Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Link down và xem online Chung Vô Diệm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Số bài gửi Số bài gửi : 854
Cám ơn Cám ơn : 3
Sinh nhật Sinh nhật : 08/04/1992
Tham gia Tham gia : 02/03/2011
Đến từ Đến từ : Sasunaru fanclub...tebayo!!!

Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyMon Mar 07, 2011 11:21 pm

Loading
e ở tuốt mãi dưới vũng tàu nếu mà đặt dc trên TP. HCM thì e cũng có thể nhờ đặt dùm dc tìm dc bản thuyết minh 2 phim đó chắc hậu tạ ông địa nải chuối thiệt bự ech_xanh3 hihihehe_h93
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Số bài gửi Số bài gửi : 2628
Cám ơn Cám ơn : 137
Tham gia Tham gia : 22/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyTue Mar 08, 2011 10:08 pm

Loading
chị có đĩa thuyết minh cả 2 phim này mà lười up lại cho pà kon xem quá big grin

angry angry , hồi mua đĩa CVD, nó bảo chỉ có 1 phần là hết, mua về xem, hết dở dang, hóa ra có phần 2 nữa, tức gần chết crying

Mà bây giờ nó ghi đĩa ăn gian quá, phim nào cũng ghi làm 2 phần, tức là 4 đĩa, mà 1 đĩa cao lắm cũng chỉ có vài tập angry
https://mingenvietnam.forumvi.com
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyWed Mar 09, 2011 8:25 am

Loading
èo =,=! up đi ss iu ss lắm matcuoi36 e down dc bộ thuyết minh về rồi mà thiếu tùm lum đang chỗ này bay qua chỗ khác mà hình mờ mờ ko ech_xanh1 ss mua đĩa ở đâu cho e xin cái địa chỉ đến đó hốt về chuot nini 02
my_love143
Member
Member
my_love143

Số bài gửi Số bài gửi : 449
Cám ơn Cám ơn : 6
Tham gia Tham gia : 22/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyWed Mar 09, 2011 10:34 am

Loading
e down được phim này hả hay HTE thuyết minh ???? chị đang tìm HTE thuyết minh để down mà chưa tìm được, còn phim này hình như chưa hết hay sao áh, cái link ở trang đầu chị down mà hình như nó còn nữa sad đĩa thì hok bik nó có bán đủ 2 phần hok hay như ss mingen nói nữa nên cũng chưa mua lun :happy:
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyWed Mar 09, 2011 9:42 pm

Loading
e tìm trong clip.vn đó mà nó thíu sót tùm lum hình cũng mờ mờ mà nghiền quá coi tạm chờ sub chị ơi đang kím chỗ nào mua cho dc 2 bộ đó mà ở vũng tàu tìm hoài k có ra ...buồn 20s chuot nini 06
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyWed Mar 09, 2011 9:51 pm

Loading
có lẽ em nên nhờ ai ở tpHCM mua cho chắc em ui, ở TP chắc chắn có big grin
my_love143
Member
Member
my_love143

Số bài gửi Số bài gửi : 449
Cám ơn Cám ơn : 6
Tham gia Tham gia : 22/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyThu Mar 10, 2011 5:10 am

Loading
uh e nhờ ai ở TP mua dùm e đi, nếu nó hết thì e nhờ nó đặt lại bộ thuyết minh cũng được, còn AD chị nghĩ nó còn đó :happy:
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyThu Mar 10, 2011 5:50 pm

Loading
lần đó ss mua ở đâu thế cho e xin cái địa chỉ chỗ đó đến hỏi cho nhanh chứ nghiền wa' rùi chờ lâu ko dc yeahyeah
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: `q   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyFri Mar 11, 2011 12:56 am

Loading
boyzduize_vt đã viết:
lần đó ss mua ở đâu thế cho e xin cái địa chỉ chỗ đó đến hỏi cho nhanh chứ nghiền wa' rùi chờ lâu ko dc Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 721724

