Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

[Giải đáp] Cho mình hỏi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next
Tác giảThông điệp
christina_1997
Member
Member
christina_1997

Số bài gửi Số bài gửi : 121
Cám ơn Cám ơn : 2
Tham gia Tham gia : 15/06/2011

[Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptyWed Jul 27, 2011 8:55 am

Loading
ss mingenlove ui, sao lúc trước ko có, nhưng thời gian gần đây em vào MEV thì có thấy cảnh báo lừa đảo trực tuyến là seo, tức anh ách đây surprise surprise
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Số bài gửi Số bài gửi : 854
Cám ơn Cám ơn : 3
Sinh nhật Sinh nhật : 08/04/1992
Tham gia Tham gia : 02/03/2011
Đến từ Đến từ : Sasunaru fanclub...tebayo!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptyWed Jul 27, 2011 11:35 am

Loading
4rum mình là 4rum free nên thường có những quảng cáo xen vô giống như kiểu cùng nhau hợp tác . Còn lừa đảo trực tuyến vd như nhắn tin đến số xxxx với cú pháp abc để nhận thưởng hay bất kì hình thức nào khác đều là lừa đảo trực tuyến vì 1 tin nhắn đi mất cỡ 5-15k 1 tin nều những người đã biết thì ko chú ý đến còn những người nào thích phiêu lưu và mê quà tặng thì sẽ bị mắc bẫy . Vấn đề này đã được nói rất nhiều trên các phương tiện thông tin đại chúng ( sách , báo , tivi , internet. ,vv ) . Bạn có thể sreach google để hiểu rõ vấn đề này hơn .

- thân boy -
hienq1
Member
Member
hienq1

Số bài gửi Số bài gửi : 247
Cám ơn Cám ơn : 0
Tham gia Tham gia : 09/10/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptyFri Jul 29, 2011 9:52 pm

Loading
Cho em hỏi ss ơi , bạn boyz ơi ?
Sao trang wep của mình bị ji mà phòng chát đăng nhập vào rùi mà ko có khung viết chữ đễ chát đâu hêt dạ ss , nó bị lỗi hã ss ?
Aries_apple
Member
Member
Aries_apple

Số bài gửi Số bài gửi : 38
Sinh nhật Sinh nhật : 22/03/1994
Tham gia Tham gia : 20/07/2011
Đến từ Đến từ : HCMC

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptySat Jul 30, 2011 12:57 am

Loading
sao em không xem được mục các tác phẩm vietsub nhỉ????
my_love143
Member
Member
my_love143

Số bài gửi Số bài gửi : 449
Cám ơn Cám ơn : 6
Tham gia Tham gia : 22/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptySat Jul 30, 2011 7:06 am

Loading
cái này đã có thông báo rồi, e vào coi lại nha, phải đủ số post mới vào được topic đó và down phim về :happy:
chị cũng ko nhớ rõ là bao nhiu post mới vào được topic đó nữa, hình như là 50 thì phải...e cố gắng post nhìu nhìu đi big grin
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptySat Jul 30, 2011 11:06 am

Loading
@hien: phòng chat bị lỗi rồi, để hôm nào chị cập nhật lại :happy:

@aries: chị đã set cho em, vào box vietsub được rồi đó em. Lần sau nếu đủ số bài post quy định em hãy vào topic "thông báo set mem" nói để chị biết mà set nha. Tránh cm 1 dòng nha em :happy:

@my_love: chỉ cần 30 bài thui em laughing
https://mingenvietnam.forumvi.com
bess
Member
Member
bess

Số bài gửi Số bài gửi : 35
Tham gia Tham gia : 10/08/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptySun Aug 14, 2011 11:31 am

Loading
huhu..ss ơi, ss có thể check lại hộ e link down HTE ep 11 part.003 được k ạ..vì 2 part 1 và 2 e đánh password là byMEVsubbingteam thì được nhưng đến part 3 thì lại bị báo lỗi sai pass..huhu..crying
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Số bài gửi Số bài gửi : 854
Sinh nhật Sinh nhật : 08/04/1992
Tham gia Tham gia : 02/03/2011
Đến từ Đến từ : Sasunaru fanclub...tebayo!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptySun Aug 14, 2011 6:48 pm

