Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

[Giải đáp] Cho mình hỏi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next
Tác giảThông điệp
bin bin
Moderator
Moderator
bin bin

Số bài gửi Số bài gửi : 608
Cám ơn Cám ơn : 11
Sinh nhật Sinh nhật : 17/12/1991
Tham gia Tham gia : 07/02/2011
Đến từ Đến từ : Long Xuyên, An Giang

[Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 Empty
Bài gửiTiêu đề: [Help] Bà con ơi cho em hỏi tí   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyWed Apr 13, 2011 9:03 pm

Loading
Em rất thích đọc mấy cái truyện nói về cuộc sống của hoàng gia (hoặc quý tộc) phương tây, nhưng lục tới lục lui cũng dc có vài bộ truyện hình à...cho nên ai có mấy truyện dạng này thì share em nha...thanks mọi người kiss kiss kiss
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Số bài gửi Số bài gửi : 854
Cám ơn Cám ơn : 3
Sinh nhật Sinh nhật : 08/04/1992
Tham gia Tham gia : 02/03/2011
Đến từ Đến từ : Sasunaru fanclub...tebayo!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyWed Apr 13, 2011 9:15 pm

Loading
ôi trời cái này thì qua box cho mình hỏi là dc cần gì thêm topic chi bin close đi
bin bin
Moderator
Moderator
bin bin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyThu Apr 14, 2011 8:52 pm

Loading
hix...ai dời wa đây roài...wa đây là hem có ai trả lời lun crying
my_love143
Member
Member
my_love143

Số bài gửi Số bài gửi : 449
Cám ơn Cám ơn : 6
Tham gia Tham gia : 22/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyFri Apr 22, 2011 8:41 am

Loading
có ai bik cách post video từ youtube lên hok ??? tại có mấy cái clip mà hok bik cách post sad
alwayslove88
Admin
Admin
alwayslove88

Số bài gửi Số bài gửi : 69
Cám ơn Cám ơn : 10
Tham gia Tham gia : 24/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyFri Apr 22, 2011 10:25 am

Loading
my_love143 đã viết:
có ai bik cách post video từ youtube lên hok ??? tại có mấy cái clip mà hok bik cách post sad

em làm theo những bước này nè :

Bấm vào chữ "Xem trước" ở cuối trang của mỗi topic
[Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 Cats

Sau đó nó sẽ hiện ra bảng "gửi trả lời" rùi em nhấn vào hình có mũi tên chỉ đó
[Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 Cats2

Copy link ở youtube vào khung trống có mũi tên chỉ rồi bấm ok
[Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 Cats3

Bấm ok xong thì sẽ hiện ra dòng này là được :
[Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 Cats4

Chỉ đc up clip ở youtube và dailymotion thôi em à, còn các web khác thì ko đc
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyFri Apr 22, 2011 10:29 am

Loading
hì e tính làm mà ss al làm trước rồi ^^ để e nói ss ming chuyển bài hướng dẫn này lên mốt ai mún coi thì vào mà coi chứ lâu lâu cũng có ng hỏi lại thì mắc công ^^
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptySat Apr 23, 2011 4:50 pm

Loading

Bài này trong OST HTE ai bik nó tên gì hay là có lyric hay phiên âm thì cho mình xin nhé ^^
bin bin
Moderator
Moderator
bin bin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptySat Apr 23, 2011 9:18 pm

Loading
bài này là trong đĩa OST bên VN thui...chứ nó kg có trong OST chính thức đâu...lúc đó coi cũng thix bài này lắm
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyTue May 10, 2011 10:18 pm

Loading
ss ui sao cái photobucket e up hình lên nó nhỏ xíu như mấy cái hình làm avata hay chữ kí gì à ss chỉnh cách nào cho nó to ra h ss
love5

love5

Số bài gửi Số bài gửi : 4
Cám ơn Cám ơn : 0
Tham gia Tham gia : 01/04/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptySun May 15, 2011 12:44 pm

Loading
cho mình hỏi, mí topic vietsub phim HTE, mình muốn cmt để xin link download nhưng topic đã bị khóa, vậy làm sao để mình lấy đc link đây? mình rất mún down sub của 4rum dzìa để xem..
pechuz6362
Moderator
Moderator
pechuz6362

Số bài gửi Số bài gửi : 243
Cám ơn Cám ơn : 61
Tham gia Tham gia : 29/09/2010
Đến từ Đến từ : Roy house & MEV

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptySun May 15, 2011 12:50 pm

Loading
love5 đã viết:
cho mình hỏi, mí topic vietsub phim HTE, mình muốn cmt để xin link download nhưng topic đã bị khóa, vậy làm sao để mình lấy đc link đây? mình rất mún down sub của 4rum dzìa để xem..

