Mingen Điền Trang

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nagikn
Member
Member
nagikn

Số bài gửi Số bài gửi : 385
Cám ơn Cám ơn : 0
Sinh nhật Sinh nhật : 28/11/1993
Tham gia Tham gia : 14/10/2013
Đến từ Đến từ : Ho Chi Minh City

Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ?   Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? EmptyTue Feb 25, 2014 7:08 pm

Loading
đi lòng vòng thấy cái này ? page mình dạo này cũng rôm rả laughing có ai có sáng kiến tạo ra trò chơi gì vui ko laughing

Ai có ý kiến gì cứ đưa ra nhé tongue còn em thì hok được nhiều sáng kiến nhưng khoái chơi nên mới mò vô đây winking Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? 387442
begau3589
Member
Member
begau3589

Số bài gửi Số bài gửi : 76
Tham gia Tham gia : 02/01/2014

Bài gửiTiêu đề: Re: Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ?   Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? EmptyTue Feb 25, 2014 8:55 pm

Loading
Nhân dịp sn Ah Ming, đề nghị mở topic những kiểu tóc từng ngụ trên đầu của ổng  laughing  Coi bộ cái này còn nhìu hơn những cái áo mà ổng đã bận
nagikn
Member
Member
nagikn

Bài gửiTiêu đề: Re: Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ?   Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? EmptyTue Feb 25, 2014 9:47 pm

Loading
đầu ổng còn khó nhận biết hơn bà Ân laughing 
cứ thay đổi theo mùa đến khó hiểu, đã thế còn ngắn laughing
vyvo87
Member
Member
vyvo87

Số bài gửi Số bài gửi : 468
Sinh nhật Sinh nhật : 18/12/1987
Tham gia Tham gia : 07/12/2013
Đến từ Đến từ : HCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ?   Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? EmptyTue Feb 25, 2014 10:02 pm

Loading
Tóc ổng để cũng quay đi quay lại ko nhiều kiểu cho lắm.Nhìn cũng thường thường thôi,trừ cái kiểutóc của Quân Hạo  meo meo meo  ==>vừa ngầu,bảnh tỏn,lại quá ư đẹp trai. Ôi,mê ly . la-kute-08 la-kute-08 .Muốn lạ thì ổng cạo đầu or để tóc "bờm ngựa" 1 thời của David Beckham đấy Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? 387442 hahahaha .
nagikn
Member
Member
nagikn

Bài gửiTiêu đề: Re: Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ?   Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? EmptyTue Feb 25, 2014 10:19 pm

Loading
@vyvo : làm xong kiểu đó, bạn thân từ giã là chị em mình khóc hận hee hee 
à mà hok biết tối nay bả có thức chúc sinh nhật ổng ko ta laughing
vyvo87
Member
Member
vyvo87

Bài gửiTiêu đề: Re: Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ?   Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? EmptyTue Feb 25, 2014 10:33 pm

Loading
@Nagi: hên xui e ơi,chỉ có ng trong cuộc mới biết.Mềnh thì chắc fai~ ngồi hóng hoặc là......mình đi tìm thầy bói ,bói 1 quẻ cho ổng bả xem sao .hahahah
Mà sao bữa giờ ko thấy @Ad Ming ta???,trên face thì thấy cơ mà
nagikn
Member
Member
nagikn

Bài gửiTiêu đề: Re: Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ?   Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? EmptyTue Feb 25, 2014 10:37 pm

Loading
@vyvo : nhà chị @mingen bị rớt mạng rồi laughing 
từ hôm qua đến giờ lận laughing
chu ve mua ha
Member
Member
chu ve mua ha

Số bài gửi Số bài gửi : 377
Cám ơn Cám ơn : 19
Tham gia Tham gia : 31/08/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ?   Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? EmptyWed Feb 26, 2014 7:50 am

Loading
có, ủng hộ cả đoàn , vì từ hồi tham gia gia dinh đến giờ thấy hoạt động của trang nhà ta cang ngay càng thiếu náo nhiệt, nên bày trò gì để gia đinh này sôi động hơn đi
vyvo87
Member
Member
vyvo87

Bài gửiTiêu đề: Re: Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ?   Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? EmptyWed Feb 26, 2014 8:00 am

Loading
@Nagi: hỉu luôn,hèn chi,bốc ơi,ko thấy 8 chi cả rứa laughing.
Mà mạng cũng biết điều ghê,thấy sinh nhật a Đạo nên có lại liền ,thấy @Ad Ming chúc tới tấp kìa tongue
Alice Nguyen
Member Vip
Member Vip
Alice Nguyen

Số bài gửi Số bài gửi : 525
Tham gia Tham gia : 30/08/2013

Bài gửiTiêu đề: Re: Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ?   Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? EmptyWed Feb 26, 2014 2:40 pm

Loading
tóc ông Đạo thường chải lên ko mà, chỉ có điều lúc dài ra lúc ngắn lại, lúc chải bên trái lúc bên phải lúc dựng lên thoi Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? 387442
bà Ân mới là nhìu kiểu, mỗi nv 1 kiểu nên nhìn là nhận ra ngay nv nào liền, đi sự kiện bả cũng làm đủ kiểu đó thôi :happy:
vyvo87
Member
Member
vyvo87

Bài gửiTiêu đề: Re: Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ?   Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? EmptyWed Feb 26, 2014 2:57 pm

Loading
@Alice: con gái mà e,phải làm nhiều liểu như thế mới đi ra ngoài để ng khác còn nhòm chứ,để mãi 1 kiểu mình còn chán,nói chi bả là diễn viên .
Còn ka ka thì con trai mà,quay đi quẩn lại cũng tóc ngắn,bít làm gì chọ lạ bây giờ laughing.Chỉ làm đầu trọc,hay để ba vá ,hay cạo 1 bên,hay là làm chi nữa ta...... laughing.nói chung để tóc đen là đẹp nhứt.:happy: Nhìn hiền baby gì đâu laughing
Alice Nguyen
Member Vip
Member Vip
Alice Nguyen

Số bài gửi Số bài gửi : 525
Tham gia Tham gia : 30/08/2013

Bài gửiTiêu đề: Re: Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ?   Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? EmptyWed Feb 26, 2014 3:15 pm

Loading
@Vyvo: uh thì e cũng thích ngắm bả trong nhìu kiểu tạo hình mà, chỉ là do Nagi kêu đầu ổng khó nhận bít hơn bả nên e mới kể ra z thui ^^
còn ông Đạo e mê mẩn thẫn thờ nhất vẫn là tạo hình QH  matcuoi36 
vyvo87
Member
Member
vyvo87

Bài gửiTiêu đề: Re: Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ?   Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? EmptyWed Feb 26, 2014 6:15 pm

Loading
@Alice: đúng rùi đó,chị cũng thích nhất là kiểu tóc của QH thôi :happy:,đẹp nhứt từ trước đến giờ.Nhìn tuy ngầu ngầu,nhưng mặt vẫn rất baby. laughing

matcuoi36  matcuoi36  matcuoi36  matcuoi36  matcuoi36
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ?   Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ? Empty

Loading

Fans mình có nên nghĩ ra trò gì để chơi cho vui ko ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Tin tức năm 2010
» Chơi quiz show - Kim Young Ha
» [Series 2013] Kẻ tình nghi