Em muốn hỏi HTE và AD ấy hả, tp thiếu gì tiệm đĩa lớn em, chị nghỉ em cứ tới hỏi hoặc đặt người ta. sẽ có thôi, chị thì hay mua tiệm đĩa lớn trên đường Nguyễn Kiệm, gần ngã tư Phú Nhuận đó em Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 38177
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyFri Mar 11, 2011 9:56 am

Loading
oke tks ss nhen alo nhờ ra đặt gấp hi vọng sớm nhận dc chuot nini 02
boyzduize_vt
V.admin
V.admin
boyzduize_vt

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptySat Mar 26, 2011 11:16 pm

Loading
Đây là những hình ảnh và clip e cóp nhặt được bên DAN mọi người thưởng thức nhé ^^Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 12777688331731873774
Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 20100629083036170659
Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 20100629083037383748
Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 1006281341521487
Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 1b650ff39511e6f50b46e0e1

Minh Đạo và Dương Cẩn Hoa tắm mưa gần 10 tiếng đồng hồ

Nguồn: Iset blog
Dịch bởi [K]itty @ DienAnh.Net

Gần đây bộ phim thần tượng Đài Loan “Chung Vô Diệm” do Minh Đạo và Dương Cẩn Hoa đóng chính đã lên núi Tịch Chỉ quay cảnh hai nhân vật chính rớt xuống đồi trong mưa và giúp một con dê núi chuyển dạ. Dương Cẩn Hoa cười nói: “Đây là bộ phim tôi phải tắm mưa lâu nhất, ngâm mình trong nước gần 10 tiếng đồng hồ. Ngoài bữa ăn trưa trong trang phục tương đối khô ráo, toàn bộ thời gian còn lại quần áo của tôi đều ướt sũng.” Còn Minh Đạo sau khi trở về nhà tắm rửa đã tìm thấy đồng 10 Đài tệ trên tóc của mình.

Kể từ khi phát sóng, rating của “Chung Vô Diệm” đứng đầu 4 tuần liên tiếp và đang không ngừng tăng lên. Đối với những bàn luận của cư dân mạng về vai diễn “khờ khạo” của mình trong phim, Minh Đạo cho biết: “Con người không ai là hoàn hảo, nhưng không phải ai cũng dám đối diện với sự không hoàn hảo của mình. “Chung Vô Diệm” chính là tái hiện cuộc sống, con người và những sự việc đó lên màn ảnh nhỏ, khiến khán giả đồng cảm mỗi khi xem phim.”

Trong phim, Tề Tuyên (Minh Đạo) chở Chung Vô Diệm (Dương Cẩn Hoa) và Howard (Ngô Khảng Nhân) đi chơi, nhưng không ngờ trời đổ mưa to. Tề Tuyên và Chung Vô Diệm không cẩn thận đã rơi xuống đồi và bắt gặp một con dê núi sắp chuyển dạ. Vì Chung Vô Diệm đã bị thương ở tay trong lúc rơi xuống đồi Tề Tuyên không còn cách nào khác là phải đỡ đẻ cho con dê núi. Dương Cẩn Hoa cho biết: “Mục đích của cảnh quay này là để Chung Vô Diệm và Tề Tuyên rút ngắn khoảng cách, khi gặp khó khăn, hai người giúp đỡ lẫn nhau. Tề Tuyên cũng học được cách nhẫn nại khi làm bất kì chuyện gì và cũng là để tăng thêm ấn tượng tốt đẹp về nhau của hai người.”

Để thực hiện cảnh này, đoàn làm phim đã quay tại núi Tịch Chỉ và đặc biệt đem “mẹ con nhà dê” từ Nghi Lan đến. Dương Cẩn Hoa cười nói: “Đây là Tiểu Tuyên Tuyên về sau. Chúng tôi sẽ xuất hiện trong phim với hai loài động vật. Chú dê con rất ngoan ngoãn, chỉ thích nằm duỗi người và mút chân, thật sự rất đáng yêu.”