Bạn vào đây thử xem, down tập 1, 2, 3 chưa có lock, chỉ lock topic thui nhưng vẫn down được.

https://mingenvietnam.forumvi.com/t228-topic
http://dienanh.net/forums/member.php?u=327313
vũ thị thiên nga
Member
Member
vũ thị thiên nga

Số bài gửi Số bài gửi : 15
Cám ơn Cám ơn : 1
Tham gia Tham gia : 21/04/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptySun May 15, 2011 10:31 pm

Loading
cho mình hỏi mấy bạn lấy cái hình anh ss nhà ta mặc đồ trang cổ ngày xưa ở đâu ra vậy? mấy cái hình nền của blog a chị mình đó.giờ mình muốn tải zè máy máy thì phải làm sao? nói cho mình biết zới .thank cac bạn nhiều lắm............ hello
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptySun May 15, 2011 10:39 pm

Loading
Cái đó là hình do ss mingenlove desig đó bạn ^^ . Mún tải về bạn nhấp chuột phải vào hình và chọn " Save image as ..." nhé . thumbs up
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptySun May 15, 2011 11:26 pm

Loading
vũ thị thiên nga đã viết:
cho mình hỏi mấy bạn lấy cái hình anh ss nhà ta mặc đồ trang cổ ngày xưa ở đâu ra vậy? mấy cái hình nền của blog a chị mình đó.giờ mình muốn tải zè máy máy thì phải làm sao? nói cho mình biết zới .thank cac bạn nhiều lắm............ hello

nếu muốn tìm hình cổ trang của anh chị thì em vào đây:

https://mingenvietnam.forumvi.com/t50-topic

còn nếu muốn lấy mấy tấm banner phía trên thì em vào đây:

https://mingenvietnam.forumvi.com/t341p15-topic
https://mingenvietnam.forumvi.com
htech
Member
Member
htech

Số bài gửi Số bài gửi : 50
Sinh nhật Sinh nhật : 27/03/1991
Tham gia Tham gia : 13/05/2011
Đến từ Đến từ : Hà Nội

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyMon May 16, 2011 10:01 pm

Loading
cho e hỏi chút ạ.Ngoài forum mình thì còn forum nào của 2 anh chị mình ở Việt Nam ko ạ?
hienq1
Member
Member
hienq1

Số bài gửi Số bài gửi : 247
Tham gia Tham gia : 09/10/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyMon May 16, 2011 10:17 pm

Loading
Cho em hõi sao em thấy em đã gỡi lên 100 bài pot rùi sao giờ còn có 90 bài à , sao kỳ dạ ss
và lam sao làm sao chèn dc mấy lằn xanh nằm ngan bài viết , muốn chèn vào dc thì phãi làm sao ?
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyMon May 16, 2011 10:46 pm

Loading
Hồi nãy có lướt qua mấy box kia thấy hien có up 2 bài giống nhau ( những lần hien test thử up hình , up tin v..v mà nhầm box ) nên mình del đi những bài giống nhau nên có sụt giảm đôi chút vì mấy bài cm spam 1 dòng sẽ bị del bắt đầu từ tuần sau nên là minh check lại có cm nào nd giống nhau thì del đi 1c .

ps : @All : Sau này tổng hợp lại topic tin tức phim NDBCV thì chỉ giữ lại những tin tức mới còn lại các cm trong topic đó sẽ del hoặc chuyển sang 1 topic khác .Nói trước để mn khỏi thắc mắc sau này khi thấy sl bài viết giảm .

@hien : đọc đi hien https://mingenvietnam.forumvi.com/t574-topic
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyMon May 16, 2011 11:04 pm

Loading
htech đã viết:
cho e hỏi chút ạ.Ngoài forum mình thì còn forum nào của 2 anh chị mình ở Việt Nam ko ạ?

Ở VN chỉ có 4rum mình và bên Dan thui em ơi, còn nếu em muốn tìm thêm thông tin về anh chị bằng tiếng việt thì em có thể vào các blog của fans big grin
alwayslove88
Admin
Admin
alwayslove88

Số bài gửi Số bài gửi : 69
Cám ơn Cám ơn : 10
Tham gia Tham gia : 24/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyTue May 17, 2011 10:14 am

Loading
mingenlove đã viết:
htech đã viết:

Ở VN chỉ có 4rum mình và bên Dan thui em ơi, còn nếu em muốn tìm thêm thông tin về anh chị bằng tiếng việt thì em có thể vào các blog của fans [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 49915

Điển hình là cứ vào blog của ss là tìm thấy mọi thứ về Mingen
Khỏi phải đi đâu xa cho mất công nữa [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 721724