Loading
Đã check file vẫn bt e thử kt xem có gõ sai pas ko nhé
hte@
Member
Member
hte@

Số bài gửi Số bài gửi : 54
Tham gia Tham gia : 30/07/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptyWed Sep 21, 2011 4:45 pm

Loading
mình muốn viết fanfic nhưng không biết up lên ở đâu chỉ dùm mình với, mình thấy các bạn viết nhiều fic hay nên rất muốn viết fic về mingen
my_love143
Member
Member
my_love143

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptyThu Sep 22, 2011 4:20 am

Loading
bạn post trong box fanfic thuộc về MingEn ấy :happy:
@ ss Ming: dạo này có 1 số topic e vào hay bị ghi là ko có bài viết nào, cũng ko biết tại sao nữa ss ơi, lúc được lúc ko àh, ko biết tại trang web của mình hay ss có khoá topic nào ko hả ss ???
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptyThu Sep 22, 2011 7:40 pm

Loading
@my_love: em có thể ví dụ cho chị vài topic để chị kiểm tra được ko? Cả tuần nay mạng nhà chị bị hư nên chị ko chỉnh sửa gì hết :happy:
hte@
Member
Member
hte@

Số bài gửi Số bài gửi : 54
Tham gia Tham gia : 30/07/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptyFri Sep 23, 2011 12:40 pm

Loading
thank bạn my love nhé, hiện tại thì mình rất thích viết fic về mingen nhưng viết được vài trang rồi hết ý tưởng,huhu
my_love143
Member
Member
my_love143

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptySat Sep 24, 2011 4:09 am

Loading
ss ming: giờ e cũng ko nhớ nữa ss ơi, e bị mấy bữa trước rồi sad thôi để khi nào mà nó bị vậy nữa thì e báo cho ss biết ha, cũng có thể tại trang web nó bị lỗi gì đó :happy:
ss ơi, e mới vào topic này cũng ko được nè :https://mingenvietnam.forumvi.com/t623p10-topic#8493
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptySun Sep 25, 2011 9:38 pm

Loading
ngay cã chị là admin mà cũng ko vào được, nó ghi là " ko có bài viết trong chủ đề này, em có post link sai ko vậy? confused , em kiểm tra link lại xem sao nha
my_love143
Member
Member
my_love143

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptyMon Sep 26, 2011 3:23 am

Loading
ko có sai đâu ss ơi, cái link này là mấy cái link nó gửi vô email cho e đó, nên chắc ko sai đâu...mà e bị mấy link luôn chứ ko phải 1 cái nữa ss ơi, thiệt tình cũng hok biết tại sao sad
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptyMon Sep 26, 2011 9:22 pm

Loading
nó gửi vô email cho em hả??? confused , vậy chị cũng chịu, nếu link trực tiếp trong MEV thì may ra chị có thể xem thử, mà ngoài em chị cũng ko thấy bạn nào bị giống em, nếu lần sau em có bị trong MEV thì up link liền chị xem thử nhé!
hienq1
Member
Member
hienq1

Số bài gửi Số bài gửi : 247
Tham gia Tham gia : 09/10/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptyTue Sep 27, 2011 8:00 pm

Loading
Cho em hỏi ,
Tại sao mấy bài em viết lên đề cặp đến anh chị ME sao bị dẹp bài vậy ? em nói bậy ji2 hay có ý kiến ko hay ji mà admin dẹp bài của em vậy ? Nếu như trên MEV ko thích em có ý nữa thì em xin thoi vậy .
Kyubi
V.admin
V.admin
Kyubi

Số bài gửi Số bài gửi : 65
Tham gia Tham gia : 11/09/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptyTue Sep 27, 2011 9:22 pm