Đây là lần đầu tiên Minh Đạo đóng phim cùng với dê. Ẵm chú dê con trong tay, anh nói: “Con dê này được khoảng 1 tuần tuổi, rất hoạt bát và thích bám đuôi mẹ, rất giống nét đáng yêu ngoan ngoãn của Tiểu Tuyên Tuyên. Khi quay cảnh dê mẹ sinh con, đoàn làm phim đặt chú dê con ở gần đó. Nó rất ngoan ngoãn, không la hét lúc quay phim và tỏ thái độ hợp tác.”

Cảnh quay kéo dài từ 7 giờ sáng tới 5 giờ chiều. Dương Cẩn Hoa cười nói: “Đây là bộ phim tôi phải tắm mưa lâu nhất, ngâm mình trong nước gần 10 tiếng đồng hồ. Ngoài bữa ăn trưa trong trang phục tương đối khô ráo, toàn bộ thời gian còn lại quần áo của tôi đều ướt sũng. Lúc đầu còn tạm ổn, nhưng khi trời sập tối thì cảm thấy hơi lạnh, hơn nữa da còn nhăn nheo hết cả.”

Minh Đạo mỗi khi rảnh rỗi đều ôm chú dê nhỏ trên tay. Anh nói: “Bởi vì lạnh nên tôi ôm chú dê để giữ ấm.” Khi trở về nhà tắm rửa, anh nhặt được đồng 10 Đài tệ bám trên tóc mình.

Còn đây là vài cảnh trong film ^^

Cảnh này còn hót hơn la-kute-03

Ai có nhạc phim thì cho e xin cái nhé ^^ la-kute-14
hanny2708

hanny2708

Số bài gửi Số bài gửi : 2
Cám ơn Cám ơn : 0
Tham gia Tham gia : 02/06/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptySat Jun 04, 2011 11:49 am

Loading
ban oi , phim nay moi co phan 1 thui ha ban ???? , dang coi nua chung het tiec wa di , nhung du sao cung cam on ban nhiu ^^

Nhấn F9 để gõ TV nhé bạn
- Thân boy-
hanny2708

hanny2708

Tham gia Tham gia : 02/06/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptySun Jun 05, 2011 7:58 pm

Loading
bạn ơi! bộ phim này có bao nhiêu phần vậy bạn ???? mình đã xem hết phần 2 rùi , muốn xem tiếp nhưng không thấy đường link để down hic hic , muốn xem tiếp quá T_T , hixhixx . bạn có thể up tiếp được không , thanks bạn nhìu ^^
hienq1
Member
Member
hienq1

Số bài gửi Số bài gửi : 247
Tham gia Tham gia : 09/10/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptySat Jul 02, 2011 10:21 pm

Loading
Bộ phim này còn dài lắm , hiền chỉ xem dc phàn 1 dài 11 tập thui , có bạn nào biết trang wep nao xem dc toàn bộ phim ko làm ơn chỉ dùm . Phim này xem cũng hay lắm các bạn ơi
christina_1997
Member
Member
christina_1997

Số bài gửi Số bài gửi : 121
Cám ơn Cám ơn : 2
Tham gia Tham gia : 15/06/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyMon Jul 04, 2011 8:28 am

Loading
Bộ phim này quay hình như cách đây cũng lâu lắm thì phải, sao bây giờ chưa thấy ra đĩa ở VN nhỉ, coi mấy cái clip trên cũng vui, ước gì đc coi trọn bộ thì........càng vui hơn kieuan1 cao_do cao_do
honeyclover520

honeyclover520

Số bài gửi Số bài gửi : 1
Tham gia Tham gia : 14/07/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyThu Jul 14, 2011 6:33 pm

Loading
phim này hay ghe

ko cm 1 dòng nhé bạn
- thân boy -
minhdaoinlovemyheart

minhdaoinlovemyheart

Tham gia Tham gia : 14/07/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyThu Jul 14, 2011 8:27 pm