Thôi em lại biến đây [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 41486
htech
Member
Member
htech

Số bài gửi Số bài gửi : 50
Sinh nhật Sinh nhật : 27/03/1991
Tham gia Tham gia : 13/05/2011
Đến từ Đến từ : Hà Nội

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyTue May 17, 2011 7:58 pm

Loading
dạ.thak mọi ng ạk.lần trc e cũng tham gia bên dan.ùi thấy mọi ng bảo nhà mình có nhà mới.nên wa 1forum khác.nhưng bi h thấy forum mình hơi khác trc về số lượng topic nên e hỏi ạk.hjhj. :happy:
chiectramvang
Member
Member
chiectramvang

Số bài gửi Số bài gửi : 58
Tham gia Tham gia : 19/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyThu May 19, 2011 9:20 pm

Loading
Trang nhà mình admin design lại phải ko nhỉ?(ko biết dùng từ vậy có đúng ko?), vì mình thấy chữ trong bài viết được chỉnh ra chính giữa hết, ngay cả mấy tiêu đề ở trang chính cũng vậy, nhìn ko được quen mắt lắm, mình thích để như cũ hơn big grin . đó là ý kiến riêng của mình vì thật sự thấy như cũ đẹp hơn, sr admin nhé, ko biết có ai nghĩ giống mình ko?
hienq1
Member
Member
hienq1

Số bài gửi Số bài gửi : 247
Tham gia Tham gia : 09/10/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyThu May 19, 2011 9:53 pm

Loading
Amin ơi cho em hõi , nếu như mình muốn đăng nhập trang wep này bằng điện thoại di động rùi mình làm cách nào để đăng nhập nik name cũa mình vào dc ?
Em có đăng nhập dc trang wep nhưng em ko thễ nào đanh nik name mình vào dc nên em thể coi hình dc , em nhờ amin sớm trã lời ?
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyThu May 19, 2011 11:37 pm

Loading
@chiectramvang: chị đâu có chỉnh sửa gì 4rum em, em cho chị link xem thử đi

@hien: nếu đt em vào trang web MEV được thì em cứ đăng nhập bình thường như khi đăng nhập vào 4rum, em bấm vào chữ "Log in" phía trên gần banner ấy, nếu em đăng nhập ko được có thể là do đt em hoặc là do em bấm nhầm nút trên đt, em thử lại lần nữa xem sao
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyFri May 20, 2011 8:50 am

Loading
mingenlove đã viết:

[b]@hien:
nếu đt em vào trang web MEV được thì em cứ đăng nhập bình thường như khi đăng nhập vào 4rum, em bấm vào chữ "Log in" phía trên gần banner ấy, nếu em đăng nhập ko được có thể là do đt em hoặc là do em bấm nhầm nút trên đt, em thử lại lần nữa xem sao

E vô đăng nhập nó cứ ghi sai mật khẩu trong khi đó nhấn từng chữ mà còn sai là sao broken heart
nhấn mấy lần nó kiu ko sai mật khẩu nữa chuyển vè index lại nhưng acc vẫn chưa l0g vào @@ vụ này khó hiểu quá @@ . E xài cái nokia E71 web nào vô ngon lành mà có mỗi MEV mình bị lỗi là sao crying
thienthannho
Moderator
Moderator
thienthannho

Số bài gửi Số bài gửi : 648
Sinh nhật Sinh nhật : 05/11/1993
Tham gia Tham gia : 26/09/2010
Đến từ Đến từ : Mỹ Tho, Tiền Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 EmptyFri May 20, 2011 5:26 pm

Loading
em thấy điện thoại có cài GPRS là đều lên web đc, nhưng tuỳ điện thoại, có loại chỉ xem đc trang web dưới dạng văn bản mà ko đăng nhập vào nick của mình đc sad (ở chỗ đăng nhập ko có ô gõ chữ vào đc) có loại phải đợi khá lâu (khoảng 2-3 phút) cho nó load hết trang, mới đăng nhập đc, cộng thêm trang chủ forum mình có khá nhiều hình nên load càng chậm sad
http://t.sina.com.cn/1971305871
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Giải đáp] Cho mình hỏi   [Giải đáp] Cho mình hỏi - Page 5 Empty

Loading

[Giải đáp] Cho mình hỏi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 5 trong tổng số 10 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next

Similar topics

-
» [Clip] Liveshow của Minh Đạo và Kỷ Giai Tùng
» [Pics] Minh Đạo và Kỷ Giai Tùng hoạt động từ thiện tại ĐL
» [Pics] Minh Đạo và Giai Tùng tuyên truyền album ở Vũ Hán