Loading
những bài bị del là những bài có nội dung ko dính dáng gì đến những topic đã đăng nên mới del chứ k có ai gét bỏ gì hien cả big grin
my_love143
Member
Member
my_love143

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptyWed Sep 28, 2011 3:49 am

Loading
ss ơi cho e hỏi làm sao mình mới biết bài của mình có bị del hay ko, và bị del ở những topic nào ???? tự nhiên mấy bữa nay e thấy bài viết của mình hình như ít hơn mà hok bik có bị del bài nào hay ko, mún kiểm tra thì làm thế nào hả ss ???
Kyubi
V.admin
V.admin
Kyubi

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptyWed Sep 28, 2011 9:21 pm

Loading
Từ nay khi del những cmt vi phạm sẽ có thông báo rõ ràng ( lí do del , ngày đăng bài , vi phạm ở topic nào ) tại topic thùng rác nếu có kiến nghị gì vui lòng nói tại topic cho mình hỏi này và topic thùng rác ngoài admin và các mod quản lí ko ai được phép cmt vào topic đó . Vấn đề này dc thông báo 1 lần duy nhất nếu sau này ai hỏi lại sẽ ko được trả lời .

- thân boy-
shane

shane

Số bài gửi Số bài gửi : 2
Tham gia Tham gia : 22/10/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptySat Oct 22, 2011 11:46 am

Loading
mình đang xem hoàng tử ếch vietsub do các bạn làm....mình xem đến tập 13 rùi..mình xem trên youtube và tập đó đã đc post khá lâu...cho mình hỏi phim HTE ra đến tập bao nhiêu rùi...và có lịch post phim ko bạn...mình chỉ hỏi chứ ko dục các bạn làm phim nhanh...hình như tập 13 đc post vào ngày 5/6/2011...mà h là 21/10/2011 rùi...@@...nếu đang dừng ở tập 13 thì cho mình hỏi các bạn có làm tiếp ko...để mình còn đợi xem tiếp...nói thật là xem lồng tiếng chán lắm...mình rất thích xem vietsub...à bạn nào có link phim bằng thuyết minh thì cho mình lun nhé..
amibosi
Member
Member
amibosi

Số bài gửi Số bài gửi : 36
Tham gia Tham gia : 24/11/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptyMon Nov 28, 2011 9:29 am

Loading
ss ơi, em đã post trên 30 bài rồi mà tại sao forum vẫn ko cho vào khu vực down film ?
[Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 417700

Em có 1 số bài spam, tuy nhiên cũng xí xóa cho em đấy. Lần sau đừng spam nữa nha em, cố gắng viết dài lên. Đã set! :happy:
my_love143
Member
Member
my_love143

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptyTue Nov 29, 2011 10:43 am

Loading
ss ơi cho e hỏi, cuối cùng là HTE 14 vietsub đã có link down chưa ss ????
hình như online cũng chỉ mới có 1 phần thôi đúng ko ss ??? tại e thấy nói là sau 1 ngày online sẽ có link down mà sao e hok thấy cả 2 confused ...nên hok bik là tại chưa có hay tại máy e nó bị gì nên hok thấy link...
Kyubi
V.admin
V.admin
Kyubi

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptyTue Nov 29, 2011 1:33 pm

Loading
link down đã có rồi đấy e còn xem online đã có đủ hết rồi đấy big grin . Tìm trong khu vực vsub nhé
my_love143
Member
Member
my_love143

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 EmptyWed Nov 30, 2011 6:26 am

Loading
có link hết rồi hả ??? sao e tìm hoài hok thấy gì hết vậy ??? hok thấy online lun confused ...làm ơn cho e cái link đi để e vào check lại thử coi sao...

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 8 Empty

Loading

[Giải đáp] Cho mình hỏi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 8 trong tổng số 10 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next

Similar topics

-
» [Clip] Liveshow của Minh Đạo và Kỷ Giai Tùng
» [Pics] Minh Đạo và Kỷ Giai Tùng hoạt động từ thiện tại ĐL
» [Pics] Minh Đạo và Giai Tùng tuyên truyền album ở Vũ Hán