Loading
xem topic mà nhìn thấy anh minh đạo khác hẵn ^^! muốn xem quá chừng mà kiếm mãi vẫn ko thấy đc link nào coi đc , ... hic cầu trời cho lần này coi đc ko chắc phải mua đĩa về xem qua1 :hihi
alexthai19

alexthai19

Số bài gửi Số bài gửi : 1
Tham gia Tham gia : 18/07/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyMon Jul 18, 2011 8:41 pm

Loading
Mình muốn xem này lâu rồi...lúc trước chỉ mới xem dc có một nữa ah..hix

Đừng cm 1 dòng bạn nhé
- thân boy -
hienq1
Member
Member
hienq1

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyTue Jul 26, 2011 10:06 pm

Loading
Bộ phim này có đĩa ngoài rùi mà trên trang wep em tìm hoài cũng chưa có đũ bộ . Bạn nào có biết trang wep nào tãi xuống đũ bộ làm ơn chĩ dùm e . Có phim mới xem nữa rùi , hahahaha
tiểulinh
Member
Member
tiểulinh

Số bài gửi Số bài gửi : 35
Tham gia Tham gia : 15/10/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyWed Jul 27, 2011 11:30 pm

Loading
vậy là có link dow đầy đủ rồi sao , hjhj phải dow về mới đc , đợi fim mãi mà ko thấy gì hết
hienq1
Member
Member
hienq1

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyThu Aug 18, 2011 9:26 pm

Loading
Hiền đã mua đĩa phim Chung Vô Diệm về xem rùi , phim cũng tạm dc thui , tại có anh đóng hiền mới mua về xem .Phim này cũng ko có ji gay cấn nhìu ,vã lại anh diễn xuất phim này với Dương Cẩn Hoa ko hợp lắm .
Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 1c6847eac92e81bd9023d966
Hiền thấy anh chĩ có đóng chung với chị KA là thích hợp nhất , diễn xuất của 2 anh chị ko nhàm chán .
Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 9532f0b3bbee8d833b012fb5
Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 1770861108edf79e08d187fb
Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 De236aa79050123b0db345ec
Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 F97e5a4040dea847d52af187
Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 Ea2e97bf49b451ae53da4bee
chuot nini 02
ntliem1011

ntliem1011

Tham gia Tham gia : 23/08/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyTue Aug 23, 2011 10:41 am

Loading
Đã đủ bộ chưa bạn
mingenlove
Admin
Admin
mingenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyTue Aug 23, 2011 6:56 pm

Loading
Bạn đừng cm 1 dòng nữa nha. Theo như trong đây thì chưa đủ bộ, ai tìm được link down hoặc xem online đủ bộ chia sẻ bà con với. Thanks love struck
hienq1
Member
Member
hienq1

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyWed Aug 24, 2011 9:16 pm

Loading
Phim này đũ bộ rùi bạn , bạn ra ngoài tiệm bán đĩa bạn mua , 1 bộ chĩ có 15.000 ngàn đồng thui .NGoài chợ lớn thì bán tận 20.000 đ lận , 1 bộ có 2 đĩa à bạn .
spring_eternal2007
Member
Member
spring_eternal2007

Số bài gửi Số bài gửi : 6
Tham gia Tham gia : 26/06/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 EmptyWed Aug 24, 2011 10:24 pm

Loading
Phim nay ,mình đọc thông tin thì thấy cũng hay thật .
Nhưng sao mình ko thấy chiếu trên TV nhỉ .
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Link down và xem online Chung Vô Diệm   Link down và xem online Chung Vô Diệm - Page 2 Empty

Loading

Link down và xem online Chung Vô Diệm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Similar topics

-
» [Xem online] Link down và xem online Yêu Phải Tiểu Thư
» Nhạc phim chung vô diệm :)
» Tin tức phim Chung Vô Diệm