch bản khá hay,dàn diễn viên đẹp, nhạc phim khá chất
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?   [Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất? Empty

Loading

[Bình chọn] Bạn thích bộ phim nào của Kiều Ân nhất?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» [Bình chọn] Bình chọn cho MINGEN và phim Hoàng tử ếch
» Bạn thích điều gì ở Kiều Ân nhất?
» Bầu chọn cho người đẹp trai nhất châu Á năm